SCAM Cảnh Báo toàn thể member về việc mất tk forum

Thấy bác tunvit hồi trước nói viết được tool scan pass các forum nhưng sợ mọi người làm việc xấu nên ko public ra mà

vbulletin nó sẽ khóa login sau 5 lần thất bại, Xenforo có vậy không ? Nếu có thì để dò đc 1 pass khác mấy cái 123456 cũng mất thời gian đó.

vbulletin nó sẽ khóa login sau 5 lần thất bại, Xenforo có vậy không ? Nếu có thì để dò đc 1 pass khác mấy cái 123456 cũng mất thời gian đó.
Haizzz! Bạn không hiểu thế nào là list combo sao, tool này scan pass kiểu gì cũng được, không login 1 user nhiều lần mà nó theo list combo, hic! chả biết nói sao nhỉ?

Thấy bác tunvit hồi trước nói viết được tool scan pass các forum nhưng sợ mọi người làm việc xấu nên ko public ra mà

mình cũng có tool nè , tool như sau , xin số phone của nick đó , alo đến nick đó hỏi , bạn ơi cho mình xin password được hôn , giỡn hoài đại ca ,

Scan dễ òm , muốn scan 4r hay web nào cũng được . Các bạn đặt pass dễ hoặc không đặt biệt thì bị scan thôi.
Có tool scan vứt lên vps đó nó scan thế nào chẳng dính

Haizzz! Bạn không hiểu thế nào là list combo sao, tool này scan pass kiểu gì cũng được, không login 1 user nhiều lần mà nó theo list combo, hic! chả biết nói sao nhỉ?

thế bạn nghĩ bạn đang hiểu à :)

Admin, và Mod xem lại, đợt vừa rồi forum bị tấn công không biết có phải có ý đồ gì không, mình bị mất nick đúng vào dịp đó. Muốn reset pass cũng không được. vì forum lỗi liên tục, vừa rồi may có nói mình đang bị tố Scam, chả hiểu mô te gì. Vào mới thấy đúng là có kẻ dùng nick đi Scam khắp nơi. Mà lạ cái là nó change pass mình mà mail cũng không báo.
Admin xem lại dùm.

Mình hiểu ý của kinggalaxy.Có tools scan pass thật đó và chỉnh lại là scan dc forum mình.Nên các bạn cứ cẩn thận cho chắc ăn.

mang đầu bạn ra làm gì? mang tool ra đây cho anh em mở rộng tầm mắt cái. Tiện thể hack hộ tớ , acc tớ có pass 6 chữ cái và toàn là số thôi , scan như cậu nói chắc 1,2 ' chứ mấy :D

Forum ko đặt capcha tools thì j cũng viết đc nhé có j khó. php thoải mái mà scan. Tools này tôi cũng viết đc nên vấn đe cần thảo luận ở đây là forum ko có capcha rất dễ bị scan pass nên các bạn đặt pass càng dài và khó thì khả năng bị scan đ. Càng thấp chứ ko phải bàn về sự tồn tại có hay ko cái tools đó

mang đầu bạn ra làm gì? mang tool ra đây cho anh em mở rộng tầm mắt cái. Tiện thể hack hộ tớ , acc tớ có pass 6 chữ cái và toàn là số thôi , scan như cậu nói chắc 1,2 ' chứ mấy :D

Ếch ngồi đáy giếng mà lại cứ thích cãi cùn, người ta có ý tốt muốn cảnh báo mọi người đặt mật khẩu tốt hơn để bảo mật mà cứ gặp thành phần kiểu này thì ai muốn đóng góp nữa

Đến cái cây ATM còn bị hack được thì nói gì đến cái forum này. Nick ông có đủ giá trị không để người ta hack không mới là quan trọng. Ông thử hỏi mấy mod hoặc mấy ông đóng bảo hiểm có ông nào đặt pass 6 kí tự hoặc toàn số không

Kiến thức IT chắc = 0

Nếu mình nhớ ko lầm thì đã thấy tool này bên hackforum . Cơ chế của vbb là chỉ block 1 ip login lần thôi. Vì vậy nếu ko có captcha khó. Thì vẫn có thể scan bằng cách vừa thay đổi ip vừa request. Mà giờ mua ssh giá rẻ , Nó hack thì mua cả ngàn cái. Rồi vất lên VPS cho nó scan. Cái tool này gần giống với tool scan vps vậy.

vậy thì khỏi giao dịch trung gian gì ráo , Alo ra ngoài tiền anh trao thì cháo em múc . Bài này viết ra nick em nào uy tín làm phát scam xong đi du lịch mấy ngày về .....hả hả hả chết rồi nick mình bị hack rồi .....hehehehe như chuyện cổ tích anh và em ấy nhỉ ,

PAss mình thế này liệu có bị hack k ?:D

DFe2#$!#$^&^##$%@#@@1234

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week