cảnh báo bác nào chơi site lunarlandbux scam scam scam

Đã add thêm vào danh sách nghi ngờ :D
sắp dc nổi tiếng rùi =))

---------- Post added at 01:50 PM ---------- Previous post was at 01:42 PM ----------

hự hự. Vừa sáng nay chat yahoo với nó xong. Nó kêu ko biết vì sao lại pending kêu mình try again by Lr nhưng khi mình try lại thì vẫn pending. Yahoo nó để statut là Need more Lr to paid thế mới hãm chứ. Vậy mà mình còn cho nó câu You are a good admin :)) nó còn kêu mình Welcome :)) thật haizz hước :))

Thêm cái mục mình chát với nó cho haizz hước này :))

admin nước ngoài gì mà toàn yes yes sorry ok haiz vãi =))

Nản lại lỗ sặc máu nữa rồi.trời ơi

Ăn cam 2 3 lần như thế này chắc mình cũng phải tính đến chuyện về ở ẩn :binhsua101:

---------- Post added at 01:58 PM ---------- Previous post was at 01:56 PM ----------

chia bùn người cùng cảnh ngộ,biết thế mình post scam ngày hum qua thì tốt cho anh em nhỉ :(
Tui đập 3$ sáng hôm qua kìa, nó nói trong vòng 24h sẽ thanh toán mà chờ mãi chờ mãi "Pending......."

Ăn cam 2 3 lần như thế này chắc mình cũng phải tính đến chuyện về ở ẩn :binhsua101:

---------- Post added at 01:58 PM ---------- Previous post was at 01:56 PM ----------

Tui đập 3$ sáng hôm qua kìa, nó nói trong vòng 24h sẽ thanh toán mà chờ mãi chờ mãi "Pending......."
buxhost mà :binhsua08:

Mình thì chỉ up=pp thôi.Có gì củng còn giở chưởng ra đở dc
sẳn đây cho hỏi thăm chút xíu về dispute bên pp thường thì pp giải quyết như thế nào vậy bạn, mình đang mở dispute 2 site scam mình ( gần 4 ngày rồi mà chẳng thấy động tĩnh gì --- buồn cũng gần 30$):binhsua160:

http://mmo4vn.com/showthread.php?33...ank-tang-view-hieu-qua-ho-tro-tim-ref-cac-PTC

đọc hết cái topic này thì bạn hãy phát biểu ý kiến nhé, còn mình chơi ptc ko chỉ ở mỗi VN, mình sd panel rất rất nhiều site đấy nhé, còn mình ko có tiền để pay 800$ đâu, ko vào topic này nữa
]

Sư phụ bảo với đệ tử là đc 75$ 1 ngày mà đệ tử hỏi ở đâu rà thì kêu bí mật =))
Ôi sư phụ tôi =))

http://mmo4vn.com/showthread.php?33...ank-tang-view-hieu-qua-ho-tro-tim-ref-cac-PTC

đọc hết cái topic này thì bạn hãy phát biểu ý kiến nhé, còn mình chơi ptc ko chỉ ở mỗi VN, mình sd panel rất rất nhiều site đấy nhé, còn mình ko có tiền để pay 800$ đâu, ko vào topic này nữa

cả cái topic này nữa

http://mmo4vn.com/showthread.php?31389-Tim-nguoi-muon-choi-PTC-thu-nhap-5-10-ngay <= bạn đọc cái topic này xem mình tuyển 9 bạn, mỗi bạn gần 5$/ngày.

Hiện mình đang làm admin bigeurobux.com, biglevelbux.com, bigdollarbux.com, yakbux.com, primerobux và đặc biệt là buxland nhé,
Hỏi là trên diễn đàn này bao nhiêu bạn bị lock acc mấy site này mà mình đã tự mở ra cho, chẳng qua bí mật nghề nghiệp mình ko thích tiết lộ. Mà tóm lại 1 câu: "emgainho chưa chính thức làm admin 1 site nào"
Còn nếu các bạn muốn pay tiền từ các site scam ko do mình quản lý, khả năng mình thừa sức bắt admin nó pay cho bạn. Còn pay kiểu gì thì ai đã chính thức hợp tác với mình thì biết.
Byebye bạn!

thế bán site có phải là cái tội ko :binhsua57:

Trước đây ta nghĩ ko nên scam người vn nhưng bây giờ thì khác - ng việt nam chỉ biết bản thân mình

các bạn hãy đợi đấy :binhsua57:

---------- Post added at 05:14 PM ---------- Previous post was at 05:11 PM ----------

nhất là cái ku chủ thớt :)) ..... mem mmo vn ta quen đầu tiên là nó ...ta nâng cấp miễn phí và paid cho nó rât nhiều từ khi site gugubux mở ra và trogn 3 tháng nó đc bao nhiêu

giờ nó thế nào :)) ...chỉ vì cái event bài của nó spam ko đúng nên ko đc giải thưởng mà nó lập tức quay lại cắn ng mà nó đã từng xưng là cháu để lấy 50$

pHẢI CHĂNG đây là mem mmo vn

thôi ông gugubux ơi chơi kiểu nào , bán cam kiểu nào cũng cho VN 1 con đường chứ , Scam nhiều chán chết , mà ông có phải là Admin của lunarlandbux ko ? nếu ko phải thì tốt rồi , vì gugubux chơi lắm Even $ bỏ ra ko ít đâu , 3$ dep vào mà Scam thì .... hết nói

cả cái topic này nữa

http://mmo4vn.com/showthread.php?31389-Tim-nguoi-muon-choi-PTC-thu-nhap-5-10-ngay <= bạn đọc cái topic này xem mình tuyển 9 bạn, mỗi bạn gần 5$/ngày.

Hiện mình đang làm admin bigeurobux.com, biglevelbux.com, bigdollarbux.com, yakbux.com, primerobux và đặc biệt là buxland nhé,
Hỏi là trên diễn đàn này bao nhiêu bạn bị lock acc mấy site này mà mình đã tự mở ra cho, chẳng qua bí mật nghề nghiệp mình ko thích tiết lộ. Mà tóm lại 1 câu: "emgainho chưa chính thức làm admin 1 site nào"
Còn nếu các bạn muốn pay tiền từ các site scam ko do mình quản lý, khả năng mình thừa sức bắt admin nó pay cho bạn. Còn pay kiểu gì thì ai đã chính thức hợp tác với mình thì biết.
Byebye bạn!
Chết ch.., bị pé thấy hết rồi. Có nên đầu tư tiếp bigeurobux.com, biglevelbux.com 0 ta. Pé cho lời khuyên i!

mọi thành viên khác còn có mức để paid còn ku chủ thớt nói vĩnh biệt ptc đi vì ko có ptc nào paid cho mài đâu :binhsua101:

---------- Post added at 05:19 PM ---------- Previous post was at 05:17 PM ----------

thôi ông gugubux ơi chơi kiểu nào , bán cam kiểu nào cũng cho VN 1 con đường chứ , Scam nhiều chán chết , mà ông có phải là Admin của lunarlandbux ko ? nếu ko phải thì tốt rồi , vì gugubux chơi lắm Even $ bỏ ra ko ít đâu , 3$ dep vào mà Scam thì .... hết nói

ta ko scam nhưng ta sẽ xúi giục admin các site scam .... ng việt nam ko scam cũng giẫm lên nhau mà sống thôi - " đúc kết từ MMO "

theo mình thấy chỉ có những thằng admin ngu không đủ trình duy trì site mới scam cái đó mọi người hay gọi là "đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm" :))

ôi 1 con dog .sủa sủa lung tung trogn top nản quá .ko biếty phải là người VN ko nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom