Cảnh báo mọi người khi tham gia góp vốn youtube

Status
Not open for further replies.
Mình thấy bác monkey247 này khá nhiệt tính với forum mà, thấy topic nào cũng có comment.
Lúc trước mình cũng tính tham gia nhưng thấy status của skype bác ấy toàn kiểu như khoe thu nhập nên mình ko ưng và ko tham gia. Người làm được tiền thì ít khi họ khoe thẳng ra như vậy lắm.
Những bác nào đang và sắp trở thành scam thì rút kinh nghiệm nhé, muốn giả vờ khoe thu nhập thì cũng đừng lộ liệu quá, nên nửa kín nửa hở ý. Không thì những thằng biết suy nghĩ tý nó nhìn là nghi ngay đấy,
Ai cũng nghĩ như bác chắc scammer sẽ không show nữa mà sẽ rất là khiêm tốn và đáng tin. Chúng nó show chủ yếu đánh vào lòng tham con người thôi, mà số người
dính chấu thì nhiều lắm lắm lắm, câu "Mật ngọt chết ruồi" chưa bao giờ sai.

Ai cũng nghĩ như bác chắc scammer sẽ không show nữa mà sẽ rất là khiêm tốn và đáng tin. Chúng nó show chủ yếu đánh vào lòng tham con người thôi, mà số người
dính chấu thì nhiều lắm lắm lắm, câu "Mật ngọt chết ruồi" chưa bao giờ sai.
ko phải, e thấy nó bài viết nhiều, thấy mấy ngừ gửi $ trước, nên cũng tin tưởng,

Keke tại bác thớt lười vào team làm gì như tui vừa làm vừa tìm tòi lúc đầu thì ít nhưng h củng đủ sài. Mà củng nói thêm là những thằng ăn trên xương máu của ng khác éo có cái kết tốt đep đâu

Mình thấy bác monkey247 này khá nhiệt tính với forum mà, thấy topic nào cũng có comment.
Lúc trước mình cũng tính tham gia nhưng thấy status của skype bác ấy toàn kiểu như khoe thu nhập nên mình ko ưng và ko tham gia. Người làm được tiền thì ít khi họ khoe thẳng ra như vậy lắm.
Những bác nào đang và sắp trở thành scam thì rút kinh nghiệm nhé, muốn giả vờ khoe thu nhập thì cũng đừng lộ liệu quá, nên nửa kín nửa hở ý. Không thì những thằng biết suy nghĩ tý nó nhìn là nghi ngay đấy,
Coder có nghề trong tay, làm cũng đủ sống trên mmo này rồi :D, tham gia chơi mấy dự án khác làm gì cho hại não :D

quay được 3 cái video đồ chơi cũng chỉ là 1 phần

còn muốn kiếm được tiền thì phải có 9 phần nữa :cool::cool:

Nói thẳng ra là thằng nào kiếm được vài K trở lên thì nó chẳng rảnh đi dạy kiếm mấy đồng. Các khóa học bây giờ 99% tạo ra là muốn moi tiền anh em ?

Bác nào học ĐH Việt Nam thì biết :p nó y như thế . Tao cứ đào tạo còn ra trường mày có kiếm được $ hay không là mặc mày :D

Có dạy thì dạy bạn bè người thân hơi đâu đi dạy mấy ông trên trời :rolleyes:

trước để chữ kĩ " Mục tiêu năm nay thu nhập 50k$. "
Mình cũng Pm xin tham gia, mà bị loại mới may.

Toàn pro scam. Mình đi scam cái card 10k còn bị chém lên chém xuống:oops::rolleyes:

Toàn pro scam. Mình đi scam cái card 10k còn bị chém lên chém xuống:oops::rolleyes:

Scam được thật không bác, bác dạy em với , em kiên trì ham học hỏi, online 20/24, ko ăn cháo đá bát, theo bác tới đầu bạc răng long luôn ;)

Sao mmo4me.com và . Net giống nhau i chang vậy

mà nó kiếm 1 tháng 1k$ refund lại cho thớt 100$ quá là điều dể dàng tại sao k refund report nó đi thớt oy em ủng hộ thớt :D

khi sự việc vỡ lỡ thì nó nói ntn, nói đủ kiểu , còn ko vỡ lỡ ra nó tiếp tục ăn mồ hôi nước mắt của người ta à
Lời Đầu Tớ Xin Lỗi A-E vì Chuyện Mờ Ám Tớ lặp Ra 2 Team --
Cái Này Tớ Sai Tớ Nhận---
Giờ Tớ Chỉ giải thích thế này a-e xem nhé....
Thứ nhất đáng lý tớ lặp ra 1 team cách đấy chắc hơn 2 tháng hoắc tầm đó nhưng rồi có ng làm chậm việc hoạt động của team nên tớ loại ra tuyển ng mới vào, lúc tớ tuyển ko dự định là sẽ có 2 nhóm cái này tớ thề Biểu tượng cảm xúc grin
Nhưng số ng Pm thật sự lúc đấy đông lắm ko dưới 6 70ng ai cũng đáp ứng đc cả, nhưng tớ chọn lại và lựa đc 3 thành viên vào team cũ của tớ nhưng số ng Pm vẫn tăng ...
Lúc đó tớ mới nảy sinh ý định làm 2 team ( mục đích thật sự lúc đầu tớ tính ăn $ từ team thứ 2 đó, nhưng tớ vẫn cung cấp video đầy đủ cái này tớ ko chối )
Nhưng rồi sau tháng đầu tớ mới SN đến việc vở lở thì sẽ ùm sùm, nhưng tớ thì lại ko muốn cả 2 team cùng chơi review toys vì làm vậy 1 phần a-e sẽ cạnh tranh nhau 1 phần tớ ko muốn việc vở lở ra, nên tớ đã và đang âm thầm chuyển dần sang tập stop motion ( trong TG tớ tập làm cái này tớ có khuyên a-e clone channel 16+ mục đích để a-e kiếm thêm $ mục đích tớ cũng k muốn có họa và tai tiếng về sau )
Tớ dự định tháng này sáng dần qua stop thử 1 2 video và chuyển hẳng 1 team theo còn đường này, 1 bên làm review 1 bên làm stop thì xem như tớ chả có lỗi với bên nào, nhưng vụ việc vở lở sớm hơn tớ mong đợi, cái này tớ chịu...
Giờ tớ thật sự ko bít nói sao a-e hiểu ...
Mọi thứ tớ muốn nói chỉ có vậy
Đáng lý tớ là ng lặp team nói thẳng ra tớ có quyền làm cái có lợi cho tớ... ai cũng vậy thui ko ai ngoại lệ cả...
Nhưng thôi vụ này tớ sai tớ chấp nhận, a-e cần gì muốn hỏi gì cứ hỏi....
A-E nào quyết định đi, tớ làm mất lòng tin tớ chấp nhận, tớ bít trong team hiện tại có ng vẫn chịu theo tớ có ng thì mất lòng tin rồi, tớ là ng làm ra mọi chuyển nên tớ k trách ai cả.

Thôi tập hợp ae mà ra công an đi, 100% sẽ được giải quyết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week