Cảnh báo mọi người khi tham gia góp vốn youtube

Status
Not open for further replies.
không trả lại tiền thì cứ thế mà báo công an hoặc band nick thôi chứ sao :D 2 thằng là 4 triệu chứ xoắn đé.o gì. Ăn dc ai chứ gặp t thì *** ngại bỏ thêm vài triệu tiền nước để cho m ăn c.ứt đâu :D

Cái định mệnh làm YTB 3 tháng mới kiếm dc thu nhập từ mấy cái video đầu c.. đó á :D Thôi t ỉa vào luôn :D
Báo đi tao thách đấy :eek: Tao đâu đuổi nó nó tụ đi mà :rolleyes:
Mày tưởng tao là con nít chắc tao bít tao sai chỗ nào đúng chỗ nào, giờ tao chỉ sai với những ng còn ỏ lại với tao thui, còn bọn out team thì tự nó out tao đết sai nên đế sợ cha con thằng nảo cả :cool:
Sao phải xoắn

T

tui thích làm j là chuyện của tui, reporf scam bằng niềm tin chắc :eek: Nó tự out ko phải tui đá nên tui chả scam nó :cool:
Thui đi ngủ đã
P/s: nếu topic này chuyển thành scam thì tớ nói luôn để mod giải quyết, hiện tại team là tớ lập tớ làm đúng thoả thuận thui, thứ 2 hiện tại team tớ vẫn hoạt động chứ k hề ngừng, thứ 3 tớ vẫn ok vẫn làm video cho nó dù nó chửi vì bổn phận của tớ, nhưng giờ nó tự out team và reporf thì tớ hết bổn phận :rolleyes:
Nói thật 1 câu tui ếo tin ai cũng ếu cần ai tin tui 1 cái nick ảo mmo ko là j cả, topic này lập ra chỉ ai k lq cmt thui chứ thấy có con ma nào trongg nhóm tui mò vào ko ?
Tui chả quan tâm ai nói j về tui :eek:
Thích gì làm nấy thui sao phải xoắn
Bạn kia ra team thiếu 1 người ah. Cho mình vào team với

Bạn kia ra team thiếu 1 người ah. Cho mình vào team với
Đếu phải xoắn cứ send $ là vào đây ếu ngại :eek:
Nói chứ đi ngủ đây nhảm v đủ rùi, ko tự nhiên ai cũng ở lại mỗi mình nó ra đi đâu vì thế đừng có cắn

chỗ người ta cần sự giúp đỡ , mày vát mặt ch vào giỡn à :)
Thế a muốn theo học nhà mày mất cơm ah. Đụng mã mày thì mày mới nói chứ. Mày ko biết troll là gì ah nhóc 91

Báo ca đi là xong, vkl giúp đở :rolleyes: Do thằng này nó thích hổ báo tự out team thui chứ đết ai đuổi nó .
Nó thích pr cho tui nên out thui ;)
Tui vẫn làm đúng bổn phận và cam kết, khi nào tui k làm thì thích reporf thì reporf thích báo ca còn có cớ mà báo, chứ giờ tự đi thì có cớ gì mà reporf với báo o_O

Người ta out team là do mày lừa đảo tạo 2 team để ăn tiền chứ sao :D Nó đ.éo muốn làm ăn với thằng bẩn bựa đó.
Chú ra đường thấy cục cứ.t chú có chạy ra xa không :D

Tên chú hổ báo vkl
Ko ăn thua với mấy thằng trẻ ranh ấy chứ.
P/s: nếu chủ topic ko muốn tham gia thì bạn nên refund lại tiền cho người ta. Tiền nào cũng kiếm từ mồ hôi cả. Thân

Người ta out team là do mày lừa đảo tạo 2 team để ăn tiền chứ sao :D Nó đ.éo muốn làm ăn với thằng bẩn bựa đó.
Chú ra đường thấy cục cứ.t chú có chạy ra xa không :D
Sao phải xoắn ko ăn đc cay hả :eek:
Tự out tụ chịu. Éo chấp t làm đúng thoả thuận thì thui tự out r đoài báo ca hả tao thách đấy

cay cái cm mày chứ cay gì :D nghèo rớt mồng tơi như m thì đáng để t cay à :D
Cũng may thớt nó cảnh báo không thì ối đứa bị lừa nữa.

Chờ đó 2 tháng 2 sau sẽ có 1 topic nữa cho xem :D Để tao xem mày kiếm dc bao nhiêu với video đó :D

Ko ăn thua với mấy thằng trẻ ranh ấy chứ.
P/s: nếu chủ topic ko muốn tham gia thì bạn nên refund lại tiền cho người ta. Tiền nào cũng kiếm từ mồ hôi cả. Thân
Nó bố láo lắm lúc đầu tính gọp team xong tớ sẽ nc với nó nhưng nó mở mồm ra là chửi 2tr rf nó đc thui nhưng thằng này nó có vấn đề tk hay sao đó, video ng ta quay nó còn chả phân biệt đc r pm chửi bới này nọ . Hôm qua tớ vẫn cười đùa trong team là chửi nhau với nó vui, nhưng nó càng lúc càng ngu nên thui kệ pà nó . :cool:
Ko phải xoắn tự out nên k có quyền j nói tớ cả .
Thui ngu thật hết pin cmnr
P/s : mình nói a-e nghe team mình lập làm việc sao là chuyện của mình ăn tiền hay k là chuyện của mình, đã theo miễn tớ làm đúng thoả thuận thì thôi ko có quyền j nói tớ cả, với lại tv của tớ ai cũng ok mỗi mình nó cứ trẩu chửi bới thui .
Xl chứ đời ai k làm j có lợi cho mình ko ?? Có ai cho ko cái j ko ?
Người ko vì mình trời tru đất diệt :D
Miễn đôi bên có lợi là ok

cay cái cm mày chứ cay gì :D nghèo rớt mồng tơi như m thì đáng để t cay à :D
Cũng may thớt nó cảnh báo không thì ối đứa bị lừa nữa.

Chờ đó 2 tháng 2 sau sẽ có 1 topic nữa cho xem :D Để tao xem mày kiếm dc bao nhiêu với video đó :D
Sao cắn zữ thế theo t bấy lâu giờ mới có cơ hội cắn ass t ah haha
o_O

Ah thằng ngu ơi tao k hề chơi fb tại mấy tên kia cứ bảo lập gruop fb để có j nc cho dễ nên tao mới lấy cái fb tao chém gió ở mấy gruop manga vào thui thằng ngu ah :D
Thui nhé ngủ đây ếu troll nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week