Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

:binhsua04: TRONG
"Received Payments:
XXX 2.2541 12/13/2012
"
Nhưng trong LR thì chưa có $ thì phải sub sao hả bà con :binhsua17:

chán kin, id cũ thì log không được, lập id mới cũng log không được, xóa id để lập mới cũng ko được. tóm lại là không được toàn tập

chán kin, id cũ thì log không được, lập id mới cũng log không được, xóa id để lập mới cũng ko được. tóm lại là không được toàn tập
Nó đang có vấn đề rồi, đợi nó sửa thôi cậu...

[h=2]captchatypers.com[/h][h=3]Due to some security reasons, you are requested to change your password now.[/h][h=4]If any issues, please contact Admin[/h][h=4]Password Instructions[/h]
  • User Name and password should not be same
  • Password must be alteast 6 characters long
  • Password can contain any alphabets, numbers and only these special characters: @, &, #, $, ^, *
  • Change your password periodically to maintain the data security
  • Do not disclose your password to anyone

User Name*
Old Password*
New Password*
Confirm Password*
clgt....hixhix ko lẽ nó BAN sao????

ai cũng bị mà, nó chưa pay cho mình 2 ngày nữa nè @@, thằng này vãi chưởng, ta spam cho mày biết mặt :binhsua12:

hi , ta không đổi Pass được " Either your username or old password is incorrect, please try again! "

có bác nào bị giống vậy hem
:binhsua12:

Còn đăng ký panel đc ko các bác = =, gửi mail với chat yh chả bao giờ thấy nó reply cả, add nick cả tháng nay cũng ko trả lời luôn :-s

:binhsua21: lấy acc chính thay đổi xong ko vào được luôn jio sao chời

thay đổi gì vậy bác, mật khẩu à

uk! Đăng nhập ID chủ vào thì nó kêu đổi mật khẩu - đổi xong thì mật khẩu mới cũ gì cũng báo sai cả. Chuyện mình đánh sai là chắc chắn ko có vì mình copy pass ko à
PS: mà lúc đang lỗi thì trang web nó bị lỗi hay sao đó chạy lâu ơi là lâu rồi im luôn. Thường nếu thành công thì nó báo thành công và kêu login
contact nó qua Y!H mà chả thấy nó trả lời chả biết sau nữa

uk! Đăng nhập ID chủ vào thì nó kêu đổi mật khẩu - đổi xong thì mật khẩu mới cũ gì cũng báo sai cả. Chuyện mình đánh sai là chắc chắn ko có vì mình copy pass ko à
PS: mà lúc đang lỗi thì trang web nó bị lỗi hay sao đó chạy lâu ơi là lâu rồi im luôn. Thường nếu thành công thì nó báo thành công và kêu login
contact nó qua Y!H mà chả thấy nó trả lời chả biết sau nữa

đâu để mình log vào đổi thử coi :(

:binhsua19: mình có 2 acc 1 acc thì ok còn acc này bị dính mới đau - - - sup nó mà nó chả lên tiếng trả lời vốn gì hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week