Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

em cũng mới xin admin được ACC, sao em tạo nick con rồi em lấy nick con đó log vào soft XIAO mà nó báo là " account is unauthorized, or the password is not right! " là bị gì? xin mấy bác giúp đở em!
mua soft XĐ,1key 0.5$/1tháng xài cả đóng soft

your Bank Account/Payment Account Details
No Account Details Found
anh em ai có đc admin panel, có như mình không, chẳng thấy mail paypal, hay LB gì cả

your Bank Account/Payment Account Details
No Account Details Found
anh em ai có đc admin panel, có như mình không, chẳng thấy mail paypal, hay LB gì cả
Yên chí,tài khoản của mình cũng không thấy,nhưng tiền về cũng đều đều thui..

đã edit lại bài cho đơn giản và dễ hiểu

chuẩn bị ae đổ bộ qua TP đấy các bạn.AE chuẩn bị chào đón thôi :D=)):lac::lac::lac:

bão đổ bộ vào tp ,theo dự báo sẽ có nhiều sự kiện tàn úa do số lượng gia nhập quá ghê ,bão người tương đối mạnh,tp sẽ chống chọi ra sao,bà con cùng xem :binhsua07:

bão đổ bộ vào tp ,theo dự báo sẽ có nhiều sự kiện tàn úa do số lượng gia nhập quá ghê ,bão người tương đối mạnh,tp sẽ chống chọi ra sao,bà con cùng xem :binhsua07:
ùh.Tôi nói k bao giờ sai.Chuẩn bị đón đi :))..Ai cần group thì Pm luôn.Giải quyết cho :))=))

A E cho hỏi acc cũ load dc vài chục ko load nữa.
Còn acc mới tạo thì load liên tục.
Và cho mình hỏi thêm làm trên WEBSITE thì nên chọn giờ nào làm để ra liên tục.

A E cho hỏi acc cũ load dc vài chục ko load nữa.
Còn acc mới tạo thì load liên tục.
Và cho mình hỏi thêm làm trên WEBSITE thì nên chọn giờ nào làm để ra liên tục.

cũng bị như thế, id load đc một đêm sáng mai ra còn đựoc vài thằng, có lẽ do % đúng thấp, hoặc acc không đánh ký tự đặc biệt, hoặc không đánh 2 chữ, ( còn vũ chử hoa và chử thường không biết) hinh như thằng này không phân biệt hoa với thường
làm ở đâu cũng thế, 1h sáng đến 8 h sáng

Thấy cũng có bão tố gì đâu! Cùng PT mà!?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week