Captcha2cash comeback!Cạnh tranh với Pix đây!

Status
Not open for further replies.
Thôi, hệ thống ăn gian quá mức chấp nhận.
Cá nhân m bất tài nên không tìm ra được cách cheat nó.
Tự xin rút tại đây, về gõ pix. Sáng nay nghịch nhìu quá :|

topic có vẻ hot, chưa đầy 1 ngày lên gần 50 page rùi :)

---------- Post added at 11:38 AM ---------- Previous post was at 11:37 AM ----------

pix muôn năm :binhsua04:

Ố dè,ae về pix cả đi :))
Pix lun chào đón chúng ta và hậu đãi :))
Hơn mấy kái loại hút máu này :))
Sáng nay nghịch đã rồi,rút thôi ae :))

Chính xác là rứa, mình đã thử, hình dung đủ kiểu, đủ cách, mà cuối cùng ko đc, đành sorry cả nhà, speed có tăng đc chút, nhưng bị ăn gian vẫn vậy, ko chấp nhận đc. Quay về với pix :D
Thôi, hệ thống ăn gian quá mức chấp nhận.
Cá nhân m bất tài nên không tìm ra được cách cheat nó.
Tự xin rút tại đây, về gõ pix. Sáng nay nghịch nhìu quá :|

Tất cả rút êm rồi ah ;)) khi nao khó khăn vô kiếm ít dùng cũng tạm :binhsua08:

pix pri cao bây h hết load nhiều như lúc trước rồi, mình nghĩ nên linh hoạt trong các trang captcha, ban ngày pri cao pix ko load thì wa ben captcha2cash kiếm đỡ, nếu ko muốn thì đợi tối wa pix, ai ko đánh được buổi tối thì ban ngày chỉ còn trang này hoy, không thì mua pri 01 chơi, mỗi trang có cái được cái dỡ

pix pri cao bây h hết load nhiều như lúc trước rồi, mình nghĩ nên linh hoạt trong các trang captcha, ban ngày pri cao pix ko load thì wa ben captcha2cash kiếm đỡ, nếu ko muốn thì đợi tối wa pix, ai ko đánh được buổi tối thì ban ngày chỉ còn trang này hoy, không thì mua pri 01 chơi, mỗi trang có cái được cái dỡ
Giờ mà còn mua ID 0 1

ae nghỉ tết xong rùi bắt đầu chiến năm mới đó :binhsua10:

---------- Post added at 12:39 PM ---------- Previous post was at 12:38 PM ----------

Bác đăng nhập 1 id nhiều lần rồi gõ 1 chữ là ok mà :)) k hoa thươg gi hết

cũng vậy à, trừ khi bt` bác gõ 2k/h thì wa đây dc $1 :binhsua07:

chủ đề này host quá OMG , nói túm lại bà con cho 1 lời khuyên đi có nên làm ông này hay là wa pix lợi hơn ? cần 1 lời khuyên chân thành , thank

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week