Spotlight Captcha là gì? Cách gõ tốt captcha? Đôi điều riêng về dự án ggs

Bạn cần những post phân tích ntn nữa không, để mình biết tránh nói nhiều mất đất người khác -_- ?

• Dẹp đi, thừa hơi quá

• Cần

Results are only viewable after voting.
làm sao để gõ dc nhanh cậu VD như cách để tay thế nào ? tư thế ngồi thế nào ? làm sao để gõ code dài 1 lèo không bị ngắt quãng :D
Bác tải mấy cái soft tập gỏ về tập gõ 10 ngón, tập tầm 1 tuần ngày tầm 3 4h là ok, sau đó thì vô gõ cap thêm khoảng 2 3 tuần là bắt đầu lên sp :)
Tư thế ngồi thì cứ thẳng lưng mà ngồi, đèn đóm thì chiếu từ sau lưng tối. :) gõ tầm 30 40p thì ngưng 5p uống nước, thư giản, chừng nào thấy hơi mỏi thì đứng dậy làm vài động tác thể dục or đi qua lai, đừng ngồi liền 1 lúc 2 3h hại mắt với lưng lắm.

Bác thớt đưa ra đúng dạng rồi.Gõ vậy tình vẫn đúng, cái captcha 2 chấm đen gõ 1 chữ vẫn được.Nhưng ko biết chữ nào đúng.Vì có lúc chữ trước,có lúc chữ sau.Vì thế mình thường hay gõ thế này. captcha captcha => gõ c captcha. Chữ sau thường đúng nhìu hơn. Mấy dạng capt này mình biết rồi.Chỉ cần qua qlink thử là biết liền làm là lên tốc 3x liền.Nhưng có loại cap cha nền trắng chữ xanh dương thằng này cân phân biệt hoa thường ko

Bài viết thật bổ ích, mình cũng đọc 1 lèo, thêm nhiều kiến thức.
Mà bổ sung thêm cho thớt là cái GGS thật ra 30k code lên Ruby là loại level khích lệ của GGS, chứ không phải là Ruby do bạn gõ tốt.
Bởi vì ngày trước mình gõ thử acc new, chả thèm viết hoa gì hết, gõ vài chục code xong out bỏ đó, rồi lên 30k code tự nhiên lên ruby, được vài cây thì rớt :D
Còn acc của mình gõ thường hết luôn cũng lên Emerald.
Nhưng có 1 điều quan trọng thế này: Bạn không viết hoa thì bạn cũng có thể lên được ruby và emerald đó, nhưng mà những mem khác người ta lại viết hoa. Khi check kết quả, GGS nó sẽ so sánh cái đứa kia và bạn gõ giống nhau, nhưng đứa kia lại chịu khó viết hoa thường thì tất nhiên bạn sẽ bị đá xuống gold, còn đứa kia thì giữ Ruby (cạnh tranh mà). Pix cũng vậy, bạn phang thường hết cũng không sao cả, chả ai banned ID đâu, nhưng mà mấy đứa kia nó lại chăm chỉ viết hoa :oops: thì pri nó lên 0 vèo vèo, còn pri mình có khi rớt thảm hại :oops:

Nói chung captcha người ta hay có luật này, luật nọ là để giữ account của mình ở 1 level tốt hơn người không theo luật thôi.
Riêng thằng Mega có 1 time nó ban sạch các acc gõ loại recaptcha mà chỉ gõ 1 vế đó, không biết bây giờ em ấy thế nào o_O

Anw, thank thím @nguyenduong90 đã tag vào, hèn gì nãy giờ ngồi trong lớp học mà cứ hắt xì hơi quài, tưởng ai đòi nợ :D:D:D

Uả bạn hình như là pro bên offer mà nhỉ,dạo này lấn sân qua captcha nữa à.Tiền để đâu cho hết đây.:D

Bác này hồi xưa chiến ptu đây mà. Sao giờ qua captcha rồi :D
Uả bạn hình như là pro bên offer mà nhỉ,dạo này lấn sân qua captcha nữa à.Tiền để đâu cho hết đây.:D

Trò gì mình cũng chơi cả :D Cả năm nay bận học nên bỏ hết. gõ capt cho nhàn kiếm $ mua mì gói ăn thôi :p

đem kinh nghiệm cheat pix share luôn đi bác thớt.

Are you kidding ? :eek: Có biết cũng không chỉ, thím tính đạp miếng cơm của dân Captcha à.
Tự tìm tòi nhé, ai làm lâu rồi cũng sẽ tìm ra những kinh nghiệm và mẹo riêng mà :D

Bài viết dài quá, mình chưa đọc hết mà like trước đã
Mình thì gõ theo Rule, vài code thì gõ theo kinh nghiệm và cảm tính, cũng ko biết diễn đạt thế nào cho cụ thể nên thôi đi vào rồi đi ra luôn :confused::confused::confused:

áp ụng cách recaptcha và gõ toàn chữ thường thành công rực rỡ:p

Attachments

134.2 KB · Views: 105

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,695
174,977
Latest member
minhhieuu

Most viewed of week