CaptchaGuRu baned Grop

mẹ đọc ức chế quá.công sức người khác ngùi đánh mệt mỏi tốn time mak k pay.còn kêu banned
m ăn tiền đóa zui lắm hả.mai mốt m kể cho con cháu m scam nhak.sợ *** cóa con lun thôi

Bạn backfat gì đó lên chụp hình show tất cả bằng chứng liên quan ra , đọc từ đầu tới cuối chả thấy có cái hình nào , logchat cũng coppy :binhsua75:

oke các bạn mình sẽ làm theo đúng luật nhé :
+ Baned ( captcha nào cũng vậy baned la ko thanh toán, nếu admin guru nói pay cho tớ 1000$ các cậu sẽ tin ngay phải không , vì ông ta là người nước ngoài nói tiếng anh ,hay vì điều gì mà 1 lời của admin như trời giáng xuống vậy nhỉ ?)
+Nếu admin guru scam : mình sẽ chịu mất 10% ( các cậu làm việc cho ai cũng thế thôi , làm việc phải đọc kỹ những chính sách mình đc ưu đãi và cách làm việc).
Có cái nào là bằng chứng cho lời nói của bạn không. Phải có chứng cứ gì mới thuyết phục. Nói suông thì ai cũng nói được :\:binhsua06:

bác kia muốn chứng minh mình k scam thì cứ up cái proof thanh toàn cho mem lên là xong, còn k up đc thì bác Scam là phải :binhsua75:

Phat Scammer "True Scammer"

I submitted all the proofs of payments that I was paying. Phat is scammer not paying her workers. And also doing cheating at my captchaguru server. This server lost a lot of clients of captcha due to cheating of phat group.
I request the site administrators/Moderators to please jump into this thread and ban phat and delete this post damaging the repute of guru server.
I can proof here that GURU server is almost paying to all VNiz workers/admins. Phat was not a direct admin she worked under (Nguyen Hien Cuns) with following admins ids
luvgirl
cunsnight
cuns2
cunyeu

Please Mods jump into this and delete this thread. or demand if you need me to submit more information, I have submitted all information with proofs.
Thank you

Tôi gửi tất cả các bằng chứng của các khoản thanh toán mà tôi đã trả tiền.Phát lừa đảo được không trả lương công nhân của mình.Và cũng có thể làm gian lận tại máy captchaguru của tôi.Máy chủ này mất rất nhiều khách hàng của captcha là do gian lận của nhóm phát.
Tôi yêu cầu các trang web quản trị / quản trị để xin vui lòng nhảy thành phat chủ đề này và lệnh cấm và xóa bài viết này làm tổn hại đến uy tín của máy chủ guru.
Tôi có thể chứng minh rằng GURU máy chủ gần như là trả tiền để tất cả các công nhân VNiz / quản trị viên. Phát không phải là một quản trị viên trực tiếp làm việc dưới (Nguyễn Hiền Cuns) theo quản trị viên id
luvgirl
cunsnight
cuns2
cunyeu

Xin Mods nhảy vào điều này và xóa chủ đề này. hoặc nhu cầu nếu bạn cần tôi để gửi thông tin nhiều hơn, tôi đã gửi tất cả các thông tin chứng minh.
cảm ơn bạn

i submitted all the proofs of payments that i was paying. Phat is scammer not paying her workers. And also doing cheating at my captchaguru server. This server lost a lot of clients of captcha due to cheating of phat group.
I request the site administrators/moderators to please jump into this thread and ban phat and delete this post damaging the repute of guru server.
I can proof here that guru server is almost paying to all vniz workers/admins. Phat was not a direct admin she worked under (nguyen hien cuns) with following admins ids
luvgirl
cunsnight
cuns2
cunyeu

please mods jump into this and delete this thread. Or demand if you need me to submit more information, i have submitted all information with proofs.
Thank you

tôi gửi tất cả các bằng chứng của các khoản thanh toán mà tôi đã trả tiền.phát lừa đảo được không trả lương công nhân của mình.và cũng có thể làm gian lận tại máy captchaguru của tôi.máy chủ này mất rất nhiều khách hàng của captcha là do gian lận của nhóm phát.
Tôi yêu cầu các trang web quản trị / quản trị để xin vui lòng nhảy thành phat chủ đề này và lệnh cấm và xóa bài viết này làm tổn hại đến uy tín của máy chủ guru.
Tôi có thể chứng minh rằng guru máy chủ gần như là trả tiền để tất cả các công nhân vniz / quản trị viên. Phát không phải là một quản trị viên trực tiếp làm việc dưới (nguyễn hiền cuns) theo quản trị viên id
luvgirl
cunsnight
cuns2
cunyeu

xin mods nhảy vào điều này và xóa chủ đề này. Hoặc nhu cầu nếu bạn cần tôi để gửi thông tin nhiều hơn, tôi đã gửi tất cả các thông tin chứng minh.
Cảm ơn bạn

hot hot.............................................

Đây là admin guru nhờ mình dịch hộ topic này mọi người bàn tán gì chứ mình ko có ý tìm hiểu, và ông ấy đã gửi proff chỉ ko pay cho bankphat 20$ sau khi đã banned account của bankphat chứ ko phải 250 hay 300$ như phat nói, còn cuns2- người hợp tác với bankphat đã lấy đủ 250$
--------------------------------------------------------------------------------------
gurucaptcha: hi tiger

gurucaptcha: Plz add captcha.guru in skype

gurucaptcha: alot of responses are there on the thread
all in vniz language
can u please read and tel lme whats going on

tiger: ok
please give me that thread

Sent at 7:22 PM on Saturday

gurucaptcha: http://mmo4me.com/showthread.php?68045-CaptchaGuRu-baned-Grop/page13

Sent at 7:30 PM on Saturday

tiger: bankphat told you ban his group and not paid, so, he dont paid his member and told you try to not paid him
but you showed proof, so his members told him is scammer
and he busy
bankphat told you is scammer before you open captchaguru server
and you alway try to not paid

gurucaptcha: so still no website admin came in.
?

tiger: time to resolve is 24h
so, who scam will be banned
tell me, how many money in bankphat's group when you ban his group, and why you ban his group
i can help you tell his member
you never scam

Sent at 7:41 PM on Saturday

gurucaptcha: I ban group because they cheated. I stopped payment of $20 after they cheated. they used thir party soft to increase their codes count

tiger: he told you not paid for him $300 and he not paid his member

gurucaptcha: I have already submitted proofs of payment

tiger: he told your proofs is 16/07/2012, and money from 17/07 to 20/07 you not paid for him, so he not paid for his members

gurucaptcha: I banned them on 17
lol
paid on 16
and banned on 17
it was few hours on 17 that i not paid, only $20
I have proof that she was demanding $20

tiger: can you give me this proff, i can help you tell all members in our forum
proff $20

Sent at 7:51 PM on Saturday

gurucaptcha: yes
captchaguru.com/phat/20_demand.pnh
sorry
check this please
and http://captchaguru.com/phat/20_demand2.png

tiger: ok, wait minutes, i will post this proof

gurucaptcha: do u think its enough
?

tiger: enough

gurucaptcha: you are posting proofs?
these screen shots?

tiger: yes, im posting

gurucaptcha: ok

Sent at 8:01 PM on Saturday

Last edited by a moderator:
hết ad bên offer hỏi thăm giờ đến ad bên captcha, 4rum mình hot quá nhi? =))

vậy đã rõ bankphat chỉ bị ban 20$ còn lại là tất cả các nhóm vẫn nhận tiền đầy đủ vậy là ko có chuyện quỵt tiền mem đc, số lượng mem bankphat ko thanh toán rất đông chứ ko phải chỉ 20$
vậy là vấn đề lại rẽ sang hướng khác
ôi mệt quá ko tham gia nữa, tự mem bị scam phải biết mà xử lý

Phat Scamer

Tôi đã thanh toán tất cả mọi thứ phat vào ngày 16 tháng 7 và nhóm phat cấm vào ngày 17 vì gian lận lớn
Tôi chỉ dừng lại $ 20 và phần còn lại của tiền đã được trả tiền. 20 đã được ngừng lại vì gian lận.
Tôi có kèm theo tất cả các giấy tờ chứng minh rằng
1: Tôi cho thấy gian lận của các thành viên phat phat trên skype
2: Tôi cho thấy tôi đã phải trả tất cả tiền bạc cho đến 16 tháng 7
3: Tôi cho thấy phat chỉ tuyên bố cho tôi 20 $ mà tôi ngừng do gian lận của các thành viên phat

Mods có hành động chống lại Phát, cô lừa các thành viên của mình, được trả tiền bởi tôi và không trả tiền cho các thành viên. Thành viên không nhận được tiền và scamming guru suy nghĩ, nhưng tôi đã chứng minh rằng guru máy chủ thanh toán tiền và rất nhiều VINiz đang làm việc với guru người được nhận các khoản thanh toán thường xuyên.

Hãy hành động chống lại phát.

I have paid phat everything on 16th July and banned phat group on 17 because of big cheating
I just stop $20 and rest of money was paid. 20 was stopped because of cheating.
I have attached all proofs that
1: I showed cheating of phat's members to phat on skype
2: I showed that I have paid all money till 16 July
3: I showed that phat was only claiming me $20 which I stop due to cheating by phat members

Please mods take action against phat, she scammed her members, get paid by me and not paid to members. Members not get money and thinking guru scamming, but I proved that guru server paid money and a lot of VINiz are working with guru who are receiving frequent payments.

Please take action against phat.

nói cho rõ ra là vậy
bị banned 20$ nhưng bạn bankphat nói group bị ban nhiều và ko thanh toán cho mem ?
vậy ai ko bị ban thì bạn phải pay cho họ,chứ đừng quơ hết rồi nói bị ban rồi ko thanh toán cho ai.dẫu có thì lẻ tẻ vài người gọi là bạn paid cho họ đi,cũng có nhiều người ko ban nhưng bạn nói là bị ban và ko pay.mong bạn ko phải loại người vậy .
mình chỉ góp ý vài lời.ai bị dính vào chuyện này thì các mem xem teamview bạn phát rồi bảo bạn ấy cho bạn xem những group nào id nào bị ban trên panel,chứ bankphat nói vậy suông vậy ko thấy hợp lý lắm :)

nói cho rõ ra là vậy
bị banned 20$ nhưng bạn bankphat nói group bị ban nhiều và ko thanh toán cho mem ?
vậy ai ko bị ban thì bạn phải pay cho họ,chứ đừng quơ hết rồi nói bị ban rồi ko thanh toán cho ai.dẫu có thì lẻ tẻ vài người gọi là bạn paid cho họ đi,cũng có nhiều người ko ban nhưng bạn nói là bị ban và ko pay.mong bạn ko phải loại người vậy .
mình chỉ góp ý vài lời.ai bị dính vào chuyện này thì các mem xem teamview bạn phát rồi bảo bạn ấy cho bạn xem những group nào id nào bị ban trên panel,chứ bankphat nói vậy suông vậy ko thấy hợp lý lắm :)

theo proof của bạn phát chụp balance là -167.,,,, theo mình đc biết Nếu là Balane chưa thanh Toán sẽ ko có dấu - phía trước chỉ có da Thanh Toán nó mới d-ể dấu - vào thì phải nhưng nếu đã bị ban làm sao bạn ấy vào đc ID chủ mà chụp proof thế nhỉ

theo proof của bạn phát chụp balance là -167.,,,, theo mình đc biết Nếu là Balane chưa thanh Toán sẽ ko có dấu - phía trước chỉ có da Thanh Toán nó mới d-ể dấu - vào thì phải nhưng nếu đã bị ban làm sao bạn ấy vào đc ID chủ mà chụp proof thế nhỉ

vào teamview ,trực tiếp lun đi,việc gì phải đợi show proof,chủ thớt có mún tạo proof giả cũng ko được.làm việc thì phải được pay.ko được pay thì phải hỏi cho ra lẽ ,ra lẽ hoặc ko ra thì phải xem proof trực tiếp

long story chưa có hồi két :m131:

Có cả admin Guru vào, kinh thật. Nó bảo là cậu nói sai sự thật.
Pác phát có khi nào theo gót s2_heo ?

vào teamview ,trực tiếp lun đi,việc gì phải đợi show proof,chủ thớt có mún tạo proof giả cũng ko được.làm việc thì phải được pay.ko được pay thì phải hỏi cho ra lẽ ,ra lẽ hoặc ko ra thì phải xem proof trực tiếp

ko cái proof #1 của thớt này nè $ của panel Guru khi pay bao nhiêu $ thì hình như là nó để dấu - phía trước số $ đã pay thì phải theo lời admin thì đã pay chỉ còn 20$ chưa pay nhưng proof admin đưa ra tới ngày 16/7 là hết vậy là các ngày từ 17 trở lên mem của bạn ấy có làm hay ko thì đợi mem bạn ấy xác thực và tổng $ thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back