Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
Cái bảng chó mèo ấy, các bạn phải chọn hết, chó thì chọn chó, mèo thì chọn mèo. Đánh trên web nếu chỉ chọn mèo thì nó sẽ ko hiện ra nút send. Nên nhớ pix bây giờ đã thay đổi, nên chuyện chó mèo thay đổi cũng là chuyện dễ hiểu.

các bác cho mình hỏi sao bảng chó mèo trong soft hiện kì thế :-s sao ko jống trong web. có 16ô mà nhìn wa có đúng 1 con mèo, rốt cuộc chả biết chọn tnào luôn :|

các bác cho mình hỏi sao bảng chó mèo trong soft hiện kì thế :-s sao ko jống trong web. có 16ô mà nhìn wa có đúng 1 con mèo, rốt cuộc chả biết chọn tnào luôn :|

web thì mèo chọn mèo chó chọn chó !! nhưng trên soft của xuanduc mới update thì chỉ chọn mèo ko chọn chó bạn nhé :m059:

Soft mới của XD xài khá good, load ID nhiều vô tư, ko bị loading nữa. Nhưng mà có cái khó chịu là nếu cùng lúc 2 ID load bảng chó mèo thì dễ bị đứng soft. Nếu đừng nhấp gì hết thì sau khi delay 5-6s, soft lại hoạt động bt (nhưng dễ mất time, gây time out). Ngược lại nếu nôn nóng nhấp chuột vào soft thì lập tức bị văng soft ngay. Bác XD nghiên cứu chỗ này tí nhen ^^

Soft mới của XD xài khá good, load ID nhiều vô tư, ko bị loading nữa. Nhưng mà có cái khó chịu là nếu cùng lúc 2 ID load bảng chó mèo thì dễ bị đứng soft. Nếu đừng nhấp gì hết thì sau khi delay 5-6s, soft lại hoạt động bt (nhưng dễ mất time, gây time out). Ngược lại nếu nôn nóng nhấp chuột vào soft thì lập tức bị văng soft ngay. Bác XD nghiên cứu chỗ này tí nhen ^^

cho xin cái yahoo đi bạn :binhsua163:

Ơ hay thằng nầy dở hơi à?

email pác nói có pác cái này

Hello,

We're upgrading our site to increase the pictures' number. You can type right now!
Please be advised, that all cheaters using software will be banned. PixProfit welcomes honest workers only.
Ơ cái con pà lội ló! Bố mài xài sóp hay nà sài goép thì đều phải căng mắt gồng tay ra mà bán sức lao động cho nó chớ chít với choác gì ở đây?!? Qua đây anh em ta có thể thấy thằng admin Pix rõ ràng nó chả hiểu cái cơ chế hoạt động của hệ thống site nó 1 chút nào cả? Chắc là thằng admin này nó tiếp nhận hệ thống lại từ 1 thằng khác trước đó rồi được thằng kia hướng dẫn cách vận hành hệ thống 1 cách máy móc chớ thực chất nó chả hiểu bản chất vận hành của cái site mà nó đang sở hữu 1 tí tẹo nào cả? Bố ló ra đường để tao gặp mày coi thằng não LCD! :m146:

Ơ cái con pà lội ló! Bố mài xài sóp hay nà sài goép thì đều phải căng mắt gồng tay ra mà bán sức lao động cho nó chớ chít với choác gì ở đây?!? Qua đây anh em ta có thể thấy thằng admin Pix rõ ràng nó chả hiểu cái cơ chế hoạt động của hệ thống site nó 1 chút nào cả? Chắc là thằng admin này nó tiếp nhận hệ thống lại từ 1 thằng khác trước đó rồi được thằng kia hướng dẫn cách vận hành hệ thống 1 cách máy móc chớ thực chất nó chả hiểu bản chất vận hành của cái site mà nó đang sở hữu 1 tí tẹo nào cả? Bố ló ra đường để tao gặp mày coi thằng não LCD! :m146:

thằng lầy lói cái gì đây, ai hiểu được chít liền á :m146::m146:

1 số từ ngữ có thể nói là " dân chơi " .... Bố mài - sài goép - pà lội - gồng tay - chớ chít với choác -

... những cái này mà không dịch đọc chết cười quá

Bác nào có link soft pix mới nhất up giúp mình với :(
P/s: Xin lỗi em không đọc kĩ post 1.

bác này mới vào đc mấy hôm đã > 100 post chẳng mấy chốc lên pro

lấy lại key cũ thế nào vậy. bạn nào chỉ giúp cái :(

Cover Old Key2_ New Key đó bạn, chạy file này coppy key cũ, chọn loại soft bạn xái key Rồi OK , coppy Key mới hiện ra phía dưới chạy file captcha.exe rồi add vào đó là OK

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week