[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
nay 1/1 mà mấy bác. admin đi chơi rùi

ủa thớt ơi pay VCB yêu cầu min pay nhiêu vậy thớt

tình hình mới way lại, vừa tạo acc, giờ banned rùi... sao thế Duong oi?

haiz không biết nói gì luôn hôm qua cũng ban hôm nay cũng ban

Last edited:
Má mới nhậu tất niên với ae về,check tình hình thì thấy banned đkm thằng này h muốn ccgv

xin các bạn lưu ý:
admin thông báo nếu các bạn gặp captcha dạng hình ảnh mà gõ sai hoặc gõ ngẫu nhiên các số thì baned ngay.

vì thế theo mình các bạn nên tải soft XD phiên bản k có loại captcha hình ảnh nhé
đừng vì tham số tiền cao mà mất đi tiền của panel

và 1 điều thú vị nữa là có 1 bạn đã test soft Xiao và XD thử trong tình hình baned này và đưa ra kết luận cho mình

XD thời gian gõ là 20 giây nhưng mà thật chất qua 10 giây là coi như tự esc mất rùi, xiao cũng thế nên các bạn cố xử lý 1 code trước 10 giây nhé.

bạn này xử lý code >10 giây nên hầu như khả năng baned là k còn nữa.

mình thì chưa test thử nên chỉ thuật lại.. anh em nào có cả XD và xiao thì test luôn nhé.

xin các bạn lưu ý:
admin thông báo nếu các bạn gặp captcha dạng hình ảnh mà gõ sai hoặc gõ ngẫu nhiên các số thì baned ngay.

vì thế theo mình các bạn nên tải soft XD phiên bản k có loại captcha hình ảnh nhé
đừng vì tham số tiền cao mà mất đi tiền của panel

và 1 điều thú vị nữa là có 1 bạn đã test soft Xiao và XD thử trong tình hình baned này và đưa ra kết luận cho mình

XD thời gian gõ là 20 giây nhưng mà thật chất qua 10 giây là coi như tự esc mất rùi, xiao cũng thế nên các bạn cố xử lý 1 code trước 10 giây nhé.

bạn này xử lý code >10 giây nên hầu như khả năng baned là k còn nữa.

mình thì chưa test thử nên chỉ thuật lại.. anh em nào có cả XD và xiao thì test luôn nhé.

Dương có thể thử đề nghị nó banned nhưng k xóa acc con đc k,chứ tình hình mà gõ bao nhiêu nó hứng nó xóa hết acc con thì phí công quá =__='

Dương có thể thử đề nghị nó banned nhưng k xóa acc con đc k,chứ tình hình mà gõ bao nhiêu nó hứng nó xóa hết acc con thì phí công quá =__='
mình cũng nghĩ vậy đừng xóa acc con chứ bị banned nếu tiền trên 2$ mà bị xóa acc con nữa là tiêu luôn o_O

để mình thử nói xem

sao rate nó thông báo cao vậy mà vào gõ chỉ được 0.6 nhỉ? Current Rate: $0.6000 Today's Earning: $0.0000

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week