Captcha2cash comeback!Cạnh tranh với Pix đây!

Status
Not open for further replies.
3G có thanh toán được không các bác ơi ?
Em click Payments =>Make Order=>Submit Order=>Server was unable to process request. ---> 400, Invalid data The user profile not found.
Là sao nhỉ các pro ơi :( em thử lại mấy lần rồi

trên ==> dưới==> trên ==> dưới.

Cái nào khung màu xanh dương thì gõ

gõ mãi ko thấy lên 100pic :)) tối qua gõ 15' là pay đc. rồi,sao hnay nó ăn gian kinh thế, ae nghỉ thôi:mad:

hôm nay nhiều mem reg quá nên nó sợ rùi, chưa j đã cheat kinh vậy mà vẽ, nó sập bây giờ

Thấy mọi người kêu quá trời, cái này tuy ăn gian đôi chút nhưng mình đánh giá cao cái này chắc chắn là nó tốt hơn kolo rùi, kém cạnh pix một tí nhưng với Newbie thì là một cơ hội quá tốt để bước chân vào nghề capcap. Cứ coi giá code giao động từ 0.5 - 0.7 $/1000 code đi ae gõ mà chẳng cần quan tâm đến PRI, chẳng sợ band sướng gì bằng :binhsua07:

gõ soft rồi gõ web. Gõ 2 code thì chỉ tính 1 code :))
phải nói là 0.5$/1k code :binhsua15:

cái này chả biết sao nữa, gõ 300 dc gan 1 nửa! vãi thật! có lẽ ko bằng pic ở giá cả, nhưng dc cai load tot, min pay thấp!

thôi đừng theo thằng nay nữa, nó tính gian thật, gõ 100 pic thấy tính đc chưa đến 50 pic nữa

Ai cho mình xin kái link capcha2cash lại đi
Sao mình vào nãy h ko đc nhỉ?

Với tốc độ gõ chầm chậm chắc cũng như pix thôi ! Mình 1 h gõ pix dc 1.5$ . Còn cái này gõ nó ăn gian 50% mà 1 h cũng chỉ có 2k code thì dc 1k . Tính ra ai cần số lẻ hay cần gấp chữa cháy thì chơi thằng này dc . Chứ nếu có ý định lâu dài thì nên xác định trước là vừa !

khi nào soft XD hết hạn...vào gõ kiếm 0.5$ rùi có thuê sofft tiếp ...ngon thế mà

Ai cho mình xin kái link capcha2cash lại đi
Sao mình vào nãy h ko đc nhỉ?

Cái này vừa test 5 phút đc paid 0,1 LR instantly :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week