SCAM Capitalinvestgroup - Capitalinvestgroup.net

Status
Not open for further replies.
Tớ nói thật có thể là tớ đã sai khi post link RB không đúng chỗ. Nếu như mọi người đều nói tớ chơi bẩn chơi xấu ( hoặc chỉ chủ thớt nói tớ chơi thế là không đẹp thôi) tớ chập nhận xóa bài xin lỗi trước forum. Nhưng còn cái giọng điệu của bạn tớ nói thẳng chả khác j Hòa Thân đâu.

cũng chỉ góp ý với bác thôi.
vì dạo này gặp nhìu scam nên hơi ức chế
bác lại để quảng cáo như thế
giờ bác lập site rùi có người ăn chặn khách của bạn bạn chịu được ko. với người mới làm nha

cũng chỉ góp ý với bác thôi.
vì dạo này gặp nhìu scam nên hơi ức chế
bác lại để quảng cáo như thế
giờ bác lập site rùi có người ăn chặn khách của bạn bạn chịu được ko. với người mới làm nha

Chả ai ăn chặn ai cả bạn à. Làm ăn chung cùng nhau hưởng thì ai ăn cũng được. Còn đừng đi phá đám người khác thì chả có j mà phản đối. Site mới ra mình phải PR. Có j không đúng mong mọi người thông cảm.

Nói chung vnpt đã sai và biết nhận sai. AE vui vẻ đón proof đầu tiên tại đây. :)

Nói chung vnpt đã sai và biết nhận sai. AE vui vẻ đón proof đầu tiên tại đây. :)

Cậu đừng có mà kết luận bừa nhé :|. Mình chưa thấy mình sai nhá. Mình chả phạm luật j nên chả sai j cả. Có chăng thì vượt mặt đàn anh tí thôi.

Last edited by a moderator:
Ừ, dep theo 1 ngày. Mình khoái những site chiến 3-5 ngày hơn là 1 ngày thế này. Nếu rút từng ngày 1 thì thèn LR nó lời lắm!

Cậu đừng có mà kết luận bừa nhé :|. Mình chưa thấy mình sai nhá. Mình chả phạm luật j nên chả sai j cả. Có chăng thì vượt mặt đàn anh tí thôi.
Đúng là chai lì số 1 :(

Chả ai ăn chặn ai cả bạn à. Làm ăn chung cùng nhau hưởng thì ai ăn cũng được. Còn đừng đi phá đám người khác thì chả có j mà phản đối. Site mới ra mình phải PR. Có j không đúng mong mọi người thông cảm.

ở đây nói không phải đúng sai theo rule, mà theo vấn đề đạo đức. giống như thấy người gặp nạn thì bạn ko giúp chả phạm pháp, nhưng người ta kêu la sai.

Proof đâu cho cái đi nào? Chủ thớt đâu rồi? :binhsua72:

22:47 mới rút được tiền.

//site này được thì tối qua không tranh nhau chơi, đằng này có mỗi cái link tuyển ref với cả rcb thì lại tranh nhau :| Sau reply còn tranh cãi về chủ đề tranh ref hay gì gì thì delete hết nhé. Tập trung kiếm tiền đi :|

Đang hóng cái proof để chiến đây. :D

//site này được thì tối qua không tranh nhau chơi, đằng này có mỗi cái link tuyển ref với cả rcb thì lại tranh nhau :| Sau reply còn tranh cãi về chủ đề tranh ref hay gì gì thì delete hết nhé. Tập trung kiếm tiền đi :|
Ok men. kiếm tiền kiếm tiền. 1h nữa có proof rồi.

Tập trung kiếm "xiền". Mình mới chơi HIYP 1 tuần bị scam vài lần. Nhờ để ý đọc bài bác last và mọi người nên cũng biết sơ. Mình thấy trên talkgold thì trong thảo luận HYIP họ không ghi link ref rõ mà link ref ẩn dưới link HYIP. Tuy nhiên talkgold ở chữ ký member thì họ quảng cáo trang Monitor của họ nên thấy việc tuyển ref ko bị lộn xộn như Room mình.
Thường bác last tìm được mấy cái HYIP mới ra có SSL Encrypled và Antidos protection thì nó ít scam đột ngột, ít nhất nó sống vài ngày (chắc nó phải đóng tiền cho SSL Encrypled và Antidos protection) để có đủ tiền thanh toán chi phí và có tiền rồi mới ra đi. Mình mới chơi hơi bị ít tiền nên toàn tìm RCB cao chưa ủng hộ bác last.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week