Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Nhỏ em mình đang làm các account con, mình giữ acc chủ, lâu lâu bị mất vài acc con, trong khi đang làm dc hơn 1$ cho mỗi acc con, ức thiệt nên lên hỏi các pro nè :D

Thanks very much.

Panel để lâu không xài thì có bị del không nhỉ? Khoảng bao lâu thì nó bắt đầu del panel mình không xài nhỉ?

Panel để lâu không xài thì có bị del không nhỉ? Khoảng bao lâu thì nó bắt đầu del panel mình không xài nhỉ?

chưa biết, chưa bị, nhưng có điều nó mới tăng rate thêm 0.05 mỗi giờ

sao mình chẳng thấy tiền đâu cả

bình tĩnh, nó có nói là trong vòng 24-48h mà, chưa có thì nhấn rút request thêm lần nữa. Chưa kể bác coi lại đủ 2$ tính đúng ngày chưa

Nhỏ em mình đang làm các account con, mình giữ acc chủ, lâu lâu bị mất vài acc con, trong khi đang làm dc hơn 1$ cho mỗi acc con, ức thiệt nên lên hỏi các pro nè :D

Thanks very much.

Trường hợp của bạn là gõ sai nhiều lần và có thể bị khóa tạm thời nhiều lần rồi nên nó dell acc luôn đó!

Anh em cho hỏi thằng này hiện tại min pay là bao nhiu?mấy ngày thanh toán 1 lần vậy?thanks

Những câu hỏi như thế này huyền là mod huyền đè ra quánh sưng mông lên nè ;))
Minimum payout is 2$.If you reach 2$ send request to us from your admin and you will be notified in admin when payment is made.

Your payment request will be completed within 24 hours. For Indians after we make payment it takes some few hours for the payment to reach you as we send it through NEFT.
Châm chước nói lại 1 lần nửa cho đó. Min để pay = 2$ và pay hàng ngày

Tin siêu hót nè bà con, Captchatypers tăng rate lên 1.4$ (trong 1 ngày)

Important update EID special: captchatypers will pay 1.4$ between 12am to 3am from 27th that is today night to 28th till sunday early morning.SO pelase have more workers between 12am to 3am.

Bên Megatypers nó tăng Rate cho 1 tuần còn thằng này được có 3 ngày, chắc là cạnh tranh chiến lược. Heheee

Tin siêu hót nè bà con, Captchatypers tăng rate lên 1.4$ (trong 1 ngày)

Important update EID special: captchatypers will pay 1.4$ between 12am to 3am from 27th that is today night to 28th till sunday early morning.SO pelase have more workers between 12am to 3am.

cái này ý nó muốn nói là tăng rate từ 0-3h sáng hay là từ 12h trưa đến 3h sáng hôm sau vậy ... không hiểu vụ thời gian này lắm ...

cái này ý nó muốn nói là tăng rate từ 0-3h sáng hay là từ 12h trưa đến 3h sáng hôm sau vậy ... không hiểu vụ thời gian này lắm ...

Nó đã ghi rõ rành rành 12am tức là 1h30 đến 4h30 rạng sáng giờ VN đó. Chỉ có cái không rõ là không biết chỉ trong ngày 27 hay là còn ngày 28 nữa :binhsua57:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,121
173,202
Latest member
ocbong5544

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week