SCAM Capitalinvestgroup - Capitalinvestgroup.net

Status
Not open for further replies.
Mình nhận RB 100% tại đây nha bạn http://hellohyips.com/?a=rcb&lid=6

thế này las bị cướp hàng hết.
topic lập ra . các monitors vào cướp hàng của inv như las
trong khi monitors đầu tư *** mất tiền *** lỗ. nguy cơ scam đặt lên inv .
giỏi sao ko tìm hàng về share anh em
để người khác tìm rùi đi đăng kí monitors . ngồi hưởng lợi

Site của cậu à. :D
...

như bvdxd11 hay bác huy cũng là monitors chả thấy cướp site của ai.
trong khi người ta làm monitors trước k . RCB còn cao hơn k
site của ai tìm ra nên để cho người đó tuyển ref
chứ các monitors vào thế này thì chủ thớt chả ai còn ref
VNPT289 nên xem lại mình đi
ăn cơm cũng phải cho người khác húp cháo chứ

như bvdxd11 hay bác huy cũng là monitors chả thấy cướp site của ai.
trong khi người ta làm monitors trước k . RCB còn cao hơn k
site của ai tìm ra nên để cho người đó tuyển ref
chứ các monitors vào thế này thì chủ thớt chả ai còn ref
VNPT289 nên xem lại mình đi
ăn cơm cũng phải cho người khác húp cháo chứ

Không có j để nói thêm :|. Cậu ghen ăn tức ở à. Bác last không nói j thì thôi đến phiên cậu à. Ở mấy topic khác mình cũng thấy có những monitor làm giống mình đấy. Mà dù họ ko làm đi nữa thì mình cũng làm. Mình không vi phạm pháp luật cũng chả phạm rule. Mình chỉ quảng bá với cạnh tranh lành mạnh. Còn người chơi họ thích ref cho ai là việc của họ. MÌnh chả cướp của ai cả.

Không có j để nói thêm :|. Cậu ghen ăn tức ở à. Bác last không nói j thì thôi đến phiên cậu à. Ở mấy topic khác mình cũng thấy có những monitor làm giống mình đấy. Mà dù họ ko làm đi nữa thì mình cũng làm. Mình không vi phạm pháp luật cũng chả phạm rule. Mình chỉ quảng bá với cạnh tranh lành mạnh. Còn người chơi họ thích ref cho ai là việc của họ. MÌnh chả cướp của ai cả.
Đúng là thương trường ko có tình nghĩa. Ghét! Cậu qua bên tàu mà ở. :binhsua88:

Đúng là thương trường ko có tình nghĩa. Ghét! Cậu qua bên tàu mà ở. :binhsua88:

Đừng nói là Tàu nước mình cũng thế thôi. Viettel MObi Vina có cho beeline, vn mobile sống không. Mình thấy mình chả có j sai cả. Còn ai nghĩ sao thì tùy. Mình sẽ không bình luận j thêm về chuyện này nữa. Các cậu thích chém sao thì chém.

Đừng nói là Tàu nước mình cũng thế thôi. Viettel MObi Vina có cho beeline, vn mobile sống không. Mình thấy mình chả có j sai cả. Còn ai nghĩ sao thì tùy. Mình sẽ không bình luận j thêm về chuyện này nữa. Các cậu thích chém sao thì chém.

bác las bác ấy ko nói. mình ức chế hộ bác ấy
làm monitors đi cướp ref của inv ko biết nhục àh
các monitors lớn của VN ko làm chuyện đó
mới vào nghề đã cướp hàng người khác
đi hỏi đàn anh vnmonitors , hyipnew , hyipdollar , http://recordshyip.com và mới đây là goldvote.org
đều là các monitors có chút tiếng tăm trên thế giới và ở VN
vừa làm monitors cái đã giở trò đi cướp ref người khác
las ko thèm nói vì mới las tiền ref đó cũng chẳng là bao. nhưng hãy nghĩ hành động mà mình làm xem có đẹp ko.
nói thật cái RCB của k chả cao = 1/3 1/4 của các bác kia
nhưng người ta ko làm cái điều như bác làm
:binhsua08:

thế này las bị cướp hàng hết.
topic lập ra . các monitors vào cướp hàng của inv như las
trong khi monitors đầu tư *** mất tiền *** lỗ. nguy cơ scam đặt lên inv .
giỏi sao ko tìm hàng về share anh em
để người khác tìm rùi đi đăng kí monitors . ngồi hưởng lợi

Cậu nói nhầm rồi, làm gì có cướp ref với ko cướp ref ở đây, đây đâu phải là Box tuyển ref. Đây là box HYIP, mỗi topic là 1 topic của 1 site chứ không phải topic của ai cả. Mọi người có quyền thảo luận, post bài và để link RCB cao nếu muốn, rcb càng cao thì càng dễ lỗ chứ cũng không có gì vui cả.

trong khi monitors đầu tư *** mất tiền *** lỗ

Cái này thì cậu chưa hiểu hết đâu. Cứ tưởng monitor là không mất tiền. Cậu cứ làm monitor thì sẽ rõ thôi.

Cái này thì cậu chưa hiểu hết đâu. Cứ tưởng monitor là không mất tiền. Cậu cứ làm monitor thì sẽ rõ thôi.[/QUOTE]

có thể như vậy nhưng thường là site này đập site kia
chứ ko monitors đã ko trả ref cao cho các ref của mình
làm monitors mà lỗ đã chẳng ai làm

Cậu nói nhầm rồi, làm gì có cướp ref với ko cướp ref ở đây, đây đâu phải là Box tuyển ref. Đây là box HYIP, mỗi topic là 1 topic của 1 site chứ không phải topic của ai cả. Mọi người có quyền thảo luận, post bài và để link RCB cao nếu muốn, rcb càng cao thì càng dễ lỗ chứ cũng không có gì vui cả.

đây là box HYIP mình có thể nói sai chịu gạch nhưng bác có làm việc giống như vnpt ?
có thể ko ai nói gì nhưng khác gì cướp ref ko ?

Nói chung AE đợi proof rồi dep thôi. box của ai thì rep của người đó. Ko có làm mấy cái trò bỉ ổi đó đc. Như thế này có tình cảm hươn ko? :binhsua78:

Nói chung AE đợi proof rồi dep thôi. box của ai thì rep của người đó. Ko có làm mấy cái trò bỉ ổi đó đc. Như thế này có tình cảm hươn ko? :binhsua78:

vote +1 cho ý kiến
anh em về sau nhờ vào las còn nhiều
chứ nói thật lắm monitors chỉ quảng cáo site chứ có phải site tốt hoàn toàn ko
bác las giới thiệu 10 site thì đến 8 site chiến ngon
PS : qua đây gửi lời cảm ơn bác giúp đỡ thời gian qua cùng 1 số monitors VN đã giúp đỡ

đây là box HYIP mình có thể nói sai chịu gạch nhưng bác có làm việc giống như vnpt ?
có thể ko ai nói gì nhưng khác gì cướp ref ko ?

Làm việc giống với không giống là thế nào. Trả RCB ra sao và post thế là là quyền của mỗi người. Và thấy thế nào đó là quyền của cậu. Cậu thấy cậu kia cướp ref, ko hay ho thì cậu reg cho last, còn cậu thích lấy RCB cao hơn thì reg chỗ có RCB cao hơn. Đơn giản chỉ vậy thôi. Rules của box HYIP ko có chuyện topic của ai cả, là topic của site chung. Và cậu kia post vậy không có gì sai cả. cậu thấy cậu ta post vậy là sai thì pm cậu ta mà chửi. Còn cậu chửi người ta ở đây thì cậu sai rồi, thế thôi. ;))

vote +1 cho ý kiến
PS : qua đây gửi lời cảm ơn bác giúp đỡ thời gian qua cùng 1 số monitors VN đã giúp đỡ

Tớ nói thật có thể là tớ đã sai khi post link RB không đúng chỗ. Nếu như mọi người đều nói tớ chơi bẩn chơi xấu ( hoặc chỉ chủ thớt nói tớ chơi thế là không đẹp thôi) tớ chập nhận xóa bài xin lỗi trước forum. Nhưng còn cái giọng điệu của bạn tớ nói thẳng chả khác j Hòa Thân đâu.

vote +1 cho ý kiến

Vậy thì cậu chiến theo cậu Last, đơn giản vậy thôi. :-ss

Ref? Liệu các cậu đc bao nhiêu tiền từ ref? Đối với PTC hay những lĩnh vực khác thì tớ ko dám nói vì ko rành. Nhưng đối với HYIP, ref tớ nghĩ là cho vui, để có người mà cùng chiến thôi chứ chẳng nhằm nhò gì cả. Vậy tại sao hôm nay chỉ mỗi việc ref mà AE bất đồng đến thế? Đây là topic của bác last, tớ nghĩ bác ấy đã nghiên cứu và tìm hiểu thật kĩ mới dám đưa lên cho AE cùng chiến. Và ae ref theo bác ấy chả qua là để ủng hộ 1 chút công sức của bác thôi. Tớ nói box của ai thì ref của người đó là như vậy. Còn các cậu làm vậy là ko sai, nhưng mà nó ko hay! Hy vọng vấn đề này kết thúc tại đây.

Vậy thì cậu chiến theo cậu Last, đơn giản vậy thôi. :-ss

chủ yếu là bảo bạn vnpt là nên tránh quảng cáo site của mình thôi
còn ref ai là quyền của người đó
mình ko ý kiến gì
site của las mình mà chơi thì cũng ref cho las trước rùi mới ref cho monitors khác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week