Cảnh báo kiểu loại scam !!!

Status
Not open for further replies.
Thằng bán cam nó chơi ác quá, làm mất uy tín lão dương, khổ thân lão tự dưng bị dính phốt oan uổn. 1 kiểu scam cũ nhưng vẫn hiệu quá

Loai mat bon scam ra roi

các bác đừng để chữ bự làm gì .........

Chuyện nó sẽ là thế này :
A muốn mua Ap vì biết anh dương uy tín.
A (Người muốn mua AP) B (Scam) C (EXchanger uy tín)
A hỏi C muốn mua 100AP .
C cho giá , rùi A kêu giá Chát. rùi A ko nói zì.
Sau đó đột ngột A lại chát với B nick nguyendaiduong198x (Thằng này cũng tên Dương đây mà)
A chat với B là muốn mua 100 AP.
Sau đó B bảo A chuyển vào TK của C (TK chính chủ)
Cùng lúc dó B bảo với C là muốn mua .... LR . Thế là C check TK ABC . THấy đúng là 1.700.000 vào TK nên đã chuyển LR vào TK cho B.
. B được LR của C . Và C nhận thấy TK mình có 1.700.000. Thì C chuyển cho B. Người mất tiền trong vụ Scam là A .
Kết thúc giao dịch . A chờ mãi không thấy gì nên pm cho anh dương thật. Thế nên anh dương không biêt.
Xong!!!

Mình hỏi tại sao chủ Thớt lại chát với 2 người???
:binhsua163::binhsua163::binhsua163:

Đồng quan điểm với bác

CÓ THỂ B là C đó,,,,,,,,

Cậu đã đọc hết chưa có biết hết con người mình chưa mà kết luận ẩu vậy

Giờ hold ai cậu :-s
scam nhận tiền qua Lr mà
Scam chỉ lộ nick yahoo và số LR thôi

Acc LR đó chak cũng là acc trung gian thôi

---------- Post added at 10:16 PM ---------- Previous post was at 10:14 PM ----------

CÓ THỂ B là C đó,,,,,,,,

thứ nhất cách noí chuyện ko giống thứ hai là không hề viết có dấu và thứ 3 nick ko hề giống =.=". Sao lúc đầu thì bạn chat với nick kia mà lúc sau lại chat với nick anh Dương thật nhưng lại báo report là a Dương

thứ nhất cách noí chuyện ko giống thứ hai là không hề viết có dấu và thứ 3 nick ko hề giống =.=". Sao lúc đầu thì bạn chat với nick kia mà lúc sau lại chat với nick anh Dương thật nhưng lại báo report là a Dương

Nếu nói như bạn thì đã ko có chuyện

Chuyện nó sẽ là thế này :
A muốn mua Ap vì biết anh dương uy tín.
A (Người muốn mua AP) B (Scam) C (EXchanger uy tín)
A hỏi C muốn mua 100AP .
C cho giá , rùi A kêu giá Chát. rùi A ko nói zì.
Sau đó đột ngột A lại chát với B nick nguyendaiduong198x (Thằng này cũng tên Dương đây mà)
A chat với B là muốn mua 100 AP.
Sau đó B bảo A chuyển vào TK của C (TK chính chủ)
Cùng lúc dó B bảo với C là muốn mua .... LR . Thế là C check TK ABC . THấy đúng là 1.700.000 vào TK nên đã chuyển LR vào TK cho B.
. B được LR của C . Và C nhận thấy TK mình có 1.700.000. Thì C chuyển cho B. Người mất tiền trong vụ Scam là A .
Kết thúc giao dịch . A chờ mãi không thấy gì nên pm cho anh dương thật. Thế nên anh dương không biêt.
Xong!!!

Mình hỏi tại sao chủ Thớt lại chát với 2 người???
:binhsua163::binhsua163::binhsua163:

Đồng quan điểm với bác,lâu rồi tớ có giao dịch với bác Dương 10 chai,có sao đâu

nếu thật sự anh dương scam thì đã có hàng chục topic report như thế này bởi 1tr thì quá nhỏ so với số tiền anh dương ex hàng ngày rồi :(

vãi đạn với thằng scam này,hôm nay nó ăn no nê rồi chắc bữa nào có chiêu mới hơn nữa cho mà xem :(

upppppppppppppp cho anh DƯơng nào mọi người !!!!!! Đừng có hiểu nhằn anh ấy !!! Tội lắm đó !!!!!!

Đừng có nói bậy bạ. Tôi đặt cả dòng họ tôi lên nếu tôi là nó
Nháy máy mới ghê, giao dịch 1tr7 tiếc 1000 tiền điện thoại... pó tay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786