Matrix [Cảnh báo] : không được rút tiền JSS trong 2 ngày này

Status
Not open for further replies.
Ấy chết, vừa mới ngủ dậy, log vào JSS thấy thông báo của JSS. Nên đã vội lập 1 topic thông báo anh em, không biết thớt này đã lập.
Nó thông báo cụ thể thế này nè các bạn:
----------------------------------------------------Attention 6/23/2012 12:14 AM EST ----------------------------------------------------

LIBERTY RESERVE
We are aware of the problems with Liberty Reserve, and we are in communication with them for updates on when it will be corrected. Last notice we received from them stated that it may take over the weekend to get it resolved. Stay tuned for more details.

đợi vài tiếng tiền sẽ về LR :)

Căn cứ theo giờ nó ghi trên đó và giờ Việt Nam của mình là gần 1 ngày rồi mà bác, sao $ chưa váo LR vậy?

mới rút 2h sáng qua mà giờ LR bị vấn đề ko biết delay tới khi nào nữa,chán quá di mất :m020:

Dear gom,

You have received a payment to your account U62xxxxx (xxxxx):

Date: 6/23/2012 1:39 AM
Batch: 100622222
From Account: U0249964 (JustBeenPaid)
Amount: $39.36
Memo: N/A

Thank you.

sao ta vẫn rút bt vậy bữa giờ ko bị sao cả có điều nó 36h tiền mới về lận

theo thông tin của bác Kokroke thì sáng nay bác ấy rút 800 $ từ JSS tripler qua JSS account thì chả thấy gì cả,gửi ticket thì nó trả lời ngay là do hệ thống đang update trong 1-2 ngày nên tiền có thể bị mất và không cách nào lấy lại được.Nên em mạn phép gửi thông báo này tới các bác,hy vọng là không có bác nào là nạn nhân của quá trình update này!
:binhsua09:

minh cung bi tuong tu nhu ban nay, co pro nao chi giup minh cach viet ticket cua truong nop nay ra sao voi.........
minh la newbie nen chua biet viet ticket...nho cac pro chi giao ho......xin cam on.......

Attachments

11.8 KB · Views: 67
còn cái invoice chuyển tiền thành công bên jss tripler để làm bằng chứng đấy , mất sao được :d

ban cho minh hoi, ban da nhan dc 800$ bi mat hom bua chua vay?minh cung bi nhu ban , viet ticket roi ma chang thay no tra loi, cung chua nhan dc lai 200$ da bi mat....khi nao nhan dc thong bao cho minh voi nhe! Thanks!

Thật là nguy hiểm quá đi, phải chờ 1-2 ngày nữa rút về cho chắt ăn thôi !!:binhsua18:

Theo thông tin mới tinh thì LR đã hoạt động trở lại
IMPORTANT ANNOUNCEMENTS
---------------------------------------------Attention 6/25/2012 1:20 PM EST---------------------------------------------------

Liberty Reserve
GREAT NEWS!!! The problems with Liberty Reserve have been resolved and transactions will resume today!

----------------------------------------------------

vẫn chưa thấy tiền về,chắc trưa mai quá :m020:

sao mình chưa về :binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member