[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
"This admin is pemanently banned from getting captchas for garbage typing. No captchas will load in your admin"
Hix. Sáng nay vào kiểm tra cái panel CT thì ăn ngay thông báo này. Ra test mấy cái ID vừa tạo chẳng có cái nào load nổi. Các bác xem chỉ giúp em với nhé. Thank for all.
Help me!

cho e hỏi là em được trên 2$ rồi mà request thi nó cứ bảo là chưa đủ 2$ nhỉ. nó cứ báo zậy " Your amount is too less to send, amount should be at least $2 "

trước em làm qlink thấy bèo + hay ban quá, thấy dự án này rate cũng đc, các bác cho em hỏi dự án này còn làm ngon ko, ngày kiếm đc 50k ko :)) ko làm từ 12h đếm -->6h sáng ạh

trước em làm qlink thấy bèo + hay ban quá, thấy dự án này rate cũng đc, các bác cho em hỏi dự án này còn làm ngon ko, ngày kiếm đc 50k ko :)) ko làm từ 12h đếm -->6h sáng ạh
ko làm đêm thì kiếm 50k phải nói là cực khó đối với dự án này!

12h đêm tới 6h sáng kiếm 5$ còn đc =)) mà mình k thức nổi cái giờ này

kiếm 50k là 2,5$ thôi bác =)) sức đâu mà làm, đc nghỉ tết định kiếm cái làm mà dự án nào vô cũng u ám T.T
chọn dự án khác đi bác à, gogetsome chẳng hạn, chứ captchatyper này mình thấy load nhanh tầm 2 3 giờ sáng thôi. còn mấy khung giờ khác mình login mấy chục acc speed chưa tới 10 nữa

và đã hơn 1 tuần và vẫn chưa nhận đc đồng nào :| có ai như mình k ??

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week