Help Cập nhật tin hot nhất về dital coingenaration , Em nó vẫn sống và ta vân có tiền

mình chơi chứ ko cheat như mấy thánh :) Mấy ngàn acc đi hết chưa em ;)

chơi ko cheat là lập cái acc dep zô cũng phải hơn 20$ cắm 30 ngày cho nó đủ 1 thread cắm tiếp ăn 1$/ngày thik ăn nhiều dep them zô.đói với việt nam chơi theo kiểu đó dường như là ko thể à phải cắm 24/24 nữa chứ còn ko chấp nhận vps :( ko cheat thì kiếm chổ khác làm ăn cho rồi

quên nói với mấy bác vụ này:

2013-05-14 12:22:51 You:
My friend has been approved but I haven't. Is something go wrong? Please inform me as soon as possible because time and prestige is very important to all of us.

Hope to receive your feedback. Thanks!
2013-05-14 20:51:33 Admin:
For sure it is important for all members :) If your IP doesn't have more than 9 trial threads your account won't be banned automatically and you will be able to use your earnings to purchsae threads. Members from Vietnam continue to abuse our system by creating fake accounts and taking advantage of our legacy towards honest members. We have warned our members that it is in their interest to follow the rules and conditions in order to avoid unwanted disputes and possible suspention of trial threads in general. We have nearly finished with the validation process, most likely your account will get approved so we see no reason to worry at all.

Is there anything else I can do for you?

Regards,
Larry

Digital Generation Support Dept.
Ticket closed Administation 2013-05-14 20:51:36

mình chơi chứ ko cheat như mấy thánh :) Mấy ngàn acc đi hết chưa em ;)

ngày nào cũng lên réo nó chết với scam mà chịu treo acc thì bá đạo thật, chắc thánh cũng mấy k acc mà chưa die chứ gì

quên nói với mấy bác vụ này:

2013-05-14 12:22:51 You:
My friend has been approved but I haven't. Is something go wrong? Please inform me as soon as possible because time and prestige is very important to all of us.

Hope to receive your feedback. Thanks!
2013-05-14 20:51:33 Admin:
For sure it is important for all members :) If your IP doesn't have more than 9 trial threads your account won't be banned automatically and you will be able to use your earnings to purchsae threads. Members from Vietnam continue to abuse our system by creating fake accounts and taking advantage of our legacy towards honest members. We have warned our members that it is in their interest to follow the rules and conditions in order to avoid unwanted disputes and possible suspention of trial threads in general. We have nearly finished with the validation process, most likely your account will get approved so we see no reason to worry at all.

Is there anything else I can do for you?

Regards,
Larry

Digital Generation Support Dept.
Ticket closed Administation 2013-05-14 20:51:36
baned luôn đi cho bằng bạn bằng bè :))

Sớm muộn gì cũng có ngày hôm nay....Bạn ăn cũng khá tiền rồi còn muốn gì nữa? ........
ăn khá hay ko thì liên quan gì đến cậu , còn ngày hôm nay là nó ban viêt nam và nó chưa die theo mong muốn tha thiết hằng ngày của cậu mặc dù vẫn treo acc đều dặn * *, không biết đầu óc cậu nghĩ gì khi đánh đồng 2 việc này và sự mẫu thuẫn trong lời nói và việc làm của cậu. ko lẽ luôn sống 2 mặt thế sao

ăn khá hay ko thì liên quan gì đến cậu , còn ngày hôm nay là nó ban viêt nam và nó chưa die theo mong muốn tha thiết hằng ngày của cậu mặc dù vẫn treo acc đều dặn * *, không biết đầu óc cậu nghĩ gì khi đánh đồng 2 việc này và sự mẫu thuẫn trong lời nói và việc làm của cậu. ko lẽ luôn sống 2 mặt thế sao
cậu thì chả có tư cách gì để nói mình.......site này mình thấy bên TBN lâu trước khj cậu post nhé...có reg nick và quăng lên vps chả quan tâm làm gì :)
p/s : Nói người khác thì hãy nghĩ đến mình đã nhé :v

đã bị band đâu nhỉ

vừa tickets được rep xong :-"

Kêu sau khi update sms xong thì nó ex từ CB qua AB cho :-"

cậu thì chả có tư cách gì để nói mình.......site này mình thấy bên TBN lâu trước khj cậu post nhé...có reg nick và quăng lên vps chả quan tâm làm gì :)
p/s : Nói người khác thì hãy nghĩ đến mình đã nhé :v

cậu nghĩ cần đến những tư cách gì để có thể nói về hành động của cậu, chắc tư cách cỡ thủ tướng nhỉ , cái loại hành động trước sau bất nhất, đi đâu cũng muốn phá mặc dù muốn ăn thì tôi thấy nhìu lắm, như cậu là 1 kiểu điển hình đấy . cậu bảo ko quan tâm thì rõ là thằng láo toét * *, ngày nào cũng vào cái topic này hóng với đâm chọt thì là cái khỉ gì vả lại chỉ mình cậu là thấy ở tbn sớm sao , lý luận kiểu gì như bò đá phải đầu vậy.
Khi tôi viết thì nghĩ kỹ rồi, ko nói sai câu gì cho cậu đâu mà p với chả s

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week