Captcha2cash comeback!Cạnh tranh với Pix đây!

Status
Not open for further replies.
tình hình đúng là ăn gian 50%,thật trắng trợn,mình làm nửa tiếng trên 500 code mừng húm,mà thấy $ cộng hết lại chưa đc 0,25 nữa.thiệt là đauuuu lònggggggg

Ae xem lẠi cách gõ nhé! 1 sỐ ae mình thẤy gõ ko Đúng rỒi Đó. Ae ai ko bỊ, bỊ hoẶc ít bỊ cheat thì reply ĐỂ mỌi ngƯỜi biẾt nhé!

Đã contact addmin, sáng mai sẼ có hỒi âm.

NgỦ Đã!

Ae xem lẠi cách gõ nhé! 1 sỐ ae mình thẤy gõ ko Đúng rỒi Đó. Ae ai ko bỊ, bỊ hoẶc ít bỊ cheat thì reply ĐỂ mỌi ngƯỜi biẾt nhé!

NgỦ Đã!

Gõ k đúng là sao nhỉ, thấy captcha2cash có luật lệ cho phép gõ 1 từ nghiêng mà :| không lẽ nó ghi suông

làm trên web hình như nó update code chuẩn hơn trên soft thì phải

các bac thử làm 2 3 id thử xem nó có tinh đúng ko, e làm trền web 4id mà 30p vẫn dc hơn 0,4$ nè đâu thấy ăn gian 50% đâu

NgỦ Đã!
Mình gõ đủ theo cách hiển thị luôn, chả thấy tiền làm sao cả, vẫn đầy đủ, gõ được lên khoảng 0.5$ thì rút luôn k nên để lâu ở acc, thế là xong, khỏi ăn gian nhé =))

cái này thấy ngon lành cành đào luôn!reg acc rồi làm viêc cực kỳ ô kê men luôn:binhsua03: đang tính đi ngủ mà ngồi ráng vọc cái này dzui ghê hihi:binhsua15:

VẬy ae chú ý xem lẠi cách gõ cỦa mình.
ChiẾn tiẾp.
mình gõ đủ theo cách hiển thị luôn, chả thấy tiền làm sao cả, vẫn đầy đủ, gõ được lên khoảng 0.5$ thì rút luôn k nên để lâu ở acc, thế là xong, khỏi ăn gian nhé

Không biết thế nào mà tỉ lệ ăn gian cao quá (>= 50%), cạp gần 1 tiếng 4 ID và kết quả là:

Sợ soft XD báo sai, vào web kiểm tra lại --> vẫn thế!
Không biết tại sao (có thể nào do soft?)

Last edited by a moderator:
Freedom nhé ae. Ai muốn gõ thì gõ, ko muốn gõ thì thôi. Mình chỉ có giới thiệu site và support những gì mình biết. CÒn chiến hay ko là quyền của ae. Ae thấy phù hợp, ngon thì chiến, ko thì qua chỗ khác, mình ko ý kiến.

Tạm thời off nha. Mình ít time lắm. Nhờ ae update hộ.

này thì up, hic tết ko mang bàn phím rời về... :binhsua10: thấy ngon mà chả dám gõ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week