Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
Mình Thấy Lỗi Dog & Cat Rất Quan Trọng Mà ! Như Được Biết Pix Đưa Lỗi Dog & Cat Này Vào Để Chặn Soft :D !!! Nhiều Bạn Ko Biết Log Nhiều ID Trên Soft Cũng Rất Dễ Đi Luôn Cả Group Như Chơi ^^!!!! Nếu Có Cách Gì Khắc Phục Được Tình Trạng Này Thì Tốt Quá !!!! Hi Vọng Bác XD Sớm Tìm Ra Giải Pháp :binhsua163: !!!

chó mèo là chức năng mới vừa được Đức Vua Pixprofit thông qua chứ có phải lỗi soft đâu bạn, Đức Vua đang thực thi sự công bằng của đế chế Pixprofit. Mọi sự chống đối, đi ngược lại đường lối của Đức Vua đều quy vào tội phản động, phản quốc. :binhsua140:

Cho mình hỏi 1 câu, các bạn trả lời giùm mình là hiện nay bảng load hình ch0' mèo trên soft còn bị hiện ra thành tam giác đỏ nữa ko vậy ???

vừa làm 1 nhát form chó mèo toàn tam jác đỏ. có lẽ nó ko laod hình đc :|

vừa làm 1 nhát form chó mèo toàn tam jác đỏ. có lẽ nó ko laod hình đc :|

thế thì dễ banned lắm, thôi chẳng làm nữa, trước 1 lần cố tình click cho xong để gõ thế là thành chọn sai nhiều quá bị banned 1 lần, giờ sợ rồi =.=

---------- Post added at 10:45 PM ---------- Previous post was at 10:44 PM ----------

Update bản 2 khung rồi nhé, mediafire.com/xuanduc987

khắc phục được lỗi tam giác đỏ bảng Dog Cat chưa cậu ơi ?

bác Đức nói giúp là bác mặc định chọn hết chó hay mèo , để anh em chọn cho nhanh

Update bản 2 khung rồi nhé, mediafire.com/xuanduc987

bạn ơi cho mình hỏi có phải là lúc đầu bạn mặc định cho soft là chọn 10 con chó rồi, vì vậy khi mình gõ gặp thì chỉ cần chọn 5 con mèo thôi thì sẽ ra 5 con chó 5 con mèo phải không bạn. tthansk bạn nhiều :D

tam giác là do không load được ảnh từ sever, @@

cho mình hỏi cái nữa sao mình gõ soft megatyper cứ bị "unknown" hoài là sao vậy bạn? như vậy có bị baned không bạn? và nếu bị baned thì mấy lần "unknown" thì sẽ bị baned vậy bạn!

TCThansk bạn nhiều!

Bác Đức trả lời giúp đi, bác mặc định là con gì vậy " CHÓ " Hay " MÈO để anh em chọn lại cho đúng với yêu cầu của PIX chứ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week