Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

CJjEtRcgSPCjfHNr8u8N4hgujRZk77aM4Z
740.75000000

Hàng đã về nhé thớt -- tối ngủ sớm :( .. h rate còn có 0.0018 :(

Cho mình hỏi là catp mình làm ra được chuyên vào coin-swap.net có bị mất sau 50 ngày 0 thớt ?

À Thớt có Boun 5% không thớt ? :)

Last edited:
CJjEtRcgSPCjfHNr8u8N4hgujRZk77aM4Z
740.75000000

Hàng đã về nhé thớt -- tối ngủ sớm :( .. h rate còn có 0.0018 :(

Cho mình hỏi là catp mình làm ra được chuyên vào coin-swap.net có bị mất sau 50 ngày 0 thớt ?

À Thớt có Boun 5% không thớt ? :)

đã trao thưởng cho top 8 , các bạn nằm top pm nhanh trog hôm nay nhé :eek:

Ps: mình ko refback nha cậu, cái này là bonus cho topten gõ tích cực thui, vì mình cũng ko dc bao nhiu cả. Còn nếu ý cậu 5% bonus khi gõ đó là do site tự động công thêm khi bạn làm việc nhá, cái này xem trên site cũng thấy mà :D

Ủa hnay rate thế nào,sao thấy toàn bán không thấy ai nói gì đến cạp hết zậy mấy bác ??

100capt ai mua không huu:p:p

Tình hình ngày càng khan hiếm CAPTcoin, các bác nên treo giá 0.00004 nhé

Ps: mình ko refback nha cậu, cái này là bonus cho topten gõ tích cực thui, vì mình cũng ko dc bao nhiu cả. Còn nếu ý cậu 5% bonus khi gõ đó là do site tự động công thêm khi bạn làm việc nhá, cái này xem trên site cũng thấy mà :D
Số 2
CaTwsbHk8Sqg6fTfZgaB3Tpk3gv7e3FueC

Last edited:

Mình đã nhận được 20capt của cậu rồi nhé .. 12h sau nó tự động pay qua coin-swap.net phải không cậu

rate giam 1 nua roi

Fill this form to claim
0.525

Nếu gõ đc 500 capt/ngày, rate 1Capt = 0.00001900 BTC theo coin-swap

500CAPT = 0.0095 BTC = 5.50 PM

Dễ ăn vậy sao?

bớ pà con ơi, sao đến hôm nay mình làm, nó cũng ko tăng 1 đồng điểm nào hết à, huhu. cứ 1550 hoài à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week