Captcha nào cho newbie ?

New thì chơi kolo hay hơn, qlink bây giờ nó chém chua thua gì Mega và pix :binhsua20:

kolo hình như phân biệt chữ hoa và chữ thường hã bác ? nhưng hình như là gõ chữ thường không củng được phải không bác

Last edited by a moderator:

tiger555net

Junior
Reactions
24
MR
0.000
Là typeit đó bạn.Cái typeit này là cái dự án cạp đầu tiên khi mình bắt đầu về cái nghiệt cạp đó.1000code/0.65$.Nó chỉ nằm ở cái giá 0.65$ chứ chả lên xuống gì.Dễ nhìn.Khó ban.Nói chung mình thấy nó thích hợp với newbie.Mà cái này làm trên web và soft.Nhưng khuyên bạn là nên làm trên web.Làm trên soft cũng được nhưng nó ăn gian khoản vài chục code đó.Thời gian hình như 45s lận.Cái này dù gà cũng gõ được.Giá tiền ổn định.Nói chung mình cảm thấy nó thích hợp với newbie.Chứ giờ mới làm mà cấm đầu vào qlink,mega,pix,...thì khó lắm.Mà khuyên bạn thêm 1 đều nữa.Cái typeit này ko phân biệt hoa thường.Nhưng bạn nên gõ hoa thường cho quen đi.Để sau này làm mấy cái kia cho dễ.Nếu chưa có quản lý dự án này thì pm mình giúp cho.Mình ko phải quản lý nhưng mình biết quản lý.

Mình thấy người ta chỉ bạn làm qlink.Có lẽ tầm nhìn của mình hạn hẹp hay sao chứ mình thấy cái đó ko dễ ăn đâu.Mình gõ cái đó 4acc bị ban hết 2-3 acc nè.Giờ mình thấy có pix là tạm được.Đang định chuyển nghề mà chưa biết chọn cái nào.Hôm trước cũng như bạn vào forum hỏi xem nên làm cái nào lương cao mà bị ném đá quá.

Là typeit đó bạn.Cái typeit này là cái dự án cạp đầu tiên khi mình bắt đầu về cái nghiệt cạp đó.1000code/0.65$.Nó chỉ nằm ở cái giá 0.65$ chứ chả lên xuống gì.Dễ nhìn.Khó ban.Nói chung mình thấy nó thích hợp với newbie.Mà cái này làm trên web và soft.Nhưng khuyên bạn là nên làm trên web.Làm trên soft cũng được nhưng nó ăn gian khoản vài chục code đó.Thời gian hình như 45s lận.Cái này dù gà cũng gõ được.Giá tiền ổn định.Nói chung mình cảm thấy nó thích hợp với newbie.Chứ giờ mới làm mà cấm đầu vào qlink,mega,pix,...thì khó lắm.Mà khuyên bạn thêm 1 đều nữa.Cái typeit này ko phân biệt hoa thường.Nhưng bạn nên gõ hoa thường cho quen đi.Để sau này làm mấy cái kia cho dễ.Nếu chưa có quản lý dự án này thì pm mình giúp cho.Mình ko phải quản lý nhưng mình biết quản lý.
Bác này nhiệt tình thật đấy nhỉ?????????????????????????
Ừm công nhận newbie thì thích hợp với typeit !!!!!!!!!!!!!!! nhưng em bé load thất thường quá :binhsua01:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week