[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.

brightgo

Junior
Reactions
34
MR
0.023
Theo tôi gõ thì tầm 23h30 đêm theo giờ VN thì là ko bao giờ bị band vì mình đã test hơn cả chục lần theo soft XD
Nói chung cũng hên xui lắm như hôm qua có panel t làm đc 0.89 $ , cái thứ 2 đc 0.59 $ dừng , 1 cái làm tầm đó được 285 code chưa kịp dừng thì nó ban :v Vừa làm vừa run ko biết có nên dừng luôn ko hay gõ tiếp :v

các bạn gõ CT cho mình xin chút tình hình load + pay với.. mà nên pay bank nào nhỉ, mình không dùng bao kim, không có vcb @@ dùng wmz với pm nó trả có chậm hơn không
Bảo kim hay Wmz nhanh hay chậm cũng tùy vào việc ad nó có xoay được hay ko . Trc đây mình dùng wmz lúc nó dư giả thì ngày nào cũng đc thanh toán luôn còn hiện tại gần Tết nó khan thì ko biết sao

caukenz

Banned
Reactions
34
MR
0.025
hiện tại thì pay lâu lắm :(

2402TH

Senior
Reactions
554
MR
0.000
các bạn gõ CT cho mình xin chút tình hình load + pay với.. mà nên pay bank nào nhỉ, mình không dùng bao kim, không có vcb @@ dùng wmz với pm nó trả có chậm hơn không
load nhanh ban đêm là đặc điểm chung của captcha, riêng thằng này ban ngày hên xui lúc nhanh lúc chậm, vẫn hụt 30% code,pay hên xui, nó nói minpay này nọ nhưng từ lúc request thành công thì 48h có khi cả tuần mới thấy pay. Ad ct này giàu vl, nhưng kibo lắm. pay ko bao giờ chịu fee :v

NhuQuang

Junior
Reactions
58
MR
0.011
load nhanh ban đêm là đặc điểm chung của captcha, riêng thằng này ban ngày hên xui lúc nhanh lúc chậm, vẫn hụt 30% code,pay hên xui, nó nói minpay này nọ nhưng từ lúc request thành công thì 48h có khi cả tuần mới thấy pay. Ad ct này giàu vl, nhưng kibo lắm. pay ko bao giờ chịu fee :v
thank bác, chậm 1 tuần cũng ổn hơn FT :)) giá cao nữa, làm 1h đc hơn $ rồi. nhưng nếu hôm nay mình gửi yêu cầu pay, ngày mai nó chưa pay, mình làm thêm đc 3$ nữa, có cần gửi yêu cầu tiếp không hay đến khi nó pay là pay hết

thank bác, chậm 1 tuần cũng ổn hơn FT :)) giá cao nữa, làm 1h đc hơn $ rồi. nhưng nếu hôm nay mình gửi yêu cầu pay, ngày mai nó chưa pay, mình làm thêm đc 3$ nữa, có cần gửi yêu cầu tiếp không hay đến khi nó pay là pay hết
bác cứ lấy 10 mấy 20 30 mail đăng ký 20 30 panel gõ đủ 2$ thì lấy ID khác vào gõ ...

Nói chung cũng hên xui lắm như hôm qua có panel t làm đc 0.89 $ , cái thứ 2 đc 0.59 $ dừng , 1 cái làm tầm đó được 285 code chưa kịp dừng thì nó ban :v Vừa làm vừa run ko biết có nên dừng luôn ko hay gõ tiếp :v
Không biết bác sao chứ mình gõ toàn 5 ~ 6$ 1 panel không à nhưng vẫn bình thường nhé giờ bắt đầu gõ từ 23h30

haizz, lập panel lại phải gửi mail lười mà đợi nó trả lời lâu, t cứ làm 1 pn thôi, ban thì chả bao giờ bị, cứ gõ cẩn thận không để time out nhiều là đc

thienthuat001

Junior
Reactions
44
MR
0.000

hôm nay code hình load ngon quá.
em gõ từ 11h tối hôm qua tới 3h sáng đc 5$ luôn mấy
Gõ cho có tâm là ko bao h bị ban :D
giờ em phải ngủ để bảo toàn mạng sống @@

Last edited:

Riskychan

Newbie
Reactions
18
MR
0.000
Chat with me via Skype

Nếu bạn có ví PM thì nên chọn thanh toán bằng cổng này, tiền sẽ về trong ngày. Hôm nay bạn bấm thanh toán thì họ sẽ trả tổng số tiền mà bạn gõ được cho đến ngày hôm qua (min $2), và ngày mai lại trả sổng số tiền cho đến ngày hôm nay. Nên mỗi ngày đều phải gửi yêu cầu nhé.

Nếu bạn có ví PM thì nên chọn thanh toán bằng cổng này, tiền sẽ về trong ngày. Hôm nay bạn bấm thanh toán thì họ sẽ trả tổng số tiền mà bạn gõ được cho đến ngày hôm qua (min $2), và ngày mai lại trả sổng số tiền cho đến ngày hôm nay. Nên mỗi ngày đều phải gửi yêu cầu nhé.
cảm ơn bạn

clydesdale

Senior
Reactions
168
MR
0.000
Vài cái xoay tua ngày thôi thím :D

K thím,may ghê :cool:

Sp 37 gõ rate đêm 2$ gõ tầm 3h k nghỉ đc ~10$ ,cho các bác phấn đấu :rolleyes::rolleyes:
ý tui ko phải là 10$ làm 3 tiếng, mà cái dự án này bác gõ đc sp 37 thì bá đạo rồi đó. còn sp 37 sang kolo hay pix mà lên 4x cũng bth thôi. riêng thằng ct này mấy bác gõ sao chứ tui là ko thể vưon lên đc 3x.

- Đầu tiên nó pay theo tuần.
- Sau đó nó đặt Minpayout 5$
- Tiếp theo éo ai làm nó hạ minpayou thành 2$
- Hiện tại nó vẫn giữ minpay 2$ nhưng buồn cái là nó pay theo sở thích.

trongthanh

Senior
Reactions
311
MR
0.000
đệch thánh họ nhà nó...vừa bị xoá acc con...bay tầm 8$ :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics