Captcha I [CI] vượt tất cả các loại captcha khó nhai nhất

ai xài thử cho ý kiến với, nếu được như vầy thì ngồi ở nhà cắm máy tiền về, ngày chắc cũng dc vài $ rồi :binhsua50:
vài $ là thé nào bác phải vài k $ chứ, chuyến này box capt sẽ sung túc lắm đây, chuẩn bị mổ lợn khao quân đi :))

phần mềm kia ko có virut, nhưng cái cạp này hơi phiêu :D. ko nói là có virut nhưng mà auto cạp thì .............
ai test cho cm nào

cai cho lắm rồi lr pp về tk thớt hết nek........................................nghe ai ko nghe chạy đi nghe new

Chính xác là thế mà. Ví dụ PTC nó chống cheat bằng captcha mình dùng có thể vượt qua ( ví dụ thôi nhé)

đúng rồi bạn :), chứ không phải auto captcha cho mấy site gõ cạp kiếm tiền nhé

E làm được rồi nó đây ! làm cái tut nữa là có thauto captcha được :binhsua39:[video=youtube;o8MWX3Ne9MQ]http://www.youtube.com/watch?v=o8MWX3Ne9MQ[/video]

Seo Thấy cái Guide có cả anti captcha service là seo? Thớt giải thích đi. Nếu như chỉ là dùng các dạng anticaptcha service này thì có gì mà lạ đâu. 10$ 10000 captcha thì phải

đúng rồi bạn :), chứ không phải auto captcha cho mấy site gõ cạp kiếm tiền nhé

nghĩa là vd mình reg một vài site có capt đơn giản, thì có thể không cần type mà qua luôn à thớt, mình không hiểu lắm. Có thể update cách sử dụng rõ hơn 1 chút không :binhsua56:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back