Cảnh báo mọi người khi tham gia góp vốn youtube

Status
Not open for further replies.
do nó gửi cái lịch sử mấy người khác đã chuyển 2 triệu cho nó nên e mới tin thui
cái này hả bác :D:D:D

biết ngay, lúc đầu vào skype nghe nói là thấy có mùi rồi. Làm éo gì có chuyện chơi youtube mà chỉ bỏ 100$ ra rồi ngồi chơi xơi nước =)). Mà tile thì rao chỉ cần 100$, đến khi vào nói thì lại 100$ 1 tháng trong 3 tháng.... Nói chung các bác (gọi là) newbie chết nhiều cũng chỉ vì cái tâm lý lười, dm ăn rồi chỉ muốn có cl gì k phải làm mà vẫn ra tiền nên suốt ngày bị mất tiền thì cũng đừng kêu ca.
bác đừng nói kiểu thế, ổng show cái lịch sử bọn trước chuyển 2 củ rất nhiều nên e mới tin, vs lại gửi vidoe là 1 chuyện, e cũng phải học cách seo, bác đừng phán 1 phía như thế

nói rồi mà k chấp =)) team k ai ý kiến có 1 ng ý kiến và những kẻ thù của tui ý kiến thì ko phải xoắn =))

nói rồi mà k chấp =)) team k ai ý kiến có 1 ng ý kiến và những kẻ thù của tui ý kiến thì ko phải xoắn =))
cả 2 team h chỉ còn 9 người,t nt hỏi bọn nó bọn nó kiêu cứ chờ tháng sau tinh sau, hazz h mặt m còn đủ độ chai để vào cmt, m chắc có 1 mh t ý kiến ko đừng có ngu, thèn trình độ lớp 8 nghỉ học

biết ngay, lúc đầu vào skype nghe nói là thấy có mùi rồi. Làm éo gì có chuyện chơi youtube mà chỉ bỏ 100$ ra rồi ngồi chơi xơi nước =)). Mà title thì rao chỉ cần 100$, đến khi vào nói thì lại 100$ 1 tháng trong 3 tháng.... Nói chung các bác (gọi là) newbie chết nhiều cũng chỉ vì cái tâm lý lười, dm ăn rồi chỉ muốn có cl gì k phải làm mà vẫn ra tiền nên suốt ngày bị mất tiền thì cũng đừng kêu ca.
quay về cpm đi bác.qua ytb chém gió thế :p

chia buồn cùng newbie :D mình cứ tự thân vận động , tiền rời túi là không thể yên tâm được :D
bỏ tiền ra tự làm mà không thành công ít ra cũng đỡ nản hơn là bị ăn chặt

Nói chung là phải tỉnh táo :p, nếu người ta tự làm để kiếm tiền thì họ sẽ ko rủ thêm ai đâu :D

bố mày mà ko lập cái topic này thì khối đứa nữa bị mắc bẫy m dăng ra à, mẹ kiếp,

bị trĩ do ngồi mòn cả đít, mất mấy trăm $ tiền thử nghiệm đủ mọi kiểu còn ko ăn thua, bỏ 100$ cho người khác cầm rồi ngồi thu lời ytb?, đánh mẹ con lô còn biết kết quả ngay

bố mày mà ko lập cái topic này thì khối đứa nữa bị mắc bẫy m dăng ra à, mẹ kiếp,
NÓi ông đó
Verified acc mmo4me đi rồi mới theo được, cơ mà không chịu ver, lại còn lắm lí do không tin tưởng này nọ nên cũng quan ngại :D, hên là không theo 2tr , tiền mồ hôi nước mắt :D
:oops::oops:

Cái gì cũng phải có thời gian chứ nào 1 sớm 1 chiều sao được !Chính chủ mà :)(mình cũng suy nghĩ làm cái này) nhưng chơi theo kiểu khác

bị trĩ do ngồi mòn cả đít, mất mấy trăm $ tiền thử nghiệm đủ mọi kiểu còn ko ăn thua, bỏ 100$ cho người khác cầm rồi ngồi thu lời ytb?, đánh mẹ con lô còn biết kết quả ngay
ko phải,nó nói là góp vốn làm video chính chủ, sau đó hướng dẫn cách seo chứ ko phải e ngồi ko thu lợi, nó up cái ảnh mấy thèn trước gửi $ cho nó nên e mới tin

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week