Captcha2cash comeback!Cạnh tranh với Pix đây!

Status
Not open for further replies.
kiểm đi kiểm lại đêm dc có 0.5$ chiều có khi 0.8 thì ngon quá chớ gõ cái này đỡ mỏi tay shift :))
Còn 1 site 2$ /1k ban đêm vài hôm em share cho =)). bố các bạn việc làm thiết thực bao h cũng tốt hơn nói suông cứ bảo share cho pro thì tốt nhất im lặng đừng lên tiếng để ăn chửi.

kiểm đi kiểm lại đêm dc có 0.5$ chiều có khi 0.8 thì ngon quá chớ gõ cái này đỡ mỏi tay shift :))
Còn 1 site 2$ /1k ban đêm vài hôm em share cho =)). bố các bạn việc làm thiết thực bao h cũng tốt hơn nói suông cứ bảo share cho pro thì tốt nhất im lặng đừng lên tiếng để ăn chửi.

xin 1 vé biết trước nhé.....mà sao ai cũng phải nói ít bữa nữa mới nói dậy ta

lấy 10-20% là quá rồi, đằng này lại 50% thì :D

Ai tìm ra cheat site này thì đừng pub ra, cứ để dùng vài người hút máu nó cho chết $^#%@^ nó đi. Cái tội dám chơi ăn gian :-S . Không thì hẹn thời gian pub AE tập trung vào oánh sập @@

cho xin 1 vé đi tình yêu.:binhsua90:

cho em hỏi gõ 1 chữ nghĩa là sao vậy
em mới nghịch captra ah

Gõ chữ có đốm đen thôi, chữ được khoanh đỏ.

a/e nào chuột bạch đê, mà chủ thớt chả cho cái price à:)
úp price cho anh em còn biết để chiến chứ:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week