SCAM cảnh báo nick yh: thanhhong59 gian lận

Reactions
10
MR
0.000
Tình hình là mình có mua 300pp từ nick yh này. mình không nhớ nick trên mm04 là gì but chỉ bít YH là thanhhong59.
Đợt bão paypal mấy ngày vừa qua đã cho rất rất nhiều các bạn ăn mít. trong đó có mình. và mình nghĩ chắc cái ông thanhhong59 này cũng bị.
Nên ổng mới distupe và refund lại tiền đã bán cho mình.
Nay tiền thì chắc 99% ko lấy lại được. chỉ mong anh em cảnh giác cao độ.
THANKS

Tình hình là mình có mua 300pp từ nick yh này. mình không nhớ nick trên mm04 là gì but chỉ bít YH là thanhhong59.
Đợt bão paypal mấy ngày vừa qua đã cho rất rất nhiều các bạn ăn mít. trong đó có mình. và mình nghĩ chắc cái ông thanhhong59 này cũng bị.
Nên ổng mới distupe và refund lại tiền đã bán cho mình.
Nay tiền thì chắc 99% ko lấy lại được. chỉ mong anh em cảnh giác cao độ.
THANKS

@thanhhong59

Cậu này ah?

limit thì PP nó tự động hold tiền chứ dispute gì =='
ko phải hold tiền mà là refund rùi. mình có up ảnh lên cho các bạn xem.. giao dịch từ hồi 1/3 đến nay rùi.. mọi thứ êm ấm cho tới đợt limit này 24/3.. rùi bổng dưng thanhhong59 rút tiền về. tài khoản bị âm tiền lun. nếu cần thêm bằng chứng mình sẽ up lên sau
đính kèm hình nè:

bán $$$ không chính chủ nên bị PP nó đảo ngược lại

Thằng bán nó cũng lặng luôn chứ hốt được mớ rồi

Mấy bác chưa hiểu j về pp mà dám đi mua pp. PP sạch ít ng bán lắm, lý do sent đi dễ bị limit lại rước phiền phức, còn tiền bẩn thì bán cho ai dc thì bán, xong rồi chạy. Mà đa số lại đi mua PP US, chuyện rõ như ban ngày mà cứ ngỡ ngta tốt quá bán giá rẻ mà còn cho hold.

PP UG 100 % rùi mua pp mà không chính chủ . thằng đó sell dk 300 $ cho pác chắc mừng lắm :D - mua thì teamview qua check kỷ rùi hốt .. mà tốt nhất đừng mua pp k chính chủ và pp us :D

cảm ơn các bác đã cho thêm chút kinh nghiệm... mình up lên ko phải để đòi lại mớ tiền này. mà mún diễn đàn chỉ mặt thằng đó và cho ai mún làm ăn với nick đó thì cẩn thận. thanks

@tuyhoa: Vì có trường hợp chủ thực sự của account PP phát hiện chậm, trường hợp này PP nó tự phát hiện gian lận Fraud nên nó tự đảo ngược cái giao dịch đó để bảo vệ người nhận, gởi tiền

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week