cảnh báo bác nào chơi site lunarlandbux scam scam scam

- thứ nhất: pay tiền ko phải nhiệm vụ của mình
- thứ hai: pending 1 ngày cậu post lên đây làm mất uy tín ng khác
- thứ ba: mình quản lý ngót 100 site. site nào scam là do admin scam chứ ko phải mình scam
- thứ tư: đầu tư vào site này ko phải là lựa chọn tồi, tại bạn report thôi
- thứ năm: hệ thống bigeurobux đang tiến hành scam!
- thứ sáu: từ giờ đến cuối tuần mình nhận làm khoảng 20 site bản quyền 3 - 5 năm nữa, nhiều admin uy tín và ngược lại. Dân PTC MMOVN tin và chơi đc thì chơi, scam mình ko chịu trách nhiệm. Còn bạn nào có tinh thần và muốn hợp tác thì PM nick mình: 5$/ngày.

Topic kết thúc tại đây nhé!

Chả hiểu EGN làm gì mà quyền hành ghê nhỉ :D PTC mà cũng rắc rối kinh :D
Nếu EGN giỏi như vậy thì nên đại diện bảo vệ anh em VN nhé. Đừng theo mấy thằng ADMIN làm tay sai cho nó mần thịt anh em VN (nếu thôi chứ ko phải chụp mũ EGN nhé)^^
Thân!

hâm mộ bé này quá nghe nói còn đi học mà quyền hành ghê quá ... @@ như giám đốc ấy :)) ước gì được như em ý ( ước thôi nhé ko được cũng đừng quanh gạch :binhsua08: =))
bác có nghe nói lòng dạ đàn bà hiểm và độc ác hơn cả đàn ông nữa ko? điếm nữa nên nhớ điều đó nha bác,đa số con gái bây giờ là thế,mật ngọt thì chết ruồi thôi =))

Thế bây giờ mình hỏi, mình đã quản lý tổng cộng 85 trang, trong đó có cá là bạn ấy đã rút ko ít tiền từ những trang legit mà mình quản lý, ko lẽ, site scam thì mình ko đc quản lý à, mà scam hay ko, pay hay ko là chiến thuật của admin, cứ scam là đòi tiền mình à, mà bạn dạo qua 1 vòng PTC xem, có site nào mà mình ko đứng trong top 5 mem rút nhiều tiền nhất ko? Ngoại trừ những site hàng mã mà bạn chơi rồi nó scam thì mình cũng ko thèm đụng đến. Tóm lại: Công việc của mình là quản lý site, admin Việt hay Tây mình ko quan tâm, scam hay ko ko quan tâm. Như đã nói ở topic kia: có dịch vụ hỗ trợ admin PTC và mình đang làm công việc của mình. Cuối cùng, do thái độ ko thiện chí của bạn nên bạn sẽ bị ban nick ở tất cả các site mình đang quản lý. Và có vẻ như bạn thích chửi nhau?

Mình chơi site này từ khi nó mới ra lò,bề ngoài nó tỏ vẻ ra thanh toán ngon lành và support nhiệt tình,đó là 1 cách để dụ con mồi đầu tư tiền invest vào và dở trò đồi bại scam,ko hỉu sao emgainho1991 lại được thanh toán đến 3,4 lần,hôm qua mình có 10$ trong balance và đã invest vào 3$ để pay ko ngờ bị con dog ấy dở trò scam pending,support hỏi nó 2,3 lần nó ko thèm trả lời 1 câu,hôm nay mình cảnh báo cho anh em nào chơi site này tuyệt đối ko nên invest để rồi nó cho ăn cam
site của nó đây: http://www.lunarlandbux.com mình chắc chắn rằng 1 điều site này là của 1 thằng admin việt nam,70% của thằng gugubux,nếu đúng là của mày thì ta bố thí cho mày của đó gugu nghèo quá ko có tiền thanh toán rồi dở trò đồi bại =)) thật đáng thương

Toàn poorf giả thôi. Hôm trước cũng thử đầu tư vào 1$ để pay 2.5$ ra thì pending 3 ngày rồi.

Thế bây giờ mình hỏi, mình đã quản lý tổng cộng 85 trang, trong đó có cá là bạn ấy đã rút ko ít tiền từ những trang legit mà mình quản lý, ko lẽ, site scam thì mình ko đc quản lý à, mà scam hay ko, pay hay ko là chiến thuật của admin, cứ scam là đòi tiền mình à, mà bạn dạo qua 1 vòng PTC xem, có site nào mà mình ko đứng trong top 5 mem rút nhiều tiền nhất ko? Ngoại trừ những site hàng mã mà bạn chơi rồi nó scam thì mình cũng ko thèm đụng đến. Tóm lại: Công việc của mình là quản lý site, admin Việt hay Tây mình ko quan tâm, scam hay ko ko quan tâm. Như đã nói ở topic kia: có dịch vụ hỗ trợ admin PTC và mình đang làm công việc của mình. Cuối cùng, do thái độ ko thiện chí của bạn nên bạn sẽ bị ban nick ở tất cả các site mình đang quản lý. Và có vẻ như bạn thích chửi nhau?
hay quá, ủa mà ai chữi egn thế :-s

cùng thuộc tập đoàn scam cả mà. cãi nhau làm gì, mục đích của ptc bây giờ là scam và rửa tiền, có ai chơi ptc mà bỏ tự bỏ tiền trong ap hay pp vào mua add ko? => buộc nó phải scam thôi.

Nó scam mình thì :binhsua08:, mình cheat cho bọn nó chết...

---------- Post added at 01:29 AM ---------- Previous post was at 01:25 AM ----------

còn egn làm quản lý thì ăn lương của admin lên cũng phải làm lợi cho nó chẳng hạn như check mem, check cheat... cái này giống gián điệp ngày xưa nè :binhsua159: => vì thế anh em làm gì thì cứ lặng lẽ mà làm :binhsua57: ko bị đình chỉ acc thì phí công

cùng thuộc tập đoàn scam cả mà. cãi nhau làm gì, mục đích của ptc bây giờ là scam và rửa tiền, có ai chơi ptc mà bỏ tự bỏ tiền trong ap hay pp vào mua add ko? => buộc nó phải scam thôi.

Nó scam mình thì :binhsua08:, mình cheat cho bọn nó chết...

---------- Post added at 01:29 AM ---------- Previous post was at 01:25 AM ----------

còn egn làm quản lý thì ăn lương của admin lên cũng phải làm lợi cho nó chẳng hạn như check mem, check cheat... cái này giống gián điệp ngày xưa nè :binhsua159: => vì thế anh em làm gì thì cứ lặng lẽ mà làm :binhsua57: ko bị đình chỉ acc thì phí công

hồi mới chơi, mình cho cậu vào danh sách theo dõi vì thỉnh thoảng thấy bị ban acc vì cheat, rồi mấy lần gặp ở forum indonesia nữa :D

:binhsua57: từ khi thbux scam đến nay, toàn solo thôi, ngon thì cheat, ko thi cứ auto chơi...:binhsua57:

---------- Post added at 02:22 AM ---------- Previous post was at 02:21 AM ----------

nói thật bị ban duy nhất 1 lần do cheat, lần đó là lúc mới chơi còn các vụ khác thì :binhsua44: hư hư thực thực, ban mà ko ban...

Nói chung với PTC thì các bác muốn làm giàu từ nó thì rất khó...Cứ chuẩn bị tâm lý đi nhé. :))
Em chơi thử gần 1 tháng lỗ 50$ kìa :))
Thôi làm captcha cho lành =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week