[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
WMZ Vẫn chưa về, có ai giống mình không?

nói rùi mà không ai nghe ! VND về nhanh nhất......... nhưng vì chịu phí EX nên chỉ hỗ trợ 1$ = 20k , dù sao cũng hơn thằng FT rùi nhé.

bình thường là cứ trưa request chiều kiểm tra là tiền về, hôm nay lại bị delay đến ngày mai rồi, dạo này đánh sợ nó xóa id quá!

thông báo admin captchatyper cần nhiu nhân viên cho ngày mai từ 9h đến 11h khuya nhé.. ai làm thì tranh thủ đi

thông báo admin captchatyper cần nhiu nhân viên cho ngày mai từ 9h đến 11h khuya nhé.. ai làm thì tranh thủ đi
dạo này CT bị gì, gõ 1 hồi vô xem thấy bị xóa mất vài id con, ko hĩu lí do lun, ko bị time out, gõ cẩn thận mà vẫn bị, bro có cách gì hạn chế đc ko?

Bạn cho mình hỏi nếu muốn chuyển qua tk VND tại VCB thi phải đăng ký tài khoản tk trên panel như thế nào cho đúng vậy. mình update stk kem ten tk van ko dc

Bạn cho mình hỏi nếu muốn chuyển qua tk VND tại VCB thi phải đăng ký tài khoản tk trên panel như thế nào cho đúng vậy. mình update stk kem ten tk van ko dc

chỉ cần chọn cổng thanh toán là VCB

và điền số tk VCB vào bên khung --> nhấn Update là được.

nếu gặp khó khăn thì pm mình nhé.

Chan CT vai
.......làm 2k6 code nó tính có 1k7 ...buồn k tả nổi
Đây là dấu hiệu cho thấy bạn cần phải đi khám mắt rồi đấy, chứ bt CT chỉ ăn gian khoảng 50 -100code /1k thôi :)

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week