Cảnh báo mọi người khi tham gia góp vốn youtube

Status
Not open for further replies.
Báo đi tao thách đấy :eek: Tao đâu đuổi nó nó tụ đi mà :rolleyes:
Mày tưởng tao là con nít chắc tao bít tao sai chỗ nào đúng chỗ nào, giờ tao chỉ sai với những ng còn ỏ lại với tao thui, còn bọn out team thì tự nó out tao đết sai nên đế sợ cha con thằng nảo cả :cool:
Sao phải xoắn
sai vs những thằng ở lại, thằng scam rẻ rách bố m ko lên đây tố cáo m để m đi ăn tiên nguười ta tiếp à, thông tin toàn dùng hàng fake, đi cmt nhảm để lên bài viết, thứ m mua hòm về chờ đó đi

Ah thằng ngu ơi tao k hề chơi fb tại mấy tên kia cứ bảo lập gruop fb để có j nc cho dễ nên tao mới lấy cái fb tao chém gió ở mấy gruop manga vào thui thằng ngu ah :D
Thui nhé ngủ đây ếu troll nữa
lúc đầu nói ko chơi fb, h nói có cái fb chém gió, mẹ thằng trình độ lớp 8 tới đó là cùng, hazzz ko có nối cái bằng tốt nghiệp trung học cơ sở

100k capt pix chứ chẳng chơi nhỉ :D chia buồn cũng bác , e cũng tính dep vào nhưng may quá vợ e cản lại :D

ko cần nói nhiều, cứ báo CA thì fake cỡ *** nào chả ra :D:D:D trên 500k hình sự cmnr, kêu lừa đảo có tổ chức thì ....ăn cũng no cơm

Bác nghĩ 2tr có to k?
to hay nhỏ tuỳ người.cái quan trong là k được việc.
Nếu bác nói Bác thớt Ngu để mất 2tr.
E hiểu bác là người như nào
E nói vs monkey gì đó mà :)).
do nó gửi cái lịch sử mấy người khác đã chuyển 2 triệu cho nó nên e mới tin thui
ý e là nó kiu bác trẻ trâu éo chấp thì bảo nó trả tiền cho bác đê !!!. Aiz .60 70 th xin vào cơ mà.......Aiz

đời nhiều người giả nhân giả nghĩa nhỉ. thánh spam cũng có lúc thành công chứ bộ =))

Phàm những thằng nào topic nào cũng la liếm, mục đích tăng mess câu like, là những thằng có mục địch xấu ngay từ đầu khi đến với 4rum này! Sau vụ Gmb , tất yếu sẽ tới vụ Mokey nầy, tiếp theo là thằng nào nữa, thì ae tự nghĩ mà tránh nhé :D

Mà những thằng như thế này luôn có sự tính toán từ đầu, có kinh nghiệm Scam, xong 1 vụ, band nick, lại lập nick khác, làm vụ tiếp, chính xác đến từng chi tiết, nên ko làm gì được đâu ( ngoại trừ những người tay to, nhưng tay to thì ko dễ bị scam )

Chia buồn với thớt! Nhưng dù buồn cũng đừng coi mình là ngu, cậu biết dừng lại đúng lúc để cảnh báo mọi người, good man! cũng chỉ là 1-2 bữa nhậu!

Chia buồn với thớt! Nhưng dù buồn cũng đừng coi mình là ngu, cậu biết dừng lại đúng lúc để cảnh báo mọi người, good man! cũng chỉ là 1-2 bữa nhậu!

bác nhậu tốn kém thế, 2tr e nhậu dc chục bữa chứ ko ít :(

newbie thôi
Ảnh chụp màn hình_2015-05-01_104754.png

báo CA nhanh và luôn đi:)

Mình nói thế này nhé, đã nhận tiền của người khác thì nên có trách nhiệm, làm chuyện khác sau lưng như chuyện lập thêm team thì bạn đã vi phạm thỏa thuận rồi, không giấy tờ thì cũng là niềm tin, lời nói...
Có ra khỏi team hay không thì bạn vẫn có trách nhiệm (vì bạn đã nhận tiền) nên đừng cố chối bỏ. CA hay mọi người đều không quan tâm là có ra khỏi team hay thế nào đâu, có những cái đã thành luật bất thành văn, vi phạm thỏa thuận thì nên refund, vây thôi. :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week