[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
anh dương cho em hỏi vcb thanh toán hết chưa hay còn ạ?của em vẫn chưa nhận dk em request từ tuần trước

đã thấy rùi em nhưng hôm qua thanh toán hết tiền rùi.. vừa nhận thêm tiền từ admin,, chuẩn bị pay nè.

anh chị em pay qua baokim thông cảm. nạp tiền vào BK từ hôm qua mà nay no k cập nhật haizz.. mai nhận tiền nhé

dạo này đa số code hình kiếm tiền nhiều hơn thường ngày :D

Cái hệ thống của nó bị cái wtf gì thế nhỉ,vừa lấy panel khác gõ thì cũng bị del hết acc con o_Oo_Oo_O,tdn

Mình cũng bị vậy . Ko bị banned gì cả mà lại xoá toàn bộ acc . Ra ngoài 1 lúc mà về bị xoá , ko hiểu làm ăn cái kiểu gì ? Hơn 7 đô

Vừa mail cho nó r` chờ nó reply xem tình hình như nào đây,sắp qua năm mới mà còn hại ae quá =,=' =,='

Triệu hồi thím @nguyenduong90 giúp đỡ với :(((((((((

Ko biết là lỗi gì , h giải quyết thế nào nhỉ ?
Vừa mail cho nó r` chờ nó reply xem tình hình như nào đây,sắp qua năm mới mà còn hại ae quá =,=' =,='

Triệu hồi thím @nguyenduong90 giúp đỡ với :(((((((((
Giờ mình méo dám làm nữa sợ nó xóa hết thì ăn cám . Mà dùng panel nào làm cũng bị xóa à b ?

T có 1 panel chưa làm được đồng nào đang gõ thử thì tháy ko bị xoá ??? Chuyện này ko biết giải quyết thế nào , mất bao công làm bực cả mình

Gõ 1 lúc thì nó xóa chứ k phải mới gõ nó xóa, với lại nó trên hệ thống nó auto mà k xác định đc tại sao bị xóa

Gõ 1 lúc thì nó xóa chứ k phải mới gõ nó xóa, với lại nó trên hệ thống nó auto mà k xác định đc tại sao bị xóa
Tốt nhất là tạm thời ngừng cho đến khi họ giải quyết b ạ

Last edited:
Tốt nhất là tạm thời ngừng cho đến khi họ giải quyết b ạ . Đ hiểu là ntn -_-
Mà nãy t gõ có cái chục cái , ra thì chậm làm sao sai được mà gõ rác . Hơn nữa là xóa 1 lúc lâu r sau h mới kêu là ban .

Last edited:
Hài hước vkl . Nó vừa ban tk bị xóa ko lí do của t :v Mà nãy t gõ có cái chục cái , ra thì chậm làm sao sai được mà gõ rác :v Hơ nữa là xóa 1 lúc lâu r sau h mới kêu là ban . Thế này ko ổn !

Cũng vừa bị ban 2 panel xong đây, confirmed là toàn code hình và code ngắn làm gì gõ rác đc mà banned @@', ae ai đang làm thì cẩn thận hoặc ngừng hóng tình hình xem sao =,='

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,517
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week