Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Mình thỉnh thoảng mạng yếu hay chập chờn là bị out.Nên khi làm mình ít khi mở các c.trình nặng.Captchatypers chỉ tính ngày trước thời điểm bạn đặt lệnh chứ không tính thời điểm hiện tại lúc bạn đặt lệnh.Ví dụ hôm nay bạn đặt lệnh rút thì ngày hôm qua bạn đã dc 2$ mới dc chấp nhận.

Nếu mình vừa đánh đủ 2$ rồi mà có acc con bi ban thì nó có tính tiền acc con đó nữa ko b? Hay bị trừ đi số code acc con đó đã gõ?

Last edited:
Nếu mình vừa đánh đủ 2$ rồi mà có acc con bi ban thì nó có tính tiền acc con đó nữa ko b? Hay bị trừ đi số code acc con đó đã gõ?
Với acc chủ mình ko đánh mà chỉ để vào rút tiền thôi thì có bị ban k? Trả lời dùm m nhé, tks b
đủ tính, ko đủ cũng tính , banned cũng trả
acc chủ đánh là sao ??

hôm nay một số bạn VCB không thanh toán được vì admin k gửi tiền và k cho mình send tiền trước.... mai send nhé anh em

hơn 2$ mà send request về WMZ nó cứ báo" your amount is too less to send, amount should be at least $2 "

anh em nào pay qua vcb và baokim thông cảm chờ nhé. vẫn k thấy admin send money để pay

các bác cho em hỏi? captchatypers đã pay Z đều trở lại chưa z?

vẫn chưa nhé..

mà giá VCB nay là 20.4 rùi còn gì nữa nhỉ :D
CT đang có biến hả bác, admin ko thông báo gì cho bác biết ak?

This admin is pemanently banned from getting captchas for garbage typing. No captchas will load in your admin
bị vầy có thanh toán ko :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week