CaptchaGuRu baned Grop

Phat Scammer "True Scammer"

I have very good friend ship with my all Vietnamese admins. Alot of you here are working on my server, and I always respect them. I know that most of viet nam friends are hard working and sincere people. But its true that 5 fingures are not equal. There are scammer like PHAT in the middle, we need to get rid off

Tôi có tàu người bạn rất tốt với tất cả các quản trị viên Việt Nam của tôi.Rất nhiều bạn ở đây đang làm việc trên máy chủ của tôi, và tôi luôn luôn tôn trọng họ.Tôi biết rằng hầu hết bạn bè của viet nam làm việc chăm chỉ và những người chân thành.Nhưng đúng là 5 fingures là không bằng.Có lừa đảo như PHÁT ở giữa, chúng ta cần để có được thoát khỏi off

những bạn nào cần temw mình sẽ cho các bạn coi , ông ây nói scun người mà giữ lưỡng cũa chúng tôi là lừa đão , và do tôi hôm wa minh có pm chửi nó =)) nên nó nói thế thì các cậu biết thế chứ các cậu fai biết rõ rồi hãy phán nhé ^^

:)). Tên này h nói cuồng à. Đề nghị ban :))!!!!!!!!!!!!!!!!!

ăn nói tử tế, proof chứng minh đã thanh toán tiền cho bạn , yêu cầu bạn thanh toán đầy đủ cho mem và xin lỗi admin captchaguru đừng để ảnh hưởng đến dân VN
còn cậu này cái miệng cứ bô bô như cái đít vịt , bằng chứng sờ cam ko thanh toán mem đâu đưa cho xem nào , xin lỗi cậu nhé trước khi thằng guru nó dỡ trò thì tớ đã fai bỏ tiền túi ra để thanh toán cho mem rồi ,nếu bạn captchavnkolo mà còn nói tôi scam ko có bằng chứng thì xin mod baned giùm bạn ấy cái , tôi đã thanh toán đúng luật cho mem xong rồi mới nghỉ ko lam guru nữa chú ko fai như thằng mồm đít vịt nói

những bạn nào cần temw mình sẽ cho các bạn coi , ông ây nói scun người mà giữ lưỡng cũa chúng tôi là lừa đão , và do tôi hôm wa minh có pm chửi nó =)) nên nó nói thế thì các cậu biết thế chứ các cậu fai biết rõ rồi hãy phán nhé ^^
tôi nghĩ cậu cũng chỉ là làm thuê cho group khác thôi, nên có thể là trưởng nhóm của cậu lừa cậu rồi cậu lừa mem cậu
và tôi yêu cầu ông ăn nói đàng hoàng ko cười cợt chúng tôi đang làm việc nghiêm túc với cậu, admin rất uy tín ko có quỵt tiền chỉ có group quỵt tiền của mem thôi

Đề nghị BQT làm rõ vụ này vì ảnh hưởng đến tên tuổi người VN rất nhiều, ko làm group đc thì đừng có cố, làm rồi nổi máu tham đi scam à

còn cậu này cái miệng cứ bô bô như cái đít vịt , bằng chứng sờ cam ko thanh toán mem đâu đưa cho xem nào , xin lỗi cậu nhé trước khi thằng guru nó dỡ trò thì tớ đã fai bỏ tiền túi ra để thanh toán cho mem rồi ,nếu bạn captchavnkolo mà còn nói tôi scam ko có bằng chứng thì xin mod baned giùm bạn ấy cái , tôi đã thanh toán đúng luật cho mem xong rồi mới nghỉ ko lam guru nữa chú ko fai như thằng mồm đít vịt nói
đầu tiên tôi làm việc này vì cậu có nhờ tôi giúp nc với admin, thứ 2 là vì toàn thể mem captcha VN, vậy mà cậu lại xúc phạm tôi à, cậu có phải con người ko?

tôi nghe nói cậu chỉ thanh toán 10% lương như vậy chứng tỏ là cậu vẫn là scammer, mem của bankphat vào phát biểu ý kiến giùm mình

Những kẻ nc phải văng tục, xúc phạm người khác, cười cợt 100% là những kẻ đuối lý
Thân!

tôi nghĩ cậu cũng chỉ là làm thuê cho group khác thôi, nên có thể là trưởng nhóm của cậu lừa cậu rồi cậu lừa mem cậu
và tôi yêu cầu ông ăn nói đàng hoàng ko cười cợt chúng tôi đang làm việc nghiêm túc với cậu, admin rất uy tín ko có quỵt tiền chỉ có group quỵt tiền của mem thôi

Đề nghị BQT làm rõ vụ này vì ảnh hưởng đến tên tuổi người VN rất nhiều, ko làm group đc thì đừng có cố, làm rồi nổi máu tham đi scam à
lại scam xin cho cai bằng chứng scam nào ,cậu này ko hiễu tiếng người thì phải cậu làm ơn đọc kỹ giùm tôi cái " tôi đã thanh toán hết cho mem theo đúng luật xong rồi mới nghỉ guru " còn nói sờ cam 1 lần nữa có nghĩa cậu là ko fai người vì ko hiễu tiếng người oke dc chưa dừng topic nay lại dc rồi vì ko có cái gì liên quan tới scam và ko thanh toán nên các cậu cũng ko ai nói sai cho tôi dc đâu.

lại scam xin cho cai bằng chứng scam nào ,cậu này ko hiễu tiếng người thì phải cậu làm ơn đọc kỹ giùm tôi cái " tôi đã thanh toán hết cho mem theo đúng luật xong rồi mới nghỉ guru " còn nói sờ cam 1 lần nữa có nghĩa cậu là ko fai người vì ko hiễu tiếng người oke dc chưa dừng topic nay lại dc rồi vì ko có cái gì liên quan tới scam và ko thanh toán nên các cậu cũng ko ai nói sai cho tôi dc đâu.

=)). Trảm phong binh pháp.!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Nhìn mặt đẹp trai đấy

mai mắn mình chỉ gõ chưa chiều, nấu như bạn Phát nói thanh toán hết thì bạn gửi bàn chứng đi, mình và 1 số người mới vẫn ko nhận dc 1 xu nào cả

mai mắn mình chỉ gõ chưa chiều, nấu như bạn Phát nói thanh toán hết thì bạn gửi bàn chứng đi, mình và 1 số người mới vẫn ko nhận dc 1 xu nào cả

Hay quá. Ban tên phat nào. kekeke. thêm dầu zô cho cháy nào

tôi nói rồi cứ làm theo đúng luật , còn ai muốn nói gì thì nói vì cái miệng của nó mà mình sao có thể cấm nó clone nick này nọ vào chửi đc , tốt nhất là măc kệ thằng rỗi hơi mem gần cả 100 người thanh toán hết rồi nó kêu " anh em mem của phát oi vào sử lý " ko biêt nó kêu ai nữa cũng ko có ai vào mà bô bô như cái miệng nó đâu vì nó là thằng dỡ hơi rãnh vào spam.

ăn nói cho cẩn thận, qua cách ăn nói của cậu tôi có thể hiểu cậu cay cú tôi vì tôi gọi admin vào vạch mặt cậu. Cậu càng xúc phạm tôi càng chứng tỏ cậu có tật giật mình, tôi có thể khẳng định bạn scam tiền của nhân viên bạn là 100% rồi
Nhờ MOD vào xử lý trường hợp này,tôi khẳng định bankphat là scammer và làm ảnh hưởng rất lớn đến uy tín và danh dự của người VN chúng ta

ăn nói cho cẩn thận, qua cách ăn nói của cậu tôi có thể hiểu cậu cay cú tôi vì tôi gọi admin vào vạch mặt cậu. Cậu càng xúc phạm tôi càng chứng tỏ cậu có tật giật mình, tôi có thể khẳng định bạn scam tiền của nhân viên bạn là 100% rồi
Nhờ MOD vào xử lý trường hợp này,tôi khẳng định bankphat là scammer và làm ảnh hưởng rất lớn đến uy tín và danh dự của người VN chúng ta

Bạn phải post thành 1 topic luôn kia mod mới xử lí nhé :)).

ức chế thật, nó nhờ mình nc với admin giúp nó, mình bỏ gần 1 đêm nc với admin và biết bộ mặt nó giờ nó quay ra chửi mình. tôi rảnh đi spam , đúng lắm, rảnh lắm mới tin mày bỏ thời gian nói giúp mày cũng may là nhờ vậy mới lật mặt bộ mặt scammer của mày và giúp các chủ group captchaguru khác yên tâm làm việc

Yêu cầu BQT cho người vào xử lý thằng bankphat theo mình biết nó chỉ thanh toán vài người 1,2$ còn lại rất nhiều người nó ko thanh toán

lai thêm 1 thằng s2heo xuất hiện
thêm vài thằng nữa là các dự án ngán người viêt liền
;)) scam thì scam mẹ đi luơng lẹo làm gì cho mệt

@captchavnkolo
GuuGroup is Administrator of CaptchaGuru.com because many group leader in vietnam tell lies story about captchaguru.

I paid very nicely to all VN members, some times it gets a delay of one day max because of LR availability from exchanger's end. But we had tried and so far paid all the Admins nicely and I always talked to VNiz admins very politely. this girl phat used bad language with me, she not say things in english, she used VNIZ language in bad manner which I translated at google.

@captchavnkolo
GuuGroup là Quản trị viên của CaptchaGuru.com bởi vì nhà lãnh đạo nhóm ở Việt Nam tell nằm câu chuyện về captchaguru.

Tôi trả tiền rất độc đáo cho tất cả các thành viên chưa cấp phát, một số lần nó được một sự chậm trễ tối đa của một ngày vì LR sẵn sàng từ cuối cùng của trao đổi. Nhưng chúng tôi đã cố gắng và cho đến nay thanh toán tất cả các quản trị viên độc đáo và tôi luôn luôn nói chuyện với quản trị viên VNiz rất lịch sự. phat cô gái này sử dụng ngôn ngữ xấu với tôi, cô ấy không nói những điều trong tiếng Anh, cô đã sử dụng VNIZ ngôn ngữ theo cách xấu mà tôi dịch ở google.

không có time cho những viêc linh tinh , ai thiếu bài post thì vào đây mà spam. hết ko cần phải trả lời bất cứ điều gì từ những người ko biết chuyện.

không có time cho những viêc linh tinh , ai thiếu bài post thì vào đây mà spam. hết ko cần phải trả lời bất cứ điều gì từ những người ko biết chuyện.

ăn cháo đá bát thế, admin đã nói thế có bàng chứng pay tiền rồi . mà bạn vẫn khảng định ràng chưa thanh toán , 1 lần nữa bạn khảng định rành đã bo tiền túi thanh toán hết mem rồi mà 1 bàng chứng up lên cũng ko

@captchavnkolo
GuuGroup is Administrator of CaptchaGuru.com because many group leader in vietnam tell lies story about captchaguru.

I paid very nicely to all VN members, some times it gets a delay of one day max because of LR availability from exchanger's end. But we had tried and so far paid all the Admins nicely and I always talked to VNiz admins very politely. this girl phat used bad language with me, she not say things in english, she used VNIZ language in bad manner which I translated at google.

@captchavnkolo
GuuGroup là Quản trị viên của CaptchaGuru.com bởi vì nhà lãnh đạo nhóm ở Việt Nam tell nằm câu chuyện về captchaguru.

Tôi trả tiền rất độc đáo cho tất cả các thành viên chưa cấp phát, một số lần nó được một sự chậm trễ tối đa của một ngày vì LR sẵn sàng từ cuối cùng của trao đổi. Nhưng chúng tôi đã cố gắng và cho đến nay thanh toán tất cả các quản trị viên độc đáo và tôi luôn luôn nói chuyện với quản trị viên VNiz rất lịch sự. phat cô gái này sử dụng ngôn ngữ xấu với tôi, cô ấy không nói những điều trong tiếng Anh, cô đã sử dụng VNIZ ngôn ngữ theo cách xấu mà tôi dịch ở google.

I am assured admin denounce and will handle it, we remain confident in the prestige of the admin captchaguru
wish you peace of mind and continue to work with our VN

Many Vietnam people know me, because they are admins of my captchaguru server. and I am paying them. And also have heard that this is your routine practice that you take work from workers and then do not pay them.

Nhiều người Việt Nam biết tôi, bởi vì họ là quản trị viên máy chủ captchaguru của tôi.và tôi trả tiền cho họ.Và cũng đã nghe nói rằng điều này là thực hành thói quen của bạn mà bạn làm việc từ công nhân và sau đó không trả tiền cho họ.

ăn cháo đá bát thế, admin đã nói thế có bàng chứng pay tiền rồi . mà bạn vẫn khảng định ràng chưa thanh toán , 1 lần nữa bạn khảng định rành đã bo tiền túi thanh toán hết mem rồi mà 1 bàng chứng up lên cũng ko
oke nếu bạn đã nói vậy bạn cho mình hỏi ID của bạn tên gì vào tổng kết để mình thanh toán . và đừng nói mình scam nữa nhé , đã nói thanh toán mà ?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back