Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

khó chơi quá ad ơi mình hỏi cap này như này có đúng k nữa ( mình dịch là 1*(3+6)eqf

Attachments

18.7 KB · Views: 51
chỗ sell capt đó bạn nhập số lượng và giá để tạo order. nếu giá bán bằng or thấp hơn order mua thì đc bán luôn ngc lại thì sẽ đc treo chờ ng mua
p/s nếu có ai bán bây h thì click vào order 1810 mình đang buy 1k captcoin
thanks đã giúp support :)

Bạn đã làm đâu mà biết thu nhập của tôi, chia sẻ cho AE cùng làm mà bạn nói là Spam thật buồn cười:)

ơ cái bác này vào topic người này người nọ spam mà còn gắng cãi là... chia sẻ cho ae à, bên topic kiếm 0.005btc dễ dàng cũng spam :eek:. Nếu bác mún hd thì nên viết topic mới và có hướng dẫn đàng hoàng chuk ai đi post link vậy, vi phạm rule đấyo_O

ơ cái bác này vào topic người này người nọ spam mà còn gắng cãi là... chia sẻ cho ae à, bên topic kiếm 0.005btc dễ dàng cũng spam :eek:. Nếu bác mún hd thì nên viết topic mới và có hướng dẫn đàng hoàng chuk ai đi post link vậy, vi phạm rule đấyo_O
cậu có cái tool của bác nào lúc bảo viết xong rồi chưa chứ gõ lại kéo hình mệt quá:oops:

cậu có cái tool của bác nào lúc bảo viết xong rồi chưa chứ gõ lại kéo hình mệt quá:oops:

có đâu cậu, mình cũng chờ dài cổ để bác ấy pm mà xem thử mà share ae, nhưng có thấy ns năng j đâu. ko bít có phải bận support bên topic stellar quá hay ko mà quên tun lun ròi :(. Bác pm bác ấy thử xem :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week