cảnh giác với sellzeek.....

hatuanh

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
THân chào các bạn trên rum...mình lập ra topic này chỉ mong cảnh giác với các bạn về sellzeek
trong vài ngày trước đây...sellzeek có mở event share ac zeek cho các bạn...tuy nhiên theo nhiều nguồn tin thì đây là những ac mà nó hack được của người khác....( đã có người lên tiếng)...và người được nhận những ac do nó share đó theo mình nghĩ chỉ là trò do chính nó clone nick để viết lên câu chuyện do chính nó vẽ ra kịch bản thôi....không ai dại gì đem cho nồi cơm bát gạo mình cho người khác ( bát gạo vàng) một cách dễ dàng như vậy...hôm nay nó lại lập 1 topic show ac zek gì đó....
TOPIC NÀY
mình giả vờ pm noi chuyện thì nó nói như thế này...

chỉ mong các bạn cảnh tĩnh...ai bị nó cam quyt gì thì vào coment cho anh em biêt...

topic lập ra với mục đích cảnh giác mọi người....không đụng chạm ai cả nhe...

THân chào các bạn trên rum...mình lập ra topic này chỉ mong cảnh giác với các bạn về sellzeek
trong vài ngày trước đây...sellzeek có mở event share ac zeek cho các bạn...tuy nhiên theo nhiều nguồn tin thì đây là những ac mà nó hack được của người khác....( đã có người lên tiếng)...và người được nhận những ac do nó share đó theo mình nghĩ chỉ là trò do chính nó clone nick để viết lên câu chuyện do chính nó vẽ ra kịch bản thôi....không ai dại gì đem cho nồi cơm bát gạo mình cho người khác ( bát gạo vàng) một cách dễ dàng như vậy...hôm nay nó lại lập 1 topic show ac zek gì đó....
TOPIC NÀY
mình giả vờ pm noi chuyện thì nó nói như thế này...

chỉ mong các bạn cảnh tĩnh...ai bị nó cam quyt gì thì vào coment cho anh em biêt...

topic lập ra với mục đích cảnh giác mọi người....không đụng chạm ai cả nhe...

cáo già đã lộ đuôi roiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,kiếm 5000$/ngày *** cần làm gì cả là đâyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

cảnh giác nhé anh emmmmmmmmmmmmmmmmmm

những acc được share đã bị đòi lại rồi nhé :) mình được share acc 300vip 2 ngày sau thì vào bị đổi pass. Dù mình đã đổi cả mail lấn pass

Nói chung là ac hack đc của người ta đặt vào địa vị mình thì phải đòi lại chứ cái qtrong là có pai đc ko kìa :m131:

thì ra là scammmer. thật ko tin dc

mình đã scam được số tiền khá lớn rồi :), mong mod hay admin band forever dùm, còn rich thì tý nữa mình refund 50$ tiền đặt cọc khi nào onl thì buzz, còn ai bị scam thì vui lòng report :) .

hài lắm

chết thật, hôm trước mình cũng để chữ ký là chuẩn bị scam

đợt này chắc mình cũng tiêu luôn rồi =))

Last edited by a moderator:
up cho newbie vào xem rồi tránh xa thằng này nhá

:binhsua10::binhsua10:

mình đã scam được số tiền khá lớn rồi :), mong mod hay admin band forever dùm, còn rich thì tý nữa mình refund 50$ tiền đặt cọc khi nào onl thì buzz, còn ai bị scam thì vui lòng report :) .

hài lắm

=)) Chết với ông này mất thôi =))

thằng sellzeek chuẩn bị giết chết các newbie chỉ vì lòng "hảo tâm" của nó

biết trước chuyện này từ đầu ... hê đánh vào lòng tham của con người thôi nhưng rất hiệu quả...
cho mấy cái acc 1 thời gian để mấy đứa vào bợ đít nói tốt chứng nhận uy tín và cam :m131:
1 bài khá cũ nhưng vẫn còn hiệu quả.
mấy thằng được nó cho tí lợi lộc thấy nó bị nói là scam là vào cãi chày cãi cối hộ nó ngay =)) =)) =)).
những thằng ngu thì ko bao giờ khá lên được.

hính như nghe nói là sắp scam quả lớn mà sao lại để lộ vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week