Captcha2cash comeback!Cạnh tranh với Pix đây!

Status
Not open for further replies.
Đính chính lẠi:
1, có trƯỜng hỢp bỊ cheat trên 50% là do gõ sai hoẶc dùng soft. ThỬ ko dùng soft và xem lẠi cách gõ.
2, trƯỜng hỢp cheat 10-20% vẪn chƯa biẾt có fẢi cheat hay ko. Ừ thì tẠm gỌi là nó cheat Đi. CŨng lỜi hƠn pix mà.
3, trƯỜng hỢp ko bỊ cheat nhƯ mình, ko hiỂu sao mình gõ dc 1$ rỒi, gõ trên web, thẤy load ĐỀu ĐỀu, ko bỊ gì hẾt, chỈ có ĐiỀu bỘ ĐẾm cỦa nó load nhanh chẬm thẤt thƯỜng thôi. Do cẢm nhẬn cỦa tỪng ngƯỜi khác nhau.

---------- Post added at 01:42 AM ---------- Previous post was at 01:34 AM ----------

Thông báo cuỐi cùng:
Ae test thỬ:
Ko sỬ dỤng soft, reg và gõ nhiỀu acc = nhiỀu cỬa sỔ, xem lẠi cách gõ (Đã update Ở #1).
NẾu còn cheat thì ĐỢi mai addmin trẢ lỜi.
Thân.

Hình như là có cheat hoặc là bộ đếm có vấn đề, nãy gõ soft 250 pic mà có 0.12 $ . Lên web gõ thì ít hơn chút nhưng vẫn bị tính thiếu :|

nói chung là soft bác XD vẫn lỗi banale vẫn tính sai a em ko nên làm soft XD hiện tại bậy giờ ,nên tạo hồ sơ cho web để mở dc nhiều web đánh nhiều id là ok nhé!

Bạn nào trả lời giúp nếu mình đánh nhiều acc 1 lúc thì khi reg mỗi acc có phải để số tài khoản LR khác nhau ko nhỉ hay để chung 1 số ví cho 4 account cũng được?

Last edited by a moderator:
Bạn nào trả lời giúp nếu mình đánh nhiều acc 1 lúc thì khi reg mỗi acc có phải để số tài khoản LR khác nhau ko nhỉ hay để chung 1 số ví cho 4 account cũng được?
Để chung 1 ví đc bạn ah, nãy mình thử pay 2acc cùng ví rồi ko sao cả, $ về ngay

Đã tested gõ trên web $0.1 nhận tiền ngay . Nhưng mà không biết cách sử dụng soft :(
Tested on browser . $0.1 instant . But i don't know how to use software

P/s : nhưng mà hình như nó hơi ăn gian Max gõ 5 cái nó tính có 3 có lúc chỉ 2 cái :-s
Max

Thằng này nó ăn gian quá _ _! Gõ 500 capt mà tính đúng may lắm dc 300 capt _ _!
Chỉ được cái pay instant!

Với tốc độ gõ của mình thì:
- Captcha4Cash: 1h = 0.8$
- PixProfit: 1h = 0.9$
==> chiến luôn Captcha4Cash vì không giới hạn thời gian và pay instant :))

Cái này mình ăn gian nó 1 chút cũng dc _ _! Khi mà rút tiền về thì lúc nào số lẽ hàng thứ 3 cũng phải lớn hơn 5
Ví dụ: 0.106 thì khi rút về ta sẽ ko bị mất fee _ _!

ăn dan nhưng đc cái là ấn phát có tiền luôn , cái này nên cho mem mới vào chơi capcha thử sức đc đấy ko giới hạn thời gian gõ ko sợ tăng pri , luyên nghề capcha cơ bản mà laị có tiền nữa chứ
online chém gió chơi a hung ơi .
Vừa thấy online buzz cái mất tích

Không biết thế nào mà tỉ lệ ăn gian cao quá (>= 50%), cạp gần 1 tiếng 4 ID và kết quả là:
View attachment 6680

Sợ soft XD báo sai, vào web kiểm tra lại --> vẫn thế!
Không biết tại sao (có thể nào do soft?)

Không phải tính gian đâu mà là rate cực thấp,nó không update pic và tiền liên tục là có điều mờ ám rồi vì thế hồi trước bị sập tiệm.Bây giờ thấy cap pt thằng admin này quay lại ngay,mình thì nghi site này dễ admin vn ,cũng giống off us với off vn khác nhau 1 trời 1 vực. Không lẽ bao nhiêu người gõ pix suốt mà tỷ lệ sai >50%,hoặc thằng admin nó chỉnh rate như thằng kolo nhưng không hiển thị cho mem thấy ,xem mấy cái proof toàn cách nhau trên 30' mới được 0.1$ làm liên tục mấy tiếng không lẽ vừa gõ vừa ngủ
Rate của thằng này 0.35 ->0.6$ /1k codes

:binhsua12: gian ji mà 50% lận trời cạp 1k mà coi lại dc có > 500 à
Cạp web :binhsua16:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638