Captcha2cash comeback!Cạnh tranh với Pix đây!

Status
Not open for further replies.
Haha, cheat được, ăn ngon. Nhưng mà share ra sợ nó nát lắm. Cái gì cũng có mức độ thôi. Để ae còn ăn lâu dài.

@ AE để ý cách gõ á!

Pix giờ muốn đăng ký, bạn phải có inv, vô site này http://pixtyper.com/
Chú ý: Có nhiều người lợi dụng newbie, nói là cho họ xin inv để đăng ký pix, các bạn nên cảnh giác, vì khi sử dụng inv của họ, tức là toàn bộ số code của bạn gõ sẽ $ sẽ vào túi họ.
Có 2 cách để bạn làm việc đc với pix lúc này, 1 là bạn mua group có sẵn inv và reg id theo inv đó để tự solo, 2 là làm thuê cho các group khác. Chúc may mắn :D
có người đăng kí dc pix

ai biết đăng kí ko chỉ em với ^^!

pix nó vẫn ỉm

buồn ghê :(

Haha, cheat được, ăn ngon. Nhưng mà share ra sợ nó nát lắm. Cái gì cũng có mức độ thôi. Để ae còn ăn lâu dài.

@ AE để ý cách gõ á!
Share cho 2 người đầu tiên đi nha anh
không pub ra là kjo sợ nát :D newbie share e với
Y!H nhokngok95

:D, ai muốn có id chủ group thì pm mình, 1$/10id :)D gõ captcha2cash kiếm 1$), mua 10 tặng 1 :D
Làm cho chị dataentry kìa có vốn rồi mua ID chủ G về làm

Mình thấy các bạn làm được 0.1$ là rút về luôn để test nhưng như vậy thì mình phải chịu phí 0.01$ tương đương 10% . Các bạn nên gõ tới 1$ rồi rút thì phí cũng chỉ mất 0.01$ tương đương 1%. Còn trang này nói thật ae mới vào mà nó đã trơ tráo cheat mình như vậy chắc không có ý định làm ăn lâu dài rồi. Mình thì vẫn có ý định làm ăn lâu dài với pix. Cơ mà chắc cũng chả gõ nữa vì sắp ra trường rồi :(

Mình thấy các bạn làm được 0.1$ là rút về luôn để test nhưng như vậy thì mình phải chịu phí 0.01$ tương đương 10% . Các bạn nên gõ tới 1$ rồi rút thì phí cũng chỉ mất 0.01$ tương đương 1%. Còn trang này nói thật ae mới vào mà nó đã trơ tráo cheat mình như vậy chắc không có ý định làm ăn lâu dài rồi. Mình thì vẫn có ý định làm ăn lâu dài với pix. Cơ mà chắc cũng chả gõ nữa vì sắp ra trường rồi :(
Ra trường thất nghiệp gõ tiếp :binhsua01:

chaet dc mới lạ nè nghe thấy nổ rồi, nếu cheat dc share thử xem nhé ông hamsterking96

:binhsua14:

Last edited by a moderator:
Bác í có tiết lộ 1 câu : để í cách gõ. Hì, hình dung ra sơ sơ rầu, để lát c rảnh, thử xem :D, đc sẽ share anh em
giấu nghề rồi
bùn ghê :(

:binhsua04: hay mình gõ đủ 2 chữ thì nó sẽ ít gian hơn nhỉ

:binhsua04: hay mình gõ đủ 2 chữ thì nó sẽ ít gian hơn nhỉ

Gõ đủ 2 chữ thì qua pix mà gõ cho ngon :binhsua04:

---------- Post added at 10:43 AM ---------- Previous post was at 10:42 AM ----------

nó cheat mình thì mình cheat nát nó luôn :binhsua15:
Cheat nó đi pro rồi share mình với :binhsua01:

cho phép gõ 1 chữ mà gõ 1 chữ thì cheat =))
Chắc LitNa nói đúng wá :))
Đợi kết wả của chị N :X

---------- Post added at 11:44 AM ---------- Previous post was at 11:43 AM ----------

Bác chỉ em cách hình dung sơ sơ đó đi :D em nghĩ nãy h ko ra
chiến đại lun đi bác :))
có 0.1 mà :)) đâu sợ bann như pix :))

@ AE để ý cách gõ á!

Híc..híc... Bác giấu nghề ác quá. Share cho em đi, newbie mới chập chững bước vào nghề, tối qua ngồi gõ 1h mà có đc hơn 600 pic, ê hết cả mông (cả tối mới kiếm đc 1,2$). Bác giúp em tí, để em còn kiếm bát cháo chứ! Nếu đc thanh bác nhiều!
YH! [email protected]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week