Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Mìhn đã request hơn 2 ngày qua baokim rồi mà vẫn chưa pay. Trang này SCAM chưa nếu chưa thì cho mình xin cái mail của admin captchatyper

thế thì nên gõ cái gì hả bác? dạo này phân vân không biết làm cái gì cho ổn hjx

cái này ăn gian vô đối luôn. hôm qua gõ đc 500 code. 1 acc 140 code. 1 acc hơn 300 code. thế mà vào xem tổng đc có 181 code @@. cái acc gõ đc 140 code thì gõ đc 116 code. cái acc gõ hơn 300 thì nó hiện là gõ 49 code. từ bỏ luôn. k hiểu nó tính kiểu zì. ăn gian thì ăn vừa thôi chứ :mad:

Mình gõ CT đã lâu ! toàn gõ 1k code nó ăn gian 2-300 code thôi ! soft XD có ăn gian lắm đâu gõ sai cũng tầm 100 code nó ăn gian thêm gần 200 code
Cũng được mà

Từ 20h30 đến 7h30. Nhân tiện cho mình hỏi lâu lâu có mấy cái captcha mình vừa gõ xong nó hiện lên ngay lập tức 1 cái captcha y hệt. Thế này là lỗi hay bình thường?

Công nhận soft mới update ăn gian dã man luôn, gõ được >2000 hình, vào kiểm tra thấy có 1.200 hình, đành bới thùng rác lấy soft cũ dùng lại cho lành :(
Thím xóa 3 comment đi k bị spam đấy !!! :D
Sao hôm nay code CT lạ quá !!! 1 tiếng thả code ngắn choằn..

bạn ơi sao mình đăng kí xong ko có mục .captcha entry trên web? ko đăng nhập đc vào phần mềm luôn nhưng đăng nhập đc trên web :eek:

bạn ơi sao mình đăng kí xong ko có mục .captcha entry trên web? ko đăng nhập đc vào phần mềm luôn nhưng đăng nhập đc trên web :eek:
ID bạn đăng ký xong là panel trong panel tạo ra ID con ! log ID con này vào web mới có captcha entry để làm....
Sau đó login Id con này vào phần mềm làm !!! mua XD mà dùng bạn ạ.

Thường T7 vẫn pay nhưng hôm nay chưa thấy gì hết

từ từ mấy thím. lúc này tui đi học sáng - chiều - tối cả tuần. hơi bị đuối quá.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week