SCAM Cảnh báo Scammer và cần sự giúp đỡ.

Status
Not open for further replies.
Đây là đoạn log chat giữa tôi và kẻ lừa đảo. Nó đã cố tình ngoan cố, thách thức cộng đồng và pháp luật. Tôi kêu gọi những ai đã bị nó lừa và có thông tin địa chỉ cụ thể của nó hãy cung cấp chi tiết tại topic này và cùng tôi ký đơn tố giác nó ra cơ quan công an.
Ctrl+V trực tiếp trên 4rum để có Ảnh RÕ nét.

Đ cái cm thằng cờ hó!. Giám thách thức tâu ah?. Nó thách thức cả rum mà éo làm jì đc nó ah?.:mad::mad::mad::mad::mad::mad:.
Mọi info đều có thể giả tuy google search ra nhưng có thể thiếu chính xác, chỉ duy nhất stk Viettin Bank là thật. Nó đã có phốt scammer trên những forum khác rồi. Chỉ duy nhất 1 cách báo Công An điều tra stk bank đó thôi. Mấy thằng mặt búng ra sữa này chỉ đi scam thì tương lai nó chả khá hơn đâu. Chỉ mong Tết này đừng mang số tiền đó đi cúng ông bà tố tiên nó, chỉ mang tội thêm thôi.

Làm luôn nhé, 12tr chứ không phải là rác mà phải xoắn :D:D
Cần thiết thì thuê vài anh đến dằn mặt bố mẹ thằng trẻ trâu chứ đừng động đến nó làm gì :))

Chơi forex bị phạt là 1 chuyện còn lấy $ của người khác là chuyên khác, pháp luật sẽ lấy lại $ cho chủ thớt xong cái đã, sau đó phạt vì chơi forex tính sau. Chứ ko vì chơi forex cấm mà để yên cho cậu đâu

Chơi forex bị phạt là 1 chuyện còn lấy $ của người khác là chuyên khác, pháp luật sẽ lấy lại $ cho chủ thớt xong cái đã, sau đó phạt vì chơi forex tính sau. Chứ ko vì chơi forex cấm mà để yên cho cậu đâu
mình like cho bác , vì 600 wmz ấy cũng là từ nguồn tiền bất chính ra , mà đã là bất chính thì ko nên đụng vào dù đã liên luỵ với mấy nghìn USD của bạn kia. Nếu thật sự chủ pic đem ra c50 thì cứ để c50 xử lý, cở nào thì cũng xử cả 2 người :D

Vẫn câu đó nếu ông thread sợ giao hết thông tin cho tui tui đứng ra lãnh đạn đi báo CA cho tiền lấy lại đc 5-5, còn đi tù tui sẽ đi thế vì tui là người đứng ra báo CA mà :D
Cần thì pm yahoo tui nha thread, để bọn Cờ hó nó dọa rồi sợ thì nhục lắm

Vẫn câu đó nếu ông thread sợ giao hết thông tin cho tui tui đứng ra lãnh đạn đi báo CA cho tiền lấy lại đc 5-5, còn đi tù tui sẽ đi thế vì tui là người đứng ra báo CA mà :D
Cần thì pm yahoo tui nha thread, để bọn Cờ hó nó dọa rồi sợ thì nhục lắm
cái chính là người bị phạt forex ko bị tù mà phạt 100 triệu , =]] chia 50 -50 với thớt thì được , hi

mình like cho bác , vì 600 wmz ấy cũng là từ nguồn tiền bất chính ra , mà đã là bất chính thì ko nên đụng vào dù đã liên luỵ với mấy nghìn USD của bạn kia. Nếu thật sự chủ pic đem ra c50 thì cứ để c50 xử lý, cở nào thì cũng xử cả 2 người :D
Xử cả 2 người cũng chơi luôn chủ thớt @nnt7778 , trước hết nếu có nhiều $ thì đi sell hết đi, bị phạt thì nói là chơi forex hoặc chơi cá độ còn từng đó tiền, thik phạt thì lấy luôn đi. Chả ai đi cho ở tù một người chơi nhỏ lẽ có mỗi 600$.

Xử cả 2 người cũng chơi luôn chủ thớt @nnt7778 , trước hết nếu có nhiều $ thì đi sell hết đi, bị phạt thì nói là chơi forex hoặc chơi cá độ còn từng đó tiền, thik phạt thì lấy luôn đi. Chả ai đi cho ở tù một người chơi nhỏ lẽ có mỗi 600$.
Chủ pic có 1 lượng nguồn tiền khủng từ forex nhé , anh ấy đã khai báo chia đều ra nhiều tài khoản , mỗi tài khoản nhận tiền từ forex sử dụng 1 số điện thoại khác nhau để đăng ký, 600wmz ấy chỉ là 1 con số nhỏ của anh ấy, và cũng ko ai bỏ tù ở mức độ lừa đảo chiếm đoạt tài sản " Người nào bằng thủ đoạn gian dối chiếm đoạt tài sản của người khác có giá trị từ năm trăm nghìn đồng đến dưới năm mươi triệu đồng hoặc dưới năm trăm nghìn đồng nhưng gây hậu quả nghiêm trọng hoặc đã bị xử phạt hành chính về hành vi chiếm đoạt "
Tham khảo mức độ vi phạm và hình phạt tại link : http://moj.gov.vn/hoidappl/Lists/DanhSachCauHoi/View_Detail.aspx?ItemID=21226

Last edited:
dự bố thread bị thằng scam dọa tè ra quần cmnr =))

và cũng ko ai bỏ tù ở mức độ lừa đảo chiếm đoạt tài sản Chiếm đoạt tài sản có giá trị từ năm mươi triệu đồng đến dưới hai trăm triệu đồng
Tham khảo mức độ vi phạm và hình phạt tại link : http://moj.gov.vn/hoidappl/Lists/DanhSachCauHoi/View_Detail.aspx?ItemID=21226
=)) đi hay ko thì chưa bít nhưng sẽ có thằng dính tiền án :))
Cuộc đời 1 con người dính 1 cái tiền án về tội lừa đảo thì mãi mãi ko làm đc gì đâu :))

=)) đi hay ko thì chưa bít nhưng sẽ có thằng dính tiền án :))
Cuộc đời 1 con người dính 1 cái tiền án về tội lừa đảo thì mãi mãi ko làm đc gì đâu :))
cũng dự là như vậy nhưng biết làm sao được hả bạn , đã dính đến nguồn tiền bất chính rồi , chấp nhận hiện tại để sống tiếp ngày mai

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week