Cảnh báo mọi người khi tham gia góp vốn youtube

Status
Not open for further replies.
nói rồi mà k chấp =)) team k ai ý kiến có 1 ng ý kiến và những kẻ thù của tui ý kiến thì ko phải xoắn =))
dm chính mồm đã tự thừa nhận lập team 2 để ăn tiền thì còn nói gì nữa thằng rẻ rách. Thế này chắc cũng đủ để mod ban rồi =))

Cái gì cũng phải có thời gian chứ nào 1 sớm 1 chiều sao được !Chính chủ mà :)(mình cũng suy nghĩ làm cái này) nhưng chơi theo kiểu khác
ko phải,nó nói là góp vốn làm video chính chủ, sau đó hướng dẫn cách seo chứ ko phải e ngồi ko thu lợi, nó up cái ảnh mấy thèn trước gửi $ cho nó nên e mới tin

e ko biết ntn đã cấu thành scamer chưa, nên e chỉ lập topic cảnh báo thôi bác
dm chính mồm đã tự thừa nhận lập team 2 để ăn tiền thì còn nói gì nữa thằng rẻ rách. Thế này chắc cũng đủ để mod ban rồi =))

NÓi ông đó
Verified acc mmo4me đi rồi mới theo được, cơ mà không chịu ver, lại còn lắm lí do không tin tưởng này nọ nên cũng quan ngại :D, hên là không theo 2tr , tiền mồ hôi nước mắt :D
:oops::oops:
bác tỉnh ngộ sớm ko mất 2 củ tiền ngu như e

ko phải,nó nói là góp vốn làm video chính chủ, sau đó hướng dẫn cách seo chứ ko phải e ngồi ko thu lợi, nó up cái ảnh mấy thèn trước gửi $ cho nó nên e mới tin
vậy chứ sao để ae tin tưởng zo tiền hazz :eek: cậu là newbie hok hiểu nổi đâu

Mình cũng Newbie nên cũng qua Skype hỏi thử, nghe cách nói chuyện là thấy nghi nghi rồi :D Mua đồ gì mình hỏi không trả lời :eek: Hướng đi thì không có o_O

Mình cũng Newbie nên cũng qua Skype hỏi thử, nghe cách nói chuyện là thấy nghi nghi rồi :D Mua đồ gì mình hỏi không trả lời :eek: Hướng đi thì không có o_O
chào e, nhớ a ko =)), hên cho e đó

ối giời hên thế. Bữa rút tiền về tính gửi cho ông này mà hên sao nghỉ lại. Chia buồn cùng bác :D :D :D

Trời tính khí làm YTB chính chủ như cậu thì đừng mong mà kiếm nhiều tắt máy mà ra ngoài đời làm đi

box này là box chat, topic ở đây ko ăn thua đâu bạn. Bạn nhờ Mod nào đó move qua box khác đi, box
Report SCAM
hay
Support Center
gì cũng dc.
topic bạn vào trong đó là có trọng lương ngay

bác rp thì làm mất 3k4 post công sức mấy tháng trời của ngta,h mới đang bắt đầu có kết quả thôi mà :( mới đc có 1x chú :(

Chia buồn cho kul. Bảo r phải cẩn thận r mà. Cứ bảo có nhiều vốn này nọ đi r h ăn quả hơi đắng :D

Cái quái gì vậy. Với những video như thế kia thì không bao giờ kiếm được tiền từ YTB nhá.
Tưởng tạo team quay video chơi game này game kia. Hóa ra góp vốn để mua mấy thứ đồ chơi rẻ tiền kia á.

như thế này đủ cấu thành scamer chưa cậu
cũng có khả năng, Forum có nghiêm cấm huy động vốn với mọi hình thức. bạn thu thập đủ chứng cứ là có thế report dc.

NÓi ông đó
Verified acc mmo4me đi rồi mới theo được, cơ mà không chịu ver, lại còn lắm lí do không tin tưởng này nọ nên cũng quan ngại :D, hên là không theo 2tr , tiền mồ hôi nước mắt :D
:oops::oops:
có phải tại ông ấy ko phải con gái =))

thớt ko hài lòng có thể bảo money247 trả lại tiền mà, nếu ko trả lại tiền thì report scam!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week