Captcha I [CI] vượt tất cả các loại captcha khó nhai nhất

Bác này pro ghê Vượt đc tất cả các loại captcha Hóng Hóng ai chuột đi >:)

thế soft làm việc của vinacaptcha hay ai đó
có cheat đó
sao ko ngăn cấm
phát triển soft khác với cheat
theo bác hoanghuytrieu
thì đây là soft cheat dùng để phá ah

Cái soft đó của vinacaptcha là tự fill vào thôi mà, chứ nó có nhận diện được captcha đâu cậu.... tức là ai dùng thì xác định là tỉ lệ band acc là 90% rồi @@.
Còn về soft của chủ thớt mình không có ý kiến gì....

báo trojạn suốt............................................chạy soft củng báo

mình đã down về mà không biết xài , bấm nó chạy ra rồi nhưng vào site bũhost cho nó nhập captcha nhưng không thấy nó hoạt động

Tool này phải sử dụng cùng lúc với một tool khác. Trong tool khác có phần dùng captcha thì chọn decaptcha và gõ đại user pass vào , nó sẽ ok .

Là sao ?
Decaptcha hình như cũng là site gõ captcha thuê mà.

Nói chung là sao , có xài được không anh em ? Nói 1 tiếng xem dc ko , cãi làm gì :binhsua47:

Giả sử như tool đúng như lời bạn ấy nói, thì mình có điều ngạc nhiên là tại sao bạn không giấu nó mà dùng. Share thế này thì bạn còn kiếm được bao nhiêu nữa?
Không biết mình có ích kỷ quá ko! Nhưng nếu là mình thì sẽ im lặng mà auto, kiếm 1 khối tiền nhỷ

Đã đọc rồi, nhưng soft của cậu sẽ là bàn đạp để tiến đến 1 auto !!

forum của chúng ta là một forum hướng dẫn cách kiếm tiền, chứ không phải phá hoại cách kiếm tiền.

Tôi không phải anh hùng bàn phím gì cả. Mà tôi chỉ suy nghĩ theo hướng tích cực, và có lợi cho mọi người !!

Không bàn cải gì nữa.

Mod vào close topic đi mod
cái này gọi là giữ L cho chúa ;)) vì là Hoanghuytrieu Group-Tuyển Member gõ captcha ;)) hàng loạt auto SEO rồi auto PTC ông L vào mà phán đi , đúng mục captcha vào phán như đúng rồi , người ta giỏi người ta làm ra cái vượt captcha share lên đây ông *** thích thì biến vào phán như thánh tướng là phá hoại gì gì đó ;)) lại còn bảo Mod vào close, ông tuổi kẹc gì bảo mod vào close , bài vi phạm gì mà close, đm đọc cái bài cm của ông tướng này *** đỡ được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week