SCAM Cảnh báo Scammer và cần sự giúp đỡ.

Status
Not open for further replies.
học SEO + COPY cái site y chang ở đâu vậy bác . tôi mà làm đc ngày kiếm vài nghìn là it. PTU mà SEO đc thế này thì bể tay cần gì đi scam.
mình đang làm cho cty bạn ơi , seo top 1 nhiều rồi nên mấy thứ vặt forum này chuyện đơn giản thôi :p
thành quả minh mới đạt được là seo top 1 từ khóa " make money online "

Last edited:
Sao anh em 4RUM mmo4me.com đâu hết rồi? Mod đâu hết rồi? Sao lại thành cái nhà hoang thế này.

Chó vào sủa rồi mèo khen chó dài đuôi.

up cho theard đã đọc toppic này bên đó k biết sao rồi :):):):)

haha, thưa hay ko thưa tự bác ấy hiểu rõ hơn ai hết :D tiền có từ forex tuồn về hay ko thì cũng tự khắc bác ấy biết, mà nói thật mình còn muốn bác ấy thưa ý chứ :) địa chỉ và số tk bank trên là 9 xác rồi , mong sẽ sớm nhận được
ps:/ cần học seo đến gặp mình theo địa chỉ public của mấy bác phía trên nha, lấy giá rẻ khi tham gia khóa học seo do mình đào tạo ;)
E nó nhận tội rồi nè thớt :) cho bọn c46 , c50 đọc cái toppic này chắc nó bật khóc với thằng bán cam này quá

:)) thread nói đc làm đc nha đừng dọa để nó lờn mặt :))
E nó nhận tội rồi nè thớt :) cho bọn c46 , c50 đọc cái toppic này chắc nó bật khóc với thằng bán cam này quá
C45 chứ cậu
P/S : nếu ông thread có báo CA rồi thì chụp tấm ảnh post lên nào

cảm ơn thông tin của @samjutom , nó bug được site .com này thành .net cũng phải nói nó giỏi đấy nhỉ.
thế mà đi scam , CA nó sờ thì kiểu đếch gì trả chết , lập website để đi lừa đảo . giống mấy vụ " ông chú viettel "
Bug ****** gì, nó chuyên qua những forum IT nhờ vả Rip các site hot về rồi làm trò chứ có phải nó tư làm éo đâu mà giỏi :D:D:D

@chimcanhcut : không hiểu ý của bạn lắm
Ah hiểu rồi , vừa xem xong cái này youtube
Mà PM,Z,PP... là tiền thật chứ nó cũng giống như Nganluong.vn, khác mỗi vnd và $ , tiền ảo là vcoin , sò... ( theo suy nghĩ cá nhân ) còn mua-bán giống như đổi tiền cũ lấy tiền mới để lì xì

Last edited:
đây là thằng scammer trơ trẽn nhất mình từng biết. ăn cắp xong còn dám lớn tiếng thách thức. vụ này mà thớt ko làm đến nơi đến chốn thì có lỗi với a/e mmo đã nhiệt tình giúp đỡ thớt lắm đấy!

mình đang làm cho cty bạn ơi , seo top 1 nhiều rồi nên mấy thứ vặt forum này chuyện đơn giản thôi :p
thành quả minh mới đạt được là seo top 1 từ khóa " make money online "
mầy seo ? mầy ăn cắp cái người ta private với bot để đi lừa đảo gọi là seo ?

Để thêm vài hôm nữa coi nó có dám to mồm thách thức nữa k nào hay quỳ lạy van xin. Nói thật lam trước h thấy có mổi tthang scam nay tro trẻn nhất. Công an mà k xử pac chủ thớt pub cái info của nó lên
Tới tận nhà chém chết cmn

Để thêm vài hôm nữa coi nó có dám to mồm thách thức nữa k nào hay quỳ lạy van xin. Nói thật lam trước h thấy có mổi tthang scam nay tro trẻn nhất. Công an mà k xử pac chủ thớt pub cái info của nó lên
Tới tận nhà chém chết cmn
Bác ở đâu? cho e xin địa chỉ liên lạc. Có kèo ngon sẽ gọi cho bác.

ghostmaster chỉ là 1 nick mới thôi. Mình còn nghi ngờ vài nick nữa (trong đó có nick lâu năm) của nó đang ẩn giật trên đây nhưng chưa có bằng chứng xác thực. sợ public ra bị phản dame. Thôi thì cứ chờ theo dõi động tĩnh. Còn cái vụ Công An kia, khuyên bác thớt @nnt7778 nhắm kĩ vào cái tk bank Viettin, những thứ khác có thể ngụy tạo.

Đúng, do nghi ngờ những thông tin khác có thể ngụy tạo nên em xoáy vào cái tk vietinbank và thay vì gửi đơn tố cáo lên công an xã và huyện đã gửi thẳng lên Phòng cảnh sát phòng chống tội phạm công nghệ cao PC 50 CA TP Hà Nội và cục C50 bộ Công An. Mới có thêm 1 nạn nhân nữa của mmome344 các bác ạ.

Đúng, do nghi ngờ những thông tin khác có thể ngụy tạo nên em xoáy vào cái tk vietinbank và thay vì gửi đơn tố cáo lên công an xã và huyện đã gửi thẳng lên Phòng cảnh sát phòng chống tội phạm công nghệ cao PC 50 CA TP Hà Nội và cục C50 bộ Công An. Mới có thêm 1 nạn nhân nữa của mmome344 các bác ạ.
Heeee. Cho bọn scam chết cha nó đi. Thớt phải thường xuyên cập nhật tình hình cho a,e đc biết nhé!. :D

Bạn gửi đơn qua Mail hay là Thư chuyển phát.. Cố gắng làm cho nó ăn tết trong tù đi

Cái tk Viettin bank đó là chi nhánh Củ Chi

NGÂN HÀNG CÔNG THƯƠNG VIỆT NAM (VIETINBANK) - CHI NHÁNH CỦ CHI
Địa chỉ: 35-37 Kp1 Tl8, Thị Trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, - Ho Chi Minh City - Vietnam
Số điện thoại: (08)37909893

Chỉ cần có tí nghiệp vụ là truy ra ngay. Trong trường hợp bác muốn tự truy. Còn để Công An làm việc thì bác nên có tí trà nước.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week