Help Cập nhật tin hot nhất về dital coingenaration , Em nó vẫn sống và ta vân có tiền

người ta bảo ăn tham lắm thì nhanh bội thực :D ,ăn của nó vài trăm $ rồi thì chấp nhận dừng ăn đi còn gì nữa , lại cứ muốn ăn mãi :)) những ai ko cheat chit thì nó band làm gì . cắm từ hôm qua đến giờ được gần 1$ rồi :D ăn 1 acc thôi ăn lắm thì ị nhiều =))

cậu nghĩ cần đến những tư cách gì để có thể nói về hành động của cậu, chắc tư cách cỡ thủ tướng nhỉ , cái loại hành động trước sau bất nhất, đi đâu cũng muốn phá mặc dù muốn ăn thì tôi thấy nhìu lắm, như cậu là 1 kiểu điển hình đấy . cậu bảo ko quan tâm thì rõ là thằng láo toét * *, ngày nào cũng vào cái topic này hóng với đâm chọt thì là cái khỉ gì vả lại chỉ mình cậu là thấy ở tbn sớm sao , lý luận kiểu gì như bò đá phải đầu vậy.
Khi tôi viết thì nghĩ kỹ rồi, ko nói sai câu gì cho cậu đâu mà p với chả s
Còn hơn cái loại đi chôm code :)) ..Muốn ăn thì tôi có nhiều việc để làm chứ ko như cậu...Xin lỗi cậu chả là cái quái gì :) Site nát do những đứa như cậu... ;))
p/s Huế mộng Huế mơ ..Ai ngờ Huế đểu :binhsua149:
Học y thì sống có nhân cách xí cho con cháu nó được nhờ....Mở miệng là là biết loại thiếu văn hóa :)

Last edited by a moderator:
thằng ôn con, tao mà có vài chục k $ thì cần làm mợ gì loanh quanh trên mmo này để xl với mày, cả 4r bị chuyển chứ mình mày chuyển đâu, lười lây tin cập nhật mà còn vào đấy xl với ông
ông cũng đi tuyển ref nước ngoài chứ ông chưa lập topic tuyển ref ăn tiền ở vn đứa nào đâu , tặng mày cái proof nè

thím này lừa tình vãi ... xóa ngay cái ngày paid ... sao ko để cái ngày lại

- - - Updated - - -

cậu nghĩ cần đến những tư cách gì để có thể nói về hành động của cậu, chắc tư cách cỡ thủ tướng nhỉ , cái loại hành động trước sau bất nhất, đi đâu cũng muốn phá mặc dù muốn ăn thì tôi thấy nhìu lắm, như cậu là 1 kiểu điển hình đấy . cậu bảo ko quan tâm thì rõ là thằng láo toét * *, ngày nào cũng vào cái topic này hóng với đâm chọt thì là cái khỉ gì vả lại chỉ mình cậu là thấy ở tbn sớm sao , lý luận kiểu gì như bò đá phải đầu vậy.
Khi tôi viết thì nghĩ kỹ rồi, ko nói sai câu gì cho cậu đâu mà p với chả s
cái này rủi ro quá lớn ... nó có cho dep pz ko để dep ít chơi :D

người ta bảo ăn tham lắm thì nhanh bội thực :D ,ăn của nó vài trăm $ rồi thì chấp nhận dừng ăn đi còn gì nữa , lại cứ muốn ăn mãi :)) những ai ko cheat chit thì nó band làm gì . cắm từ hôm qua đến giờ được gần 1$ rồi :D ăn 1 acc thôi ăn lắm thì ị nhiều =))

cắm 1 acc thì pác dep tiền vào mà ăn đi pác ;)) còn em thì ko thể...!

"Đơn giản anh thừa tiền,không giàu có giống như đại gia
Không thể giỏi như những thèn Hacker và xem nó như tiền trà đá
Vì anh không nhiều của cải,anh không có nhiều gia tài
Anh không có đủ tiền xài như thằng công tử phố núi gia lai
Những thứ anh làm từ trước đến nay tất cả đều xuất xứ = bằng tay
Bên cạnh là chiếc xe đạp tồi tàn chở anh đi học hằng ngày"

cắm 1 acc thì pác dep tiền vào mà ăn đi pác ;)) còn em thì ko thể...!

"Đơn giản anh thừa tiền,không giàu có giống như đại gia
Không thể giỏi như những thèn Hacker và xem nó như tiền trà đá
Vì anh không nhiều của cải,anh không có nhiều gia tài
Anh không có đủ tiền xài như thằng công tử phố núi gia lai
Những thứ anh làm từ trước đến nay tất cả đều xuất xứ = bằng tay
Bên cạnh là chiếc xe đạp tồi tàn chở anh đi học hằng ngày"
bắt buộc phải dep tiền vào mới ăn được à ;)) vậy thì bạn nhịn ăn là đúng rồi =))

thím này lừa tình vãi ... xóa ngay cái ngày paid ... sao ko để cái ngày lại
@@ thích châm chọc vậy sao ko ngồi gõ từng ngày mà xem thử proof của ngày nào, tôi cứ post vậy xem thằng nào thích soi mói là cứ phải gõ tầm vài chục ngày để tìm cho đúng proof cho nó nổ não chơi

có ai bị banner nhiều không nhĩ

nay nó limit sớm thế chắc tối 10h có đợt rút tiền nữa đấy nhỉ hì i chưa rút tối canh xem nào nhé

Mấy cái acc bác ref có bị banner không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week