[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
sao rate nó thông báo cao vậy mà vào gõ chỉ được 0.6 nhỉ? Current Rate: $0.6000 Today's Earning: $0.0000
rate cao là code hình đó

xin các bạn lưu ý:
admin thông báo nếu các bạn gặp captcha dạng hình ảnh mà gõ sai hoặc gõ ngẫu nhiên các số thì baned ngay.

vì thế theo mình các bạn nên tải soft XD phiên bản k có loại captcha hình ảnh nhé
đừng vì tham số tiền cao mà mất đi tiền của panel

và 1 điều thú vị nữa là có 1 bạn đã test soft Xiao và XD thử trong tình hình baned này và đưa ra kết luận cho mình

XD thời gian gõ là 20 giây nhưng mà thật chất qua 10 giây là coi như tự esc mất rùi, xiao cũng thế nên các bạn cố xử lý 1 code trước 10 giây nhé.

bạn này xử lý code >10 giây nên hầu như khả năng baned là k còn nữa.

mình thì chưa test thử nên chỉ thuật lại.. anh em nào có cả XD và xiao thì test luôn nhé.
nếu mà gõ code chữ không thì nó chậm lắm hầu như k có code, ban đem thấy nó toàn cho ra hình k à, nếu mà nó ban vậy thì sao làm đc a

trưa chiều giờ chưa đc pay nữa :|

@nguyenduong90 m dùng xiao, thjan code ko bjo wa 10s, nhưng vẫn banned. Mình nghĩ do xử lý imag của soft we. Để m test lại, do còn gf m đánh nữa mà gf m thì đánh ko dc nhanh lắm.
Bác tạo panel cho m với

code hình thì gõ ntn các bác hay bỏ qua.. bỏ qua nhiều là ăn ban ngay ...........=,=

Chắc thằng này nó muốn ôm code chơi 1 mình rồi, code hình thì gõ sai thì bị ban, code chữ thì load cực chậm, đã vậy tiền thanh toán chậm.

hôm nay chạy chậm quá vừa có hình vừa có chữ mà chạy chậm ghê o_O mình có 3 tk chưa pay nữa

Chắc thằng này nó muốn ôm code chơi 1 mình rồi, code hình thì gõ sai thì bị ban, code chữ thì load cực chậm, đã vậy tiền thanh toán chậm.
code hình vẫn gõ thấy bình thường mà ....

request từ sáng hôm qua h vẫn chưa đc pay....

haiz mới bị banned hên không bị xóa acc con không biết có pay về tiền được không o_O

Last edited:
kỳ lạ khoá sạch các acc on, acc chủ không bị khoá, gõ soft xuân đức, không biết tình hình thế nào
bó tay thật.

acc con mới tạo cũng khoá luôn, thật ko hiểu sự cố gì đây.

Theo mình thì nên tạm dừng thằng CT này lại, sang 2pic soft của XD feedback tình hình để chờ từ phía XD xem có giải quyết đc k( cũng có thể là soft bởi vì khi update ngày 30/12 thì bắt đầu mới có hiện tượng banned như này) hoặc
Chỉ sử dụng soft XD regular để chống vã qua cơn bãoo_Oo_O hoặc
Chỉ gõ vào khoảng thời gian ban đêm từ 0h30>>8h sáng (theo kinh nghiệm lúc trước khi update soft mới thì khoảng h này hệ thống nó rất ít banned hầu như k có) và
Mình bị banned 3 acc chủ(panels) vào khoảng thời gian tối(19h>>23h):eek::eek:.
Ngoài ra ae nào trong đợt bão có tips gì thì update cho ae cùng tham khảo để qua đợt bão :cool::cool:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,683
Latest member
sunwinjp

Most viewed of week

Most discussed of week