Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

:| hiện tại đang ngừng tuyển mem nhé

---------- Post added at 11:40 AM ---------- Previous post was at 11:39 AM ----------

gõ sai nhiều quá = baned 30p
vụ đấy có lâu rồi mà

hix, thế k tuyển mình à, giờ pix như thế phải làm sao đây :binhsua29:

thì mình mới bít đến site thôi, chứ đó h có biết đến nó đâu :| vì cái vụ ko log đc pix nên mò mẫm thấy cái 2pic của bạn về TP thấy ok nên vừa xem xong là reg acc lun. Nhưg dù sao cũng thanks
------------
ps. mà hình như chỉ làm đc trên id con thôi đúng ko bạn
ừ acc chủ chỉ để quản lý thôi

Còn reg được nữa không các bác. Trực cả ngày mà buzz, add đủ kiểu mà admin nó không trả lời.

Các bác cho em hỏi luôn. Gõ sai có được tiền không? Hay chỉ gõ đúng mới được tiền

Last edited by a moderator:
Còn reg được nữa không các bác. Trực cả ngày mà buzz, add đủ kiểu mà admin nó không trả lời.

Các bác cho em hỏi luôn. Gõ sai có được tiền không? Hay chỉ gõ đúng mới được tiền

adm trả lời hay ko thì là hên xui
còn gõ sai ko đc tiền gõ đúng mới đc

2 ngày nay nó có on đâu mà trả lời hả bạn @@

nó hay online không bác, T7 CN nó không làm à. Khi nó onlien PM nó có hay trả lời không bác

Hàng ngày nó online từ mấy giờ tới mấy giờ hả bác

từ hôm thứ 6 lặn tăm chả thấy on trước đó nó on hầu như cả ngày , còn pm thì tùy xem bạn hỏi gì nó vẫn trả lời mà

Bác admin captchatyper pận,bác phãi buzz liên tục, hay là cứ xóa yahoo rồi add lại,nhiều khi gặp mai!

Thằng admin này chảnh chết mẹ. PM hoài ứ trả lời

Haizz đúng là chat với thằng này công nhận nó chảnh thật
Hôm thứ 6 mình pm yahoo xin làm đăng ký captchatypers
nó có trả lời qua yahoo mình 1 lần duy nhât kêu thứ 2 đăng ký.
Không biết thứ 2 có được ko đây nữa....:binhsua33:

Canh từ sáng tới giờ. Tầm 1hPM thấy nó cho add nick + add lại. PM ngay sau đó nó không trả lời. Và add nick xong không thấy nó online. Hix

Hôm nay nó on đấy mịe nó chứ không thanh toán cho mình , pm hoi hôm nay trả lời
hi
giri.durga4u: did u reach 1.1$
giri.durga4u: to get paid

cũng rất may là nó trả lời :D, hi vọng tối nó pay cho mình hehe

đã chém gió với cái thằng này vừa xong thành công và đã có panel admin.
mọi người cho hỏi cái rate của nó nằm ở đâu nhỉ? và cái tài khoản mình đăng kí thanh toán kiểm tra ở đâu nữa

đã chém gió với cái thằng này vừa xong thành công và đã có panel admin.
mọi người cho hỏi cái rate của nó nằm ở đâu nhỉ? và cái tài khoản mình đăng kí thanh toán kiểm tra ở đâu nữa

rate log acc adm vào sẽ có
còn tk thì đk nó mới thấy

em cũng mới xin admin được ACC, sao em tạo nick con rồi em lấy nick con đó log vào soft XIAO mà nó báo là " account is unauthorized, or the password is not right! " là bị gì? xin mấy bác giúp đở em!

em cũng mới xin admin được ACC, sao em tạo nick con rồi em lấy nick con đó log vào soft XIAO mà nó báo là " account is unauthorized, or the password is not right! " là bị gì? xin mấy bác giúp đở em!

bó tay bác soft xiao phải mua panel 15$
bác ko có mà cứ add vào thì làm sao mà add đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week