Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

đã chuyển về đc btc-e nhóe mấy bác yên tâm nhóe :D ai muốn bán CAPT inbox mình nhóe chỉ gd = wmz (còn 15wmz)

Chuyển về BTC-e làm sao thế ?hướng dẫn mình với !!
bạn xem tại đây cho rõ toikiemtien.com/cong-cu/thanh-toan/bitcoin/huong-dan-su-dung-btc-e-com/ , nhìu bạn cũng hỏi nên bạn có thể Google trc khi hỏi, or trog box bitcoin , đều đề cập r bạn. :) have fun!

Công nhận mấy bác ép giá tốt quá, lên 0.0000201 và đứng yên, dù bên order buy chỉ cao nhất 1237, nên sàn phải nhúng tay vào hốt dùm, mình đẩy đi ít dc rate ~0.000017

Có 2 vấn đề thắc mắc mong thớt và ae giải đáp giúp
khi nào thì bị giảm xuống rate 0.5?
và 2 máy tính cùng 1 mạng làm 2 acc dc k?

Có 2 vấn đề thắc mắc mong thớt và ae giải đáp giúp
khi nào thì bị giảm xuống rate 0.5?
và 2 máy tính cùng 1 mạng làm 2 acc dc k?

page 1 topic nói hết r, nhìu bạn ko chịu bỏ tí time để đọc nhỉ :(.

Nói lại lần cuối về vấn đề này : coin sẽ down rate theo 3 chu kì trong vòng 50 ngày từ 1 capt/gõ (trong 10 ngày) --> 0.5capt/gõ(trong 20 ngày típ) --> 0.25capt/gõ(trong 20 ngày cuối). Chú ý là còn ~10 tiếng đồng hồ nữa sẽ hết chu kì 1 và sang chu kì 2 0.5capt/gõ trog 20 ngày và cứ thế sau 3 chu kì sẽ ko kiếm = gõ dc nữa (nếu số lượng coin dc phân phối hết sơm hơn dự tính thì cũng chấm dứt ko dc gõ nữa lun nhé :eek:). Trên site có bộ đếm time đó o_O

Còn 10 tiếng nữa ráng đi ! Ngày mai rate còn 0.5 nếu mình gõ nữa ko biết còn lời ko nhỉ ?:rolleyes:
Thật buồn nếu hết 3 chu kì ,ko biết nó còn quay trở lại ko nhỉ ?:(
Công nhận mấy bác ép giá tốt quá, lên 0.0000201 và đứng yên, dù bên order buy chỉ cao nhất 1237, nên sàn phải nhúng tay vào hốt dùm, mình đẩy đi ít dc rate ~0.000017

View attachment 34300

Hiền thế , phải chơi trên 0,00002 nó mới sợ :D Nguyên đêm mình treo thử 50 capt lệnh 0,00002 sáng ra vẫn cho thèn mua hết :oops: Bi h đang treo 200 capt với rate 0,000021 ---để coi :rolleyes:

Last edited:
Còn 10 tiếng nữa ráng đi ! Ngày mai rate còn 0.5 nếu mình gõ nữa ko biết còn lời ko nhỉ ?:rolleyes:
Thật buồn nếu hết 3 chu kì ,ko biết nó còn quay trở lại ko nhỉ ?:(

Hiền thế , phải chơi trên 0,00002 nó mới sợ :D Nguyên đêm mình treo thử 50 capt lệnh 0,00002 sáng ra vẫn cho thèn mua hết :oops: Bi h đang treo 200 capt với rate 0,000021 ---để coi :rolleyes:

Treo bán sao vậy bác? hướng dẫn vs dc k?

Treo bán sao vậy bác? hướng dẫn vs dc k?
Bác vào coin-swap , cái cột bên trái , dưới chat box í , kiếm chữ CAPT, bấm vào nó ra mí cái đồ thị như forex í , ở dưới có 2 dòng buy vs sell , tới đó chắc bác tự biết !!:D
chăm chỉ cũng kiếm được 0.27 btc/ ngày http://goo.gl/cccdh4
Nội công thâm hậu !!:eek:

Tình hình là có 1 số bọn đang thu mua captcoin để đợi đến cuối chu kỳ chúng bán giá cao kiếm lời nên anh em bây giờ đặt giá càng cao càng tốt, chứ không là lỗ nhé

Cho mình hỏi là
• After the 50-day period, any remaining coin will be destroyed. This will cause deflation, and the value of every CAPTcoin will rise.
Tức là sau 50 ngày thì ai giữ captcoin trong ví cũng biến mất hả

Cho mình hỏi là

Tức là sau 50 ngày thì ai giữ captcoin trong ví cũng biến mất hả
After the 50-day period, any remaining coin will be destroyed. This will cause deflation, and the value of every CAPTcoin will rise.
Mình hiểu sau 50 ngày thì ko được tạo captcoin mới nữa, do đó giá trị của captcoin sẽ tăng lên (will rise).Chứ làm gì có ai tạo ra tiền ảo trong 50 ngày làm chi?
Còn cái remaining coin nó hiện cuối trang web đó, nó sẽ giảm dần theo số capt hiện giờ đang gõ.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week