Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

This admin is pemanently banned from getting captchas for garbage typing. No captchas will load in your admin
bị vầy có thanh toán ko :(
cũng tùy c ak, nếu c request mà được thì vẫn được thanh toán nhé, còn bị del hết id con thì k được thanh toán!

hôm nay. các thanh toán qua Baokim chẫm trễ nhé các cậu.. tớ nạp từ sáng mà giờ tụi nó chưa cập nhật k biết bên BK bị gi nữa

ai biết cậu nào sử dụng mail này k ?

[email protected]

bank VCB: 04510002111902

thông tin bank dư số nào tớ k biết nên k thể thanh toán nhé

thông báo anh em. hiện tại admin đã off 2 ngày nên k chuyển tiền cho mình thanh toán. nên thanh toán hôm nay tạm gát lại nhé.

hôm nay admin đã send tiền thanh toán cho các bạn. mặc dù trên website chưa cập nhật lại giá mới nhưng mình sẽ thanht oán 1$ = 20.5k luôn nhé

chúc anh em năm mới phát tài và làm việc hiệu quả;)

Mod ơi cho em hỏi nếu làm cho team của mod code có ra đều liên tục không ạ, em làm solo 1 account mà 1 tiếng may ra được 100code, ngồi chờ cũng mệt rồi chả còn tâm trạng mà gõ nữa :(

Mod ơi cho em hỏi nếu làm cho team của mod code có ra đều liên tục không ạ, em làm solo 1 account mà 1 tiếng may ra được 100code, ngồi chờ cũng mệt rồi chả còn tâm trạng mà gõ nữa :(

e nên gõ cùng lúc 10 -30 acc mới có code

làm thế nào để gõ được cùng lúc nhiều acc ạ, em tưởng chỉ được 1 acc thôi :oops:

dùng phần mềm add vào thui em.. em có thể m ua panel asian hoặc xiao hoặc dùng weiweicaptcha để làm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week