[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
bác cho em hỏi. cái chỗ amount .5.05$ đó là tông tiển mình làm được à bác.

bác có khi nào thàng này nó thống kê sai ko nhỉ. em gõ thực tế được có 3k code mà sao nó tính ở cái chỗ amount 5$ luôn nhỉ. vào yêu cầu thanh toán thì nói chưa đủ 2$

Amount là tổng tiền đó bác. Nó ko thống kê sai đâu, tại vì code hình rate cao nhất là 2.0 lận. Còn chưa đủ 2$ chắc bác phải đợi qua ngày sau tại vì hôm nay gõ đủ thì mai nó mới cho rút.

:cool: sao bữa nay chữ nhiều thế

@harry he said he's just got one of his panel banned, but luckily that's enough $2 to request cash-out.

but once the panel was banned it was not possible to get money! though we request the payment

admin didnt give the money for banned panels, though crossed the 2$,

@clydesdale 2$ gõ được từ panel ra đi kia có rút ra được không? Bạn @harry bảo panel bị banned rồi thì tiền vượt quá min pay 2$ cũng không cho rút.

Trường hợp t bị banned đủ min k del acc con liền phải 1 lúc sau mới del acc con sau (tầm 1/2h-1h ) chưa request luôn, vấn đề là đủ min hôm nay nhưng phải sang hôm sau system mới update 2$ đó

Trường hợp t bị banned đủ min k del acc con liền phải 1 lúc sau mới del acc con sau (tầm 1/2h-1h ) chưa request luôn, vấn đề là đủ min hôm nay nhưng phải sang hôm sau system mới update 2$ đó

Vậy tức là 2$ đó đã ra đi trước khi kịp gửi yêu cầu thanh toán phỏng?

lỗi rồi. id con ko login dc

Server Error in '/' Application.
Could not load file or assembly 'AjaxControlToolkit' or one of its dependencies. There is not enough space on the disk. (Exception from HRESULT: 0x80070070)

3 ngày rồi WMZ vẫn chưa về :(:(:(:(

3 ngày rồi WMZ vẫn chưa về :(:(:(:(

Dont request payment through wmz

only use perfect money or vcb bank option

if u request through wmz then add 2nd payment request ur pm a/c and also 3rd option ur bank details

so u will surely get money by next day in one of above three options , no more delay!

Nếu Wmz hôm nay không pay ngày mai chủ nhật nó không pay lại phải đợi thứ 2:oops:

Amount là tổng tiền đó bác. Nó ko thống kê sai đâu, tại vì code hình rate cao nhất là 2.0 lận. Còn chưa đủ 2$ chắc bác phải đợi qua ngày sau tại vì hôm nay gõ đủ thì mai nó mới cho rút.
đâu mà dễ ăn thế. sao em thấy rate trên soft chỉ đk 0.7.0.8 thôi mà. gõ đk 3k code mà 5$ thì ngon quá rồi

đâu mà dễ ăn thế. sao em thấy rate trên soft chỉ đk 0.7.0.8 thôi mà. gõ đk 3k code mà 5$ thì ngon quá rồi
trong soft là rate chung bác ạ. bác log vô panel nó có cho giá capt hình ảnh đó, rate tới 2.0. dễ ăn thật mà em cày 1 đêm được gần 10$ đây.

Có ai bị như vậy hoài không
Server Error in '/' Application.
Could not load file or assembly 'AjaxControlToolkit' or one of its dependencies. There is not enough space on the disk. (Exception from HRESULT: 0x80070070)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week