Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Móa thằng admin chủ nhật nó không làm việc à mà add nick ym với pm mãi mà không thấy hồi âm để xin panel phát :(

Hỏi lại các bác về tình hình pay của thằng này ạ. Min pay là bao nhiêu và có pay theo ngày không? Trên thớt nói em ko hiểu lắm!

Đang làm Megatypers chuyến sang cái này thấy load chậm quá, các bạn cho hỏi nếu làm nhiều ACC đánh ko kịp có bị Ban như Megatypers không? Có bị Kich out ko?

tình hình là đang tính làm lại với ct. các pro share ít kinh nghiệm với.
cách đánh như thế nào? có đánh ký tự đặt biệt hay ko?

tình hình là đang tính làm lại với ct. các pro share ít kinh nghiệm với.
cách đánh như thế nào? có đánh ký tự đặt biệt hay ko?

pm chữ ký...tham khảo web a..sẽ hướng dẫn chi tiết cho e..

thank

Sao mãi không thấy thằng admin kia nó online thế, làm nào kiếm được panel mà cạp cạp bây giờ :((
Đành gửi mail cho nó hên xui đợi vậy

Sao mãi không thấy thằng admin kia nó online thế, làm nào kiếm được panel mà cạp cạp bây giờ :((
Đành gửi mail cho nó hên xui đợi vậy

Gửi mail đi bạn ơi ... trước mình đợi nó onl xong PM reg panel nó lại bảo send mail ...

Edit: Sr đọc chưa hết đã rep :binhsua35:...

Last edited by a moderator:
Huhuhu sao đúng lúc khó khăn đói kém cần việc để làm mà gặp đúng hạn mãi không xin được panel thế này huhu. Thằng admin béo ị kia online mau đi mà huhu:binhsua85:

P/s: híc thằng admin nó online rồi mà nó deny không thèm add nick em, hay tại spam giục nó nhiều quá :(( Mail cũng chưa thấy rep nữa sao kiếm panel đây :(( Ai giúp với

Last edited by a moderator:
Huhuhu sao đúng lúc khó khăn đói kém cần việc để làm mà gặp đúng hạn mãi không xin được panel thế này huhu. Thằng admin béo ị kia online mau đi mà huhu:binhsua85:

P/s: híc thằng admin nó online rồi mà nó deny không thèm add nick em, hay tại spam giục nó nhiều quá :(( Mail cũng chưa thấy rep nữa sao kiếm panel đây :(( Ai giúp với

Kiếm tạm cái nhóm nào lương cao min pay thấp cạp tạm đi bạn :binhsua26: ...

gõ capcha có phạm luật không ?

Theo mình biết hình như gõ capcha phục vụ cho bọn hacker. Nếu đúng như vậy thì mình không làm nữa

theo ta nào ntvinh1602:binhsua79:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week